Kết quả trận Leicester City vs Burnley, 21h00 ngày 25/09

Leicester City
Leicester City
2
Burnley
Burnley
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leicester City vs Burnley


21:00 ngày 25/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 4

Tỷ lệ Leicester City vs Burnley


TLCA
0.49 : 0:0 : 1.75
TL bàn thắng:
12.50 : 4 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
7.30 : 1.18 : 15.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính Leicester City vs Burnley

 6'    Janick Vestergaard yellow_card  
 12'    0-1   goalJamie Vardy(OW)
 37'    Jamie Vardy (Assist:Youri Tielemans) goal 1-1  
 40'    1-2   goalGnaly Maxwell Cornet (Assist:Matej Vydra)
 45'      yellow_cardGnaly Maxwell Cornet
 45'      substitutionJohann Berg Gudmundsson↑Gnaly Maxwell Cornet↓
 46'    Timothy Castagne↑Ricardo Domingos Barbosa Pereira↓ substitution  
 60'      yellow_cardAshley Westwood
 62'    Kelechi Iheanacho↑Boubakary Soumare↓ substitution  
 68'      yellow_cardJohann Berg Gudmundsson
 75'      substitutionAshley Barnes↑Matej Vydra↓
 77'    Harvey Barnes yellow_card  
 78'    James Maddison↑Ademola Lookman↓ substitution  
 85'    Jamie Vardy (Assist:Kelechi Iheanacho) goal 2-2  
 87'      substitutionAaron Lennon↑Dwight Mcneil↓
 90'      yellow_cardJames Tarkowski

Đội hình thi đấu Leicester City vs Burnley

Leicester City Burnley
1 Kasper Schmeichel
5 Ryan Bertrand
23 Janick Vestergaard
4 Caglar Soyuncu
21 Ricardo Domingos Barbosa Pereira
42 Boubakary Soumare
25 Wilfred Onyinye Ndidi
8 Youri Tielemans
7 Harvey Barnes
9 Jamie Vardy
37 Ademola Lookman
1 Nick Pope
2 Matthew Lowton
5 James Tarkowski
6 Ben Mee
3 Charlie Taylor
11 Dwight Mcneil
18 Ashley Westwood
8 Josh Brownhill
20 Gnaly Maxwell Cornet
27 Matej Vydra
9 Chris Wood
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
6 Jonny Evans
29 Patson Daka
12 Danny Ward
22 Kiernan Dewsbury-Hall
17 Ayoze Perez
10 James Maddison
11 Marc Albrighton
14 Kelechi Iheanacho
27 Timothy Castagne
13 Wayne Hennessey
23 Erik Pieters
4 Jack Cork
37 Bobby Thomas
22 Nathan Collins
10 Ashley Barnes
26 Phil Bardsley
7 Johann Berg Gudmundsson
17 Aaron Lennon

