Kết quả trận Tacoma Defiance vs Las Vegas Lights, 09h00 ngày 14/10

Tacoma Defiance
Tacoma Defiance
0
Las Vegas Lights
Las Vegas Lights
1
Kết quả bóng đá Hạng nhất Mỹ

Tacoma Defiance vs Las Vegas Lights


09:00 ngày 14/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 1

Tỷ lệ Tacoma Defiance vs Las Vegas Lights


TLCA
0.30 : 0:0 : 2.17
TL bàn thắng:
6.66 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
37.00 : 4.20 : 1.17
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Tacoma Defiance vs Las Vegas Lights

 46'    0-1   goalBruce El-mesmari Sangochian (Assist:Cal Jennings)
 81'      yellow_cardRoberto Molina

Đội hình thi đấu Tacoma Defiance vs Las Vegas Lights

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Tacoma Defiance vs Las Vegas Lights

Tacoma Defiance   Las Vegas Lights
4
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
0
 
Thẻ vàng
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
6
6
 
Sút trúng cầu môn
 
4
6
 
Sút ra ngoài
 
2
5
 
Cản sút
 
3
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
491
 
Số đường chuyền
 
433
7
 
Phạm lỗi
 
12
0
 
Việt vị
 
1
20
 
Đánh đầu thành công
 
19
3
 
Cứu thua
 
6
16
 
Rê bóng thành công
 
16
4
 
Đánh chặn
 
5
1
 
Woodwork
 
0
10
 
Thử thách
 
11
83
 
Pha tấn công
 
93
36
 
Tấn công nguy hiểm
 
23

22:00 Qatar U23 3-0 Yemen U23

21:00 TajikistanU23 1-0 Lebanon U23

20:15 Iraq U23 4-0 Maldives U23

19:00 Singapore U23 2-2 U23 Đông Timo 1

18:00 Iran U23 4-0 Nepal U23

16:00 U23 Hàn Quốc 3-0 Philippines U23

14:00 Malaysia U23 1-0 U23 Lào

21:30 Academica Clinceni 0-3 UTA Arad

20:00 NBE SC 3-0 Talaea EI-Gaish

22:00 Znamya Truda 1-1 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk

22:00 FC Murom 1-1 Khimik Dzerzhinsk

22:00 1 Dinamo Saint Petersburg 0-1 FC Olimp Odintsovo

20:00 Dinamo Moscow B 3-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2

20:00 FK Ryazan 3-1 Zenit Penza

20:00 Luki Energiya 0-1 FK Leningradets

20:00 Rodina Moskva 3-1 Mordovya Saransk

19:00 Peresvet Podolsk 2-1 FK Znamya Noginsk 1

18:00 FK Volna Nizhegorodskaya 3-2 Chertanovo Moscow

18:00 FK Kolomna 0-2 Kvant Obninsk

18:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-1 FC Tver

18:00 Avangard 1-1 FK Fakel Voronezh Youth

18:00 Arsenal Tula II 1-4 Sokol

14:00 FK Chita 1-2 Zvezda Sint Petersburg

12:00 1 SKA Khabarovsk II 3-2 Metallurg Vidnoye

21:20 1 Al-Ahli Doha 1-1 Al-Arabi SC

21:20 Al Shamal 0-1 Al Duhail 1

19:30 Concordia Chiajna 2-1 ASC Corona Brasov

20:15 Club Atletico Progreso 0-0 IA Sud America

22:00 Welkite Ketema 0-1 Fasil Kenema

19:00 Hadiya Hossana 0-1 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Minyor Pernik 1-0 Spartak Varna

20:30 Persela Lamongan 1-0 Persik Kediri

15:15 Persipura Jayapura 0-1 Barito Putera

21:30 Zob Ahan 0-2 Esteghlal Tehran

21:30 Tractor S.C. 3-0 Sanat-Naft

19:30 Fajr Sepasi 0-1 Gol Gohar FC

19:30 1 Persepolis Pakdasht 0-2 Peykan 1

19:30 MFK Dubnica nad Vahom 1-2 STK Samorin

19:00 West Bromwich U23 1-1 Stoke City U23

19:20 Al-Hilal (Youth) 4-0 Al-Tai (Youth)

