Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

02:00 Barcelona ?-? Granada CF

01:45 Udinese ?-? Napoli

12:00 Suwon Samsung Bluewings ?-? Gangwon FC

22:15 Al-Muharraq ?-? Al-Ahed

01:00 Benfica ?-? Boavista FC

03:15 Sporting Braga ?-? CD Tondela

00:00 AIK Solna ?-? IFK Goteborg

00:00 Hammarby ?-? Varbergs BoIS FC

20:30 Ural Sverdlovsk Oblast ?-? Lokomotiv Moscow

22:30 Rubin Kazan ?-? Zenit St. Petersburg

23:30 CSKA Moscow ?-? Spartak Moscow

01:45 Bohemians ?-? Derry City

01:00 CFR Cluj ?-? CS Universitatea Craiova

06:00 Cuiaba ?-? Fluminense RJ

00:00 Silkeborg ?-? Aarhus AGF

23:30 Gimnasia La Plata ?-? Union Santa Fe

01:45 Lanus ?-? Newells Old Boys

04:00 Rosario Central ?-? San Lorenzo

06:15 Defensa Y Justicia ?-? Banfield

19:00 Samtredia ?-? Torpedo Kutaisi

19:00 FC Shukura Kobuleti ?-? Dinamo Tbilisi

22:00 Dila Gori ?-? FC Saburtalo Tbilisi

22:00 FC Telavi ?-? Dinamo Batumi

00:00 Lokomotiv Tbilisi ?-? Samgurali Tskh

01:30 Frosinone ?-? Brescia

02:00 Burgos CF ?-? Las Palmas

00:00 Academica Coimbra ?-? Vilafranquense

01:30 Leixoes ?-? Viseu

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) ?-? ADO Den Haag

22:59 Skra Czestochowa ?-? Arka Gdynia

22:59 Arka Gdynia ?-? Skra Czestochowa

01:30 Gornik Polkowice ?-? GKS Katowice

07:00 Olimpia Asuncion ?-? FC Nacional Asuncion

02:00 Concarneau ?-? Avranches

00:00 SV Wehen Wiesbaden ?-? Borussia Dortmund (Youth)

06:00 La Equidad ?-? Deportivo Pereira

08:00 Alianza Petrolera ?-? Patriotas FC

21:00 Boluspor ?-? Istanbulspor

00:00 Ankaragucu ?-? Menemen Belediye Spor

00:00 Balikesirspor ?-? Keciorengucu

00:00 FC Trollhattan ?-? Utsiktens BK

20:00 Universitaea Cluj ?-? Luceafarul Oradea

22:00 CSA Steaua Bucuresti ?-? ACS Viitorul Selimbar

01:30 Deportivo Maldonado ?-? Wanderers FC

20:30 Rampla Juniors Reserves ?-? Juventud De Las Piedras Reserves

19:00 Sunderland U23 ?-? Middlesbrough U23

01:00 Derby County U23 ?-? West Ham U23

01:00 Leicester City U23 ?-? Everton U23

01:00 Nottingham Forest U23 ?-? Birmingham City U23

01:00 Reading U23 ?-? Norwich City U23

01:00 Wolves U23 ?-? Fulham U23

01:00 Newcastle U23 ?-? Stoke City U23

01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves ?-? Santa Tecla U20

20:00 Basanez U19 ?-? Oriental U19

22:59 Omonia Nicosia FC ?-? Doxa Katokopias

01:00 Anorthosis Famagusta FC ?-? Ethnikos Achnas FC

19:00 Pyunik B ?-? BKMA II

21:30 Urartu II ?-? Lernayin Artsakh

01:30 Canedense U20 ?-? Vasco da Gama AC U20

20:30 ZNK Osijek U19 ?-? NK Rudes U19

01:45 Berwick Rangers ?-? Gretna

01:45 Larne Reserves ?-? Crusaders Reserves

01:45 Portadown Reserves ?-? Carrick Rangers Reserves

01:45 Glenavon Reserves ?-? Ballymena Utd Reserves

02:00 Deportivo Santani ?-? General Caballero

05:00 Sportivo San Lorenzo ?-? 3 De Febrero

00:00 IA Kari U19 ?-? KA/Dalvik/Reynir U19

01:00 FH Hafnarfjordur U19 ?-? Fjolnir U19

22:00 Qarabag ?-? Standard Sumgayit

19:30 Al-Naft ?-? Naft Misan

19:30 Al Karkh ?-? Naft Al Junoob

19:30 Zakho ?-? Newroz SC(IRQ)

