Kết quả trận Wolves vs Manchester United, 22h00 ngày 23/05

Wolves
Wolves
1
Manchester United
Manchester United
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Wolves vs Manchester United


22:00 ngày 23/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 1

Tỷ lệ Wolves vs Manchester United


TLCA
0.62 : 0:0 : 1.42
TL bàn thắng:
11.11 : 3 1/2 : 0.04
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 11.00 : 1.04
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính Wolves vs Manchester United

 13'    0-1   goalAnthony Elanga (Assist:Daniel James)
 27'    Willian Jose↑Adama Traore Diarra↓ substitution  
 39'    Nelson Cabral Semedo (Assist:Fabio Silva) goal 1-1  
 41'    Rayan Ait Nouri yellow_card  
 41'    Leander Dendoncker yellow_card  
 45'    1-2   goalJuan Manuel Mata Garcia
 56'      yellow_cardDean Henderson
 60'    Morgan Gibbs White↑Leander Dendoncker↓ substitution  
 75'    Willy Boly yellow_card  
 82'      substitutionHannibal Mejbri↑Juan Manuel Mata Garcia↓
 82'      substitutionShola Shoretire↑Amad Diallo Traore↓
 83'    Fernando Marcal De Oliveira↑Rayan Ait Nouri↓ substitution  
 90'      substitutionWilliam Fish↑Daniel James↓
 90'    Morgan Gibbs White yellow_card  

Đội hình thi đấu Wolves vs Manchester United

Wolves Manchester United
11 Rui Pedro dos Santos Patricio
15 Willy Boly
16 Conor Coady
27 Romain Saiss
3 Rayan Ait Nouri
28 Joao Filipe Iria Santos Moutinho
8 Ruben Neves
32 Leander Dendoncker
22 Nelson Cabral Semedo
17 Fabio Silva
37 Adama Traore Diarra
26 Dean Henderson
33 Brandon Williams
3 Eric Bertrand Bailly
38 Axel Tuanzebe
27 Alex Nicolao Telles
34 Donny van de Beek
31 Nemanja Matic
56 Anthony Elanga
8 Juan Manuel Mata Garcia
21 Daniel James
19 Amad Diallo Traore
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
18 Morgan Gibbs White
12 Willian Jose
62 Andreas Sondergaard
20 Vitor Ferreira Pio
5 Fernando Marcal De Oliveira
21 John Ruddy
49 Max Kilman
2 Ki-Jana Hoever
10 Marcus Rashford
2 Victor Nilsson-Lindelof
11 Mason Greenwood
74 Shola Shoretire
13 Lee Grant
46 Hannibal Mejbri
39 Scott Mctominay
29 Aaron Wan-Bissaka
48 William Fish