22:15 Sohar Club 2-1 Saham

21:00 Nizwa Club 0-0 Muscat

20:00 Al-Seeb 2-0 Al-Nahda Muscat

16:30 Ahbab FC 0-5 Tarun Sangha FC

16:30 National United SC 1-3 Jaguar FC

14:00 1 Uttarakhand FC 1-1 Youngmen SC

13:55 1 CISF New Delhi 0-6 Royal Rangers FC

18:00 1 FC Minsk Reserves 5-0 Slavia Mozyr Reserve 1

21:00 NK Dugopolje U19 1-0 NK Orijent U19

21:15 Al Nasr Dubai 0-0 Al-Dhafra

21:15 Al-Sharjah 3-3 Ajman

19:30 1 Atyra FC 0-2 Deportivo Santani

19:30 Fulgencio Yegros 1-2 Deportivo Capiata

22:00 Sabail 3-1 Qarabag

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Beijing Beikong (w)

15:15 Sichuan (w) 1-1 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:00 Jiangsu Suning (w) 0-0 Changchun Masses Properties (w)

13:00 HeNan Huishang (w) 0-5 Wuhan Jianghan (w)

13:00 Zhejiang Hangzhou (w) 2-2 Shandong Ticai (w)

17:00 FC Tatran Presov U19 1-0 Partizan Bardejov U19

21:15 Naft Alwasat 2-0 Baghdad

19:10 Newroz SC(IRQ) 3-2 Al Qasim Sport Club

19:00 Al Karkh 0-0 Al Sinaah

19:00 Al-Naft 0-1 Al Shorta

22:15 Najran SC 0-2 AL-Rbeea Jeddah

21:45 AL-jeel 0-1 Al-Akhdoud

20:00 Quilmes U20 3-0 Almagro U20

19:30 Al-Ahly 2-3 Al-Arabi Irbid

19:30 Sama Al Sarhan 3-2 Al-Tora 1

22:00 Iceland U17 1-2 Estonia U17

22:00 Hungary U17 0-1 Georgia U17

22:00 Czech (w) U19 1-3 Spain (w) U19

22:00 Slovakia (w) U19 2-4 Portugal (w) U19

20:00 Andorra U19 (W) 1-0 Moldova (w) U19

20:00 Albania U19(w) 1-4 Wales (w) U19

19:30 Armenia (w) U19 0-6 Estonia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 0-1 Bosnia (w) U19

16:00 Liechtenstein (w) U19 0-0 Latvia (w) U19

16:00 Kosovo U19(w) 0-1 Croatia (w) U19

21:30 Flekkeroy 2-1 Rosenborg B

21:45 Al Kuwait SC 3-1 Al-Yarmouk

22:00 Santiago Morning 1-0 Municipal Iquique

20:45 PS Hizbul Wathan 1-4 Putra Sinar Giri

20:30 1 Perseru Serui 4-1 Perserang Serang 1

18:15 PSIM Yogyakarta 2-2 Persijap Jepara

15:15 Persekat Tegal 0-2 Dewa United FC

17:15 FK Andijon 1-1 Nasaf Qarshi

13:00 Shanxi Longjin 2-3 Qingdao Manatee

13:00 Shanghai Jiading Huilong 1-1 Dongguan Guanlian

19:30 Vpk Agro Magdalinovka 1-2 Hirnyk-Sport

20:00 Swansea City U23 2-0 Watford U23

20:00 Gimnasia LP Reserves 1-1 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 CA Aldosivi Reserves 0-2 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Colon Reserves 2-1 Estudiantes LP Reserves

20:00 Velez Sarsfield Reserves 1-2 Boca Juniors Reserve

19:00 Atletico Tucuman Reserve 0-1 CA Patronato Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657