Kết quả trận West Ham United vs Southampton, 22h00 ngày 23/05

West Ham United
West Ham United
3
Southampton
Southampton
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

West Ham United vs Southampton


22:00 ngày 23/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 3

Tỷ lệ West Ham United vs Southampton


TLCA
0.77 : 0:0 : 1.17
TL bàn thắng:
3.57 : 3 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 19.00 : 159.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính West Ham United vs Southampton

 30'    Pablo Fornals goal 1-0  
 33'    Pablo Fornals (Assist:Vladimir Coufal) goal 2-0  
 48'      yellow_cardJan Bednarek
 60'      substitutionOriol Romeu Vidal↑Kyle Walker-Peters↓
 62'      substitutionNathan Tella↑Takumi Minamino↓
 67'      yellow_cardIbrahima Diallo
 69'    Mohamed Said Benrahma↑Michail Antonio↓ substitution  
 73'      yellow_cardMohammed Salisu Abdul Karim
 84'    Mark Noble↑Jarrod Bowen↓ substitution  
 84'      substitutionMichael Obafemi↑Danny Ings↓
 86'    Declan Rice (Assist:Pablo Fornals) goal 3-0  
 90'    Issa Diop↑Declan Rice↓ substitution  

Đội hình thi đấu West Ham United vs Southampton

West Ham United Southampton
1 Lukasz Fabianski
3 Aaron Cresswell
21 Angelo Obinze Ogbonna
15 Craig Dawson
5 Vladimir Coufal
41 Declan Rice
28 Tomas Soucek
18 Pablo Fornals
11 Jesse Lingard
20 Jarrod Bowen
30 Michail Antonio
1 Alex McCarthy
2 Kyle Walker-Peters
35 Jan Bednarek
4 Janick Vestergaard
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
17 Stuart Armstrong
8 James Ward Prowse
27 Ibrahima Diallo
11 Nathan Redmond
9 Danny Ings
19 Takumi Minamino
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
7 Andriy Yarmolenko
9 Mohamed Said Benrahma
4 Fabian Cornelio Balbuena Gonzalez
24 Ryan Fredericks
31 Ben Johnson
16 Mark Noble
35 Darren Randolph
23 Issa Diop
45 Ademipo Odubeko
6 Oriol Romeu Vidal
47 Will Ferry
5 Jack Stephens
12 Moussa Djenepo
40 Daniel Nlundulu
32 Theo Walcott
23 Nathan Tella
14 Michael Obafemi
44 Fraser Forster

Số liệu thống kê West Ham United vs Southampton

West Ham United   Southampton
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
3
14
 
Tổng cú sút
 
17
7
 
Sút trúng cầu môn
 
5
6
 
Sút ra ngoài
 
8
1
 
Cản sút
 
4
11
 
Sút Phạt
 
10
37%
 
Kiểm soát bóng
 
63%
44%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
56%
300
 
Số đường chuyền
 
534
69%
 
Chuyền chính xác
 
81%
5
 
Phạm lỗi
 
9
5
 
Việt vị
 
2
29
 
Đánh đầu
 
29
18
 
Đánh đầu thành công
 
11
5
 
Cứu thua
 
4
12
 
Rê bóng thành công
 
23
7
 
Đánh chặn
 
9
22
 
Ném biên
 
21
12
 
Cản phá thành công
 
23
10
 
Thử thách
 
7
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
102
 
Pha tấn công
 
97
45
 
Tấn công nguy hiểm
 
38

02:00 Barcelona 1-1 Granada CF

01:45 Udinese 0-4 Napoli

12:00 Suwon Samsung Bluewings 3-2 Gangwon FC

22:15 Al-Muharraq 3-0 Al-Ahed

03:15 Sporting Braga 3-1 CD Tondela

01:00 Benfica 3-1 Boavista FC

00:10 AIK Solna 3-1 IFK Goteborg

00:00 Hammarby 1-0 Varbergs BoIS FC

23:30 1 CSKA Moscow 1-0 Spartak Moscow

22:30 Rubin Kazan 1-3 Zenit St. Petersburg

20:30 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 Lokomotiv Moscow

01:45 Bohemians 3-3 Derry City

01:00 CFR Cluj 1-0 CS Universitatea Craiova

06:00 1 Cuiaba 2-2 Fluminense RJ

00:00 Silkeborg 0-2 Aarhus AGF

06:15 Defensa Y Justicia 0-0 Banfield

04:00 Rosario Central 1-0 San Lorenzo

01:45 Lanus 1-2 Newells Old Boys

23:30 Gimnasia La Plata 1-0 Union Santa Fe

00:00 1 Lokomotiv Tbilisi 2-2 Samgurali Tskh 1

22:00 1 FC Telavi 0-1 Dinamo Batumi

22:00 Dila Gori 0-0 FC Saburtalo Tbilisi

19:00 FC Shukura Kobuleti 0-4 Dinamo Tbilisi

19:00 Samtredia 4-1 Torpedo Kutaisi

01:30 Frosinone 2-2 Brescia

02:00 Burgos CF 0-0 Las Palmas

01:30 Leixoes 1-4 Viseu

00:00 1 Academica Coimbra 1-2 Vilafranquense 1

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-1 ADO Den Haag

01:30 Gornik Polkowice 1-1 GKS Katowice

22:59 Skra Czestochowa 2-1 Arka Gdynia

18:00 FC Tuapse 0-2 SKA Rostov

07:00 1 Olimpia Asuncion 1-2 FC Nacional Asuncion

02:00 Concarneau 1-3 Avranches

00:00 SV Wehen Wiesbaden 0-1 Borussia Dortmund (Youth)