Số liệu thống kê Wolves vs Manchester United

Wolves   Manchester United
 
Giao bóng trước
 
0
6
 
Phạt góc
 
2
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
4
 
Thẻ vàng
 
1
14
 
Tổng cú sút
 
9
4
 
Sút trúng cầu môn
 
4
6
 
Sút ra ngoài
 
5
4
 
Cản sút
 
0
4
 
Sút Phạt
 
14
57%
 
Kiểm soát bóng
 
43%
51%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
49%
571
 
Số đường chuyền
 
440
89%
 
Chuyền chính xác
 
87%
14
 
Phạm lỗi
 
3
1
 
Việt vị
 
1
21
 
Đánh đầu
 
21
9
 
Đánh đầu thành công
 
12
2
 
Cứu thua
 
3
19
 
Rê bóng thành công
 
14
12
 
Đánh chặn
 
7
20
 
Ném biên
 
17
19
 
Cản phá thành công
 
14
10
 
Thử thách
 
14
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
136
 
Pha tấn công
 
93
73
 
Tấn công nguy hiểm
 
34

02:00 Barcelona 1-1 Granada CF

01:45 Udinese 0-4 Napoli

22:15 Al-Muharraq 3-0 Al-Ahed

03:15 Sporting Braga 3-1 CD Tondela

01:00 Benfica 3-1 Boavista FC

00:10 AIK Solna 3-1 IFK Goteborg

00:00 Hammarby 1-0 Varbergs BoIS FC

23:30 1 CSKA Moscow 1-0 Spartak Moscow

22:30 Rubin Kazan 1-3 Zenit St. Petersburg

20:30 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 Lokomotiv Moscow

01:45 Bohemians 3-3 Derry City

01:00 CFR Cluj 1-0 CS Universitatea Craiova

00:00 Silkeborg 0-2 Aarhus AGF

04:00 Rosario Central 1-0 San Lorenzo

01:45 Lanus 1-2 Newells Old Boys

23:30 Gimnasia La Plata 1-0 Union Santa Fe

00:00 1 Lokomotiv Tbilisi 2-2 Samgurali Tskh 1

22:00 1 FC Telavi 0-1 Dinamo Batumi

22:00 Dila Gori 0-0 FC Saburtalo Tbilisi

19:00 FC Shukura Kobuleti 0-4 Dinamo Tbilisi

19:00 Samtredia 4-1 Torpedo Kutaisi

01:30 Frosinone 2-2 Brescia

02:00 Burgos CF 0-0 Las Palmas

01:30 Leixoes 1-4 Viseu

00:00 1 Academica Coimbra 1-2 Vilafranquense 1

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-1 ADO Den Haag

01:30 Gornik Polkowice 1-1 GKS Katowice

22:59 Skra Czestochowa 2-1 Arka Gdynia

18:00 FC Tuapse 0-2 SKA Rostov

02:00 Concarneau 1-3 Avranches

00:00 SV Wehen Wiesbaden 0-1 Borussia Dortmund (Youth)

00:00 Balikesirspor 2-1 Keciorengucu

00:00 Ankaragucu 2-2 Menemen Belediye Spor

21:00 Boluspor 1-1 Istanbulspor 1

00:00 FC Trollhattan 1-2 Utsiktens BK

22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-0 ACS Viitorul Selimbar

20:00 Universitaea Cluj 1-0 Luceafarul Oradea

01:30 1 Deportivo Maldonado 1-3 Wanderers FC

20:30 Rampla Juniors Reserves 2-4 Juventud De Las Piedras Reserves

01:00 Newcastle U23 2-3 Stoke City U23

01:00 Wolves U23 2-1 Fulham U23

01:00 Reading U23 3-3 Norwich City U23

01:00 Nottingham Forest U23 5-0 Birmingham City U23

01:00 Leicester City U23 3-1 Everton U23

01:00 Derby County U23 3-1 West Ham U23

19:00 Sunderland U23 1-3 Middlesbrough U23

15:00 Urawa Red Diamonds (w) 2-0 Nojima Stella (w)

13:00 JEF United Ichihara Chiba (w) 1-1 AS Elfen Sayama (w)

12:00 Omiya Ardija (W) 1-1 Albirex Niigata (w)

01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-4 Santa Tecla U20

20:00 Basanez U19 1-1 Oriental U19

18:00 Uzbekistan (w) 12-0 Mongolia (w)

01:00 Anorthosis Famagusta FC 2-1 Ethnikos Achnas FC

22:59 1 Omonia Nicosia FC 2-1 Doxa Katokopias 1

21:30 Urartu II 0-2 Lernayin Artsakh

19:00 Pyunik B 3-1 BKMA II

20:30 ZNK Osijek U19 1-2 NK Rudes U19

01:45 Berwick Rangers 2-1 Gretna

15:00 Jiangsu (w) 1-1 Shanxi (w)

15:00 Shandong Ticai (w) 1-2 Beijing (w)

01:45 Glenavon Reserves 2-1 Ballymena Utd Reserves

01:45 Portadown Reserves 9-0 Carrick Rangers Reserves

01:45 Larne Reserves 1-1 Crusaders Reserves

05:00 Sportivo San Lorenzo 0-1 3 De Febrero

02:00 Deportivo Santani 0-0 General Caballero

16:30 Mohammedan SC 0-1 BSS Sporting Club

01:00 FH Hafnarfjordur U19 3-1 Fjolnir U19

22:00 Qarabag 2-0 Standard Sumgayit

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-6 Zenit St.Petersburg Youth