22:00 AL Najaf ?-? Al Diwaniya

00:30 Al Shorta ?-? Al Talaba

22:30 Al-Shoalah ?-? Al Kholood

22:59 AL-Rbeea Jeddah ?-? Al-Ameade

00:15 Al Khaleej Club ?-? Al-Nahdha

22:00 Spain Indoor Soccer ?-? Angola Futsal

22:00 Japan Futsal ?-? Paraguay Futsal

00:00 USA Futsal ?-? Serbia Indoor Soccer

00:00 Iran Futsal ?-? Argentina Futsal

02:00 AC Monopoli ?-? Avellino

22:59 Tallinna FC Levadia B ?-? Elva

20:00 Al-Ahly ?-? Blama

20:00 Kufer Soom ?-? Al-Arabi Irbid

18:35 Suzhou Dongwu ?-? Jiangxi Liansheng FC

22:00 Kjelsas ?-? Rosenborg B

22:00 Kvik Halden ?-? Valerenga B

01:45 Sutton Common Rovers ?-? South Park

02:15 Sao Paulo (Youth) ?-? Botafogo RJ (Youth)

04:00 Deportivo Dongu ?-? Montanes

01:00 Godoy Cruz Reserves ?-? CA Fray Luis Beltran

02:30 San Martin de San Juan Reserves ?-? Independiente de Villa Obrera

22:30 Juan Aurich ?-? CD Coopsol

01:00 Molinos El Pirata ?-? Sport Chavelines Juniors

21:00 Romania (w) U19 ?-? North Macedonia (w) U19

21:00 Cameroon (w) ?-? Ghana (w)

01:00 Denmark (w) U19 ?-? Ireland (w) U19

02:00 Brazil nữ ?-? Argentina (w)

22:00 Tynset ?-? Ray Heim B team

22:00 Follo ?-? Sparta Sarpsborg B

22:00 Stromsgodset B ?-? Fredrikstad B

22:59 Bjarg ?-? Brann 2

22:59 Kongsvinger IL B ?-? Raufoss IL B

00:00 Mjondalen IF B ?-? Orn-Horten

01:00 Brumunddal ?-? Ullensaker/Kisa B

00:00 IFK Varnamo ?-? Orgryte

01:00 General Lamadrid ?-? Victoriano Arenas

01:00 Argentino de Merlo ?-? Sportivo Italiano

01:30 Instituto ?-? All Boys

07:10 San Martin Tucuman ?-? Belgrano

19:00 Alashkert ?-? Noravank

01:00 Juventud Unida ?-? Deportivo Paraguayo

01:00 Central Ballester ?-? Sportivo Barracas

01:00 Centro Espanol ?-? CA Lugano

01:00 Liniers ?-? Defensores de Cambaceres

01:30 Canedense U20 ?-? Vasco (Youth)

22:59 Nomme JK Kalju II ?-? Halliu football College

22:30 Veles ?-? Rotor Volgograd

01:00 Gremio B ?-? Rio Grande

01:30 EC Timon ?-? Cordino

06:00 Colatina ES ?-? Rio Branco AC

01:45 Leeds AFC Cork ?-? Castleview FC

23:30 Hvidovre IF U21 ?-? AB Tarnby U21

23:30 Vanlose U21 ?-? KFUM Roskilde U21

00:00 Vallensbaek IF U21 ?-? Maribo BK U21

02:15 HK Kopavogs ?-? Stjarnan Gardabaer

22:00 Upesciems ?-? FK Kuivizu Spartak

21:00 Qizilqum Zarafshon ?-? OTMK Olmaliq

21:00 Turon Nukus ?-? Navbahor Namangan

03:00 AD Guanacasteca ?-? Sporting San Jose

20:15 FC Uzhgorod ?-? Nyva Ternopil

19:00 Lion Blesse ?-? Foncha Street Bamenda

21:00 Fauve Azur Elite ?-? Racing de Bafoussam

20:00 Swansea City U23 ?-? Crewe Alexandra U23

20:00 Defensa y Justicia Reserves ?-? Banfield Reserves

20:00 Racing Club Reserves ?-? Talleres Remedios Reserves

00:30 Excelsior Mouscron U21 ?-? Deinze U21

00:30 Anderlecht U21 ?-? Royal Charleroi U21

00:30 Royal Antwerp FC U21 ?-? Oud Heverlee Leuven U21

00:30 Club Brugge U21 ?-? Standard Liege U21

00:30 KAA GentU21 ?-? Racing Genk U21

00:30 KV Oostende U21 ?-? Beerschot Wilrijk U21

00:30 Cercle Brugge U21 ?-? KV Mechelen U21

00:30 Zulte-Waregem U21 ?-? St.-Truidense U21

00:30 AS Eupen U21 ?-? Kortrijk U21

01:00 St. Gilloise U21 ?-? Lierse U21

01:00 Excelsior Virton U21 ?-? Westerlo U21

01:00 Seraing U21 ?-? RS Waasland Beveren U21

01:30 RWD Molenbeek U21 ?-? Lommel SK U21

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 20/09/2021) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657