08:00 Alianza Petrolera 3-0 Patriotas FC

06:00 La Equidad 1-1 Deportivo Pereira

00:00 Balikesirspor 2-1 Keciorengucu

00:00 Ankaragucu 2-2 Menemen Belediye Spor

21:00 Boluspor 1-1 Istanbulspor 1

00:00 FC Trollhattan 1-2 Utsiktens BK

22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-0 ACS Viitorul Selimbar

20:00 Universitaea Cluj 1-0 Luceafarul Oradea

01:30 1 Deportivo Maldonado 1-3 Wanderers FC

20:30 Rampla Juniors Reserves 2-4 Juventud De Las Piedras Reserves

01:00 Newcastle U23 2-3 Stoke City U23

01:00 Wolves U23 2-1 Fulham U23

01:00 Reading U23 3-3 Norwich City U23

01:00 Nottingham Forest U23 5-0 Birmingham City U23

01:00 Leicester City U23 3-1 Everton U23

01:00 Derby County U23 3-1 West Ham U23

19:00 Sunderland U23 1-3 Middlesbrough U23

15:00 Urawa Red Diamonds (w) 2-0 Nojima Stella (w)

13:00 JEF United Ichihara Chiba (w) 1-1 AS Elfen Sayama (w)

12:00 Omiya Ardija (W) 1-1 Albirex Niigata (w)

01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-4 Santa Tecla U20

20:00 Basanez U19 1-1 Oriental U19

18:00 Uzbekistan (w) 12-0 Mongolia (w)

01:00 Anorthosis Famagusta FC 2-1 Ethnikos Achnas FC

22:59 1 Omonia Nicosia FC 2-1 Doxa Katokopias 1

21:30 Urartu II 0-2 Lernayin Artsakh

19:00 Pyunik B 3-1 BKMA II

20:30 ZNK Osijek U19 1-2 NK Rudes U19

01:45 Berwick Rangers 2-1 Gretna

15:00 Jiangsu (w) 1-1 Shanxi (w)

15:00 Shandong Ticai (w) 1-2 Beijing (w)

01:45 Glenavon Reserves 2-1 Ballymena Utd Reserves

01:45 Portadown Reserves 9-0 Carrick Rangers Reserves

01:45 Larne Reserves 1-1 Crusaders Reserves

05:00 Sportivo San Lorenzo 0-1 3 De Febrero

02:00 Deportivo Santani 0-0 General Caballero

16:30 Mohammedan SC 0-1 BSS Sporting Club

01:00 FH Hafnarfjordur U19 3-1 Fjolnir U19

22:00 Qarabag 2-0 Standard Sumgayit

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-6 Zenit St.Petersburg Youth