22:59 Al Shorta 1-0 Al Talaba

19:30 Zakho 2-1 Newroz SC(IRQ) 1

19:30 Al Karkh 1-2 Naft Al Junoob

19:30 Al-Naft 0-0 Naft Misan

00:15 Al Khaleej Club 5-2 Al-Nahdha

22:59 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al-Ameade 1

22:30 1 Al-Shoalah 3-1 Al Kholood

00:00 Iran Futsal 1-2 Argentina Futsal

00:00 USA Futsal 0-7 Serbia Indoor Soccer

22:00 Japan Futsal 1-2 Paraguay Futsal

22:00 Spain Indoor Soccer 4-1 Angola Futsal

02:00 1 AC Monopoli 0-0 Avellino

22:59 Tallinna FC Levadia B 2-4 Elva

20:00 Kufer Soom 1-1 Al-Arabi Irbid

20:00 1 Al-Ahly 1-1 Blama 2

18:00 Jas Qyran 1-0 Shakhter Karagandy Reserves

18:00 Akademia Ontustyk Reserves 0-2 FK Kaspyi Aktau Reserves

18:00 Akzhayik Uralsk Reserves 3-1 Ordabasy Reserves 2

17:00 FK Taraz Reserves 3-2 Kyran Reserves 1

17:00 FK Aktobe Reserves 2-2 Kaisar Kyzylorda Reserves

17:00 Turan Turkistan Reserves 5-1 FK Atyrau Reserves 1

16:00 Altay FK 2-3 FC Astana Reserves

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1 Tobol Kostanay Reserves

15:00 Sdushor-8 1-2 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2

18:35 Suzhou Dongwu 1-2 Jiangxi Liansheng FC

15:00 Zhejiang Greentown 1-0 Shenyang City Public

22:00 Kvik Halden 5-1 Valerenga B

22:00 Kjelsas 6-1 Rosenborg B

02:15 1 Sao Paulo (Youth) 2-3 Botafogo RJ (Youth) 1

04:00 Deportivo Dongu 2-3 Montanes

02:30 San Martin de San Juan Reserves 7-0 Independiente de Villa Obrera

01:00 Godoy Cruz Reserves 4-1 CA Fray Luis Beltran 1

01:00 Molinos El Pirata 2-1 Sport Chavelines Juniors

22:30 Juan Aurich 1-2 CD Coopsol

02:00 Brazil nữ 4-1 Argentina (w)

01:00 Denmark (w) U19 2-0 Ireland (w) U19

22:00 Cameroon (w) 0-2 Ghana (w)

21:00 Romania (w) U19 1-0 North Macedonia (w) U19 1

01:00 Brumunddal 6-0 Ullensaker/Kisa B 1

00:00 Mjondalen IF B 0-2 Orn-Horten 1

22:59 Stromsgodset B 3-4 Fredrikstad B

22:59 Bjarg 4-1 Brann 2

22:00 Follo 4-0 Sparta Sarpsborg B

22:00 Tynset 6-3 Ray Heim B team

17:00 Kafr Qasim 1-6 Hapoel Tirat Karmel

15:00 Maccabi HaShikma Hen 5-2 Bnei Yehud

00:00 IFK Varnamo 1-1 Orgryte

01:00 Argentino de Merlo 1-3 Sportivo Italiano

01:00 1 General Lamadrid 1-2 Victoriano Arenas 1

01:30 Instituto 1-2 All Boys

19:00 Alashkert 0-0 Noravank

18:00 1 Deren FC 2-3 BCH Lions

01:00 Liniers 0-1 Defensores de Cambaceres

01:00 1 Centro Espanol 1-0 CA Lugano 1

01:00 1 Central Ballester 2-3 Sportivo Barracas

01:00 Juventud Unida 1-0 Deportivo Paraguayo

01:30 Canedense U20 4-2 Vasco (Youth)

22:59 Nomme JK Kalju II 1-2 Halliu football College

22:30 Veles 3-1 Rotor Volgograd

01:30 EC Timon 2-1 Cordino 1

01:45 Leeds AFC Cork 0-3 Castleview FC

00:00 Vallensbaek IF U21 3-0 Maribo BK U21

23:30 Vanlose U21 4-2 KFUM Roskilde U21 1

23:30 Hvidovre IF U21 1-3 AB Tarnby U21

17:00 Bashundhara Kings 1-1 Abahani Limited

02:15 1 HK Kopavogs 1-0 Stjarnan Gardabaer

21:00 Turon Nukus 0-1 Navbahor Namangan

21:00 Qizilqum Zarafshon 0-0 OTMK Olmaliq

03:00 AD Guanacasteca 1-0 Sporting San Jose 1

14:00 Qingdao Youth Island 1-1 Shanghai Jiading Huilong 1

14:00 Shanxi Longjin 1-3 Guangxi Pingguo Haliao

20:15 FC Uzhgorod 0-2 Nyva Ternopil

21:10 Fauve Azur Elite 1-3 Racing de Bafoussam

19:00 Lion Blesse 3-2 Foncha Street Bamenda

20:00 Swansea City U23 4-2 Crewe Alexandra U23

20:00 Racing Club Reserves 2-0 Talleres Remedios Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Banfield Reserves

01:30 RWD Molenbeek U21 2-1 Lommel SK U21

01:00 Seraing U21 0-2 RS Waasland Beveren U21

01:00 Excelsior Virton U21 1-3 Westerlo U21 1

01:00 St. Gilloise U21 1-2 Lierse U21

00:45 Royal Antwerp FC U21 2-1 Oud Heverlee Leuven U21

00:30 AS Eupen U21 4-0 Kortrijk U21

00:30 1 Zulte-Waregem U21 0-1 St.-Truidense U21

00:30 Cercle Brugge U21 4-0 KV Mechelen U21

00:30 KV Oostende U21 1-1 Beerschot Wilrijk U21

00:30 KAA GentU21 1-3 Racing Genk U21

00:30 Club Brugge U21 0-2 Standard Liege U21

00:30 Anderlecht U21 3-0 Royal Charleroi U21

00:30 Excelsior Mouscron U21 3-0 Deinze U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657