22:59 Al Shorta 1-0 Al Talaba

19:30 Zakho 2-1 Newroz SC(IRQ) 1

19:30 Al Karkh 1-2 Naft Al Junoob

19:30 Al-Naft 0-0 Naft Misan

00:15 Al Khaleej Club 5-2 Al-Nahdha

22:59 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al-Ameade 1

22:30 1 Al-Shoalah 3-1 Al Kholood

00:00 Iran Futsal 1-2 Argentina Futsal

00:00 USA Futsal 0-7 Serbia Indoor Soccer

22:00 Japan Futsal 1-2 Paraguay Futsal

22:00 Spain Indoor Soccer 4-1 Angola Futsal

02:00 1 AC Monopoli 0-0 Avellino

22:59 Tallinna FC Levadia B 2-4 Elva

20:00 Kufer Soom 1-1 Al-Arabi Irbid

20:00 1 Al-Ahly 1-1 Blama 2

18:00 Jas Qyran 1-0 Shakhter Karagandy Reserves

18:00 Akademia Ontustyk Reserves 0-2 FK Kaspyi Aktau Reserves

18:00 Akzhayik Uralsk Reserves 3-1 Ordabasy Reserves 2

17:00 FK Taraz Reserves 3-2 Kyran Reserves 1

17:00 FK Aktobe Reserves 2-2 Kaisar Kyzylorda Reserves

17:00 Turan Turkistan Reserves 5-1 FK Atyrau Reserves 1

16:00 Altay FK 2-3 FC Astana Reserves

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1 Tobol Kostanay Reserves

15:00 Sdushor-8 1-2 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2

18:35 Suzhou Dongwu 1-2 Jiangxi Liansheng FC

15:00 Zhejiang Greentown 1-0 Shenyang City Public

22:00 Kvik Halden 5-1 Valerenga B

22:00 Kjelsas 6-1 Rosenborg B

02:15 1 Sao Paulo (Youth) 2-3 Botafogo RJ (Youth) 1

04:00 Deportivo Dongu 2-3 Montanes

02:30 San Martin de San Juan Reserves 7-0 Independiente de Villa Obrera

01:00 Godoy Cruz Reserves 4-1 CA Fray Luis Beltran 1

01:00 Molinos El Pirata 2-1 Sport Chavelines Juniors

22:30 Juan Aurich 1-2 CD Coopsol

02:00 Brazil nữ 4-1 Argentina (w)

01:00 Denmark (w) U19 2-0 Ireland (w) U19

22:00 Cameroon (w) 0-2 Ghana (w)

21:00 Romania (w) U19 1-0 North Macedonia (w) U19 1

01:00 Brumunddal 6-0 Ullensaker/Kisa B 1

00:00 Mjondalen IF B 0-2 Orn-Horten 1

22:59 Stromsgodset B 3-4 Fredrikstad B

22:59 Kongsvinger IL B 4-0 Raufoss IL B

22:59 Bjarg 4-1 Brann 2

22:00 Follo 4-0 Sparta Sarpsborg B

22:00 Tynset 6-3 Ray Heim B team

17:00 Kafr Qasim 1-6 Hapoel Tirat Karmel

15:00 Maccabi HaShikma Hen 5-2 Bnei Yehud

00:00 IFK Varnamo 1-1 Orgryte

01:00 Argentino de Merlo 1-3 Sportivo Italiano

01:00 1 General Lamadrid 1-2 Victoriano Arenas 1

07:10 San Martin Tucuman 0-0 Belgrano

01:30 Instituto 1-2 All Boys

19:00 Alashkert 0-0 Noravank

12:00 Khoromkhon Club 3-1 Khangarid Klub

09:00 Ulaanbaatar City 4-2 UB Mazaalainuud

18:00 1 Deren FC 2-3 BCH Lions

01:00 Liniers 0-1 Defensores de Cambaceres

01:00 1 Centro Espanol 1-0 CA Lugano 1

01:00 1 Central Ballester 2-3 Sportivo Barracas

01:00 Juventud Unida 1-0 Deportivo Paraguayo

01:30 Canedense U20 4-2 Vasco (Youth)

22:59 Nomme JK Kalju II 1-2 Halliu football College

22:30 Veles 3-1 Rotor Volgograd

06:00 Colatina ES 3-3 Rio Branco AC

01:30 EC Timon 2-1 Cordino 1

01:45 Leeds AFC Cork 0-3 Castleview FC

00:00 Vallensbaek IF U21 3-0 Maribo BK U21

23:30 Vanlose U21 4-2 KFUM Roskilde U21 1

23:30 Hvidovre IF U21 1-3 AB Tarnby U21

17:00 Bashundhara Kings 1-1 Abahani Limited

02:15 1 HK Kopavogs 1-0 Stjarnan Gardabaer

21:00 Turon Nukus 0-1 Navbahor Namangan

21:00 Qizilqum Zarafshon 0-0 OTMK Olmaliq

03:00 AD Guanacasteca 1-0 Sporting San Jose 1

14:00 Qingdao Youth Island 1-1 Shanghai Jiading Huilong 1

14:00 Shanxi Longjin 1-3 Guangxi Pingguo Haliao

20:15 FC Uzhgorod 0-2 Nyva Ternopil

21:10 Fauve Azur Elite 1-3 Racing de Bafoussam

19:00 Lion Blesse 3-2 Foncha Street Bamenda

20:00 Swansea City U23 4-2 Crewe Alexandra U23

20:00 Racing Club Reserves 2-0 Talleres Remedios Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Banfield Reserves

01:30 RWD Molenbeek U21 2-1 Lommel SK U21

01:00 Seraing U21 0-2 RS Waasland Beveren U21

01:00 Excelsior Virton U21 1-3 Westerlo U21 1

01:00 St. Gilloise U21 1-2 Lierse U21

00:45 Royal Antwerp FC U21 2-1 Oud Heverlee Leuven U21

00:30 AS Eupen U21 4-0 Kortrijk U21

00:30 1 Zulte-Waregem U21 0-1 St.-Truidense U21

00:30 Cercle Brugge U21 4-0 KV Mechelen U21

00:30 KV Oostende U21 1-1 Beerschot Wilrijk U21

00:30 KAA GentU21 1-3 Racing Genk U21

00:30 Club Brugge U21 0-2 Standard Liege U21

00:30 Anderlecht U21 3-0 Royal Charleroi U21

00:30 Excelsior Mouscron U21 3-0 Deinze U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657