Số liệu thống kê Leicester City vs Burnley

Leicester City   Burnley
0
 
Giao bóng trước
 
8
 
Phạt góc
 
3
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
2
 
Thẻ vàng
 
4
22
 
Tổng cú sút
 
9
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
6
 
Sút ra ngoài
 
4
11
 
Cản sút
 
2
10
 
Sút Phạt
 
9
67%
 
Kiểm soát bóng
 
33%
67%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
33%
576
 
Số đường chuyền
 
286
84%
 
Chuyền chính xác
 
67%
10
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
4
38
 
Đánh đầu
 
38
20
 
Đánh đầu thành công
 
18
2
 
Cứu thua
 
2
17
 
Rê bóng thành công
 
13
10
 
Đánh chặn
 
6
27
 
Ném biên
 
18
17
 
Cản phá thành công
 
13
7
 
Thử thách
 
11
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
99
 
Pha tấn công
 
99
75
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

23:30 Brighton Hove Albion 1-4 Manchester City

21:00 Leeds United 1-1 Wolves

21:00 Southampton 2-2 Burnley

21:00 Everton 2-5 Watford

21:00 Crystal Palace 1-1 Newcastle United

18:30 Chelsea 7-0 Norwich City 1

02:00 Lille 1-1 Stade Brestois

22:00 1 Nantes 2-1 Clermont 1

02:00 Athletic Bilbao 2-1 Villarreal

23:30 Elche 2-2 RCD Espanyol

21:15 Cadiz 0-2 Alaves

19:00 Valencia 2-2 Mallorca 1

01:45 2 Bologna 2-4 AC Milan

22:59 Sassuolo 3-1 Venezia

20:00 Salernitana 2-4 Empoli

23:30 Hertha Berlin 1-0 Monchengladbach

20:30 RB Leipzig 4-1 Greuther Furth

20:30 VfL Wolfsburg 0-2 SC Freiburg

20:30 Arminia Bielefeld 1-3 Borussia Dortmund

20:30 Bayern Munchen 4-0 TSG Hoffenheim

15:00 Gamba Osaka 1-0 Sagan Tosu

13:00 Shonan Bellmare 2-1 Yokohama FC

12:00 FC Tokyo 1-2 Kashima Antlers

12:00 Tokushima Vortis 1-1 Oita Trinita

12:00 Vegalta Sendai 2-0 Hiroshima Sanfrecce

09:10 San Jose Earthquakes 1-1 Vancouver Whitecaps

09:00 LA Galaxy 2-2 FC Dallas

08:00 Colorado Rapids 2-0 Portland Timbers

07:00 Chicago Fire 1-0 Real Salt Lake

07:00 Minnesota United FC 1-1 Los Angeles FC

07:00 Inter Miami 5-1 FC Cincinnati 1

06:30 Philadelphia Union 1-0 Nashville

06:30 New York City FC 6-0 DC United

06:30 Toronto FC 1-1 Montreal Impact

05:00 Columbus Crew 1-2 New York Red Bulls

02:50 Seattle Sounders 1-2 FC Kansas City

19:00 Chiangrai United 1-0 Khonkaen United

18:00 Muang Thong United 2-1 BEC Tero Sasana 2

18:00 Chonburi Shark FC 1-1 JL Chiangmai United FC

17:30 Nakhon Ratchasima 1-0 Samut Prakan City 1

19:00 Vfb Fortuna Biesdorf 1-4 SD Croatia Berlin

21:15 West Brom 3-0 Bristol City

21:00 Bournemouth AFC 3-0 Huddersfield Town

21:00 Coventry City 1-1 Derby County

21:00 Luton Town 1-0 Hull City

21:00 Blackburn Rovers 2-0 Reading

21:00 Millwall 2-1 Stoke City

21:00 Peterborough United 2-1 Queens Park Rangers (QPR)

21:00 Birmingham City 2-1 Swansea City

21:00 Blackpool 2-0 Preston North End

18:30 Cardiff City 0-2 Middlesbrough

02:30 Sporting CP 1-0 Moreirense

00:00 1 CD Tondela 1-3 FC Porto

21:30 2 Santa Clara 0-2 FC Famalicao 1

02:00 RKC Waalwijk 1-0 Sparta Rotterdam

01:00 PEC Zwolle 1-0 Heracles Almelo

23:45 FC Utrecht 2-1 SC Heerenveen

09:00 Chivas Guadalajara 1-1 CDSyC Cruz Azul

07:00 Club America 1-0 Tigres UANL

05:05 Monterrey 0-1 Necaxa

05:00 1 Puebla 0-1 Club Leon

03:00 Boca Juniors De Cali 2-1 Orsomarso

22:30 Hacken 2-3 Halmstads

20:00 Djurgardens 3-2 Kalmar

21:15 Dundee United 2-1 Motherwell

21:00 Ross County 2-3 Livingston

21:00 Celtic FC 2-0 Saint Johnstone

21:00 Aberdeen 1-0 Hibernian 1

21:00 Heart of Midlothian 1-1 Dundee

01:30 Grasshopper 3-3 FC Zurich

22:59 Young Boys 3-2 Lausanne Sports

22:59 Goztepe 0-1 Trabzonspor

20:00 Gazisehir Gaziantep 1-1 Giresunspor

20:00 Konyaspor 2-0 Kayserispor

17:30 Caykur Rizespor 2-1 Kasimpasa

22:05 Hajduk Split 0-0 HNK Gorica

20:00 ZNK Osijek 1-0 Hrvatski dragovoljac

01:45 KAS Eupen 2-3 Saint Gilloise

23:30 Mechelen 2-2 Zulte-Waregem

23:30 Kortrijk 1-0 Oostende

21:15 Cercle Brugge 1-1 Standard Liege

22:59 CSKA Moscow 3-1 Krylya Sovetov

20:30 Rostov FK 4-0 Arsenal Tula

18:00 FK Nizhny Novgorod 1-4 FC Krasnodar

22:59 Zlate Moravce 0-1 Trencin

22:59 1 FK Senica 0-2 MFK Ruzomberok

22:59 Sokol Dolna Zdana 0-2 Spartak Trnava

01:15 FC Koper 0-1 NK Olimpija Ljubljana

22:00 NK Aluminij 0-1 NK Publikum Celje

20:00 ASK Bravo Publikum 0-1 Domzale

04:00 Nublense 1-1 Everton CD

01:30 1 Finn Harps 2-2 Sligo Rovers

01:30 Longford Town 0-1 Shamrock Rovers

00:30 Dinamo Bucuresti 1-1 Rapid Bucuresti

21:30 CS Mioveni 1-1 FC Botosani

19:00 FC Voluntari 0-2 Arges

05:15 Fortaleza 3-0 Atletico Paranaense

05:00 Fluminense RJ 3-1 Flamengo

03:00 1 Santos 0-2 America MG

03:00 Juventude 0-0 Ceara

06:15 1 Rosario Central 2-1 Racing Club

04:00 Defensa Y Justicia 2-1 CA Platense

01:45 Gimnasia La Plata 2-2 Central Cordoba SDE

21:15 Al Wehda(UAE) 4-1 Emirates Club 2

22:59 Dinamo Brest 1-0 FK Isloch Minsk

21:00 FC Gomel 4-0 Energetik-BGU Minsk

19:00 1 FK Vitebsk 1-2 Shakhter Soligorsk

17:00 Slutsksakhar Slutsk 2-1 Smorgon FC

06:30 Nacional Potosi 4-0 Blooming

04:15 Jorge Wilstermann 4-1 Royal Pari FC

02:00 The Strongest 1-0 Real Potosi

22:59 Vaduz 2-1 Schaffhausen

22:59 Winterthur 6-1 Kriens

01:00 Wisla Krakow 0-5 Slask Wroclaw

22:30 Pogon Szczecin 4-1 Jagiellonia Bialystok 1

20:00 Lechia Gdansk 1-1 Gornik Zabrze

17:30 Rakow Czestochowa 3-2 LKS Nieciecza

22:59 Stabaek 0-3 Molde 1

21:00 Viking 5-1 Lillestrom

00:30 Asteras Tripolis 2-1 Panathinaikos

22:59 Apollon Smirnis 1-0 Pas Giannina

22:15 Atromitos Athens 0-2 Ionikos

23:30 Brescia 1-0 Cremonese

21:15 Frosinone 2-1 Ascoli

19:00 Ternana 5-0 Vicenza 1

19:00 Lecce 0-0 Perugia

19:00 Benevento 3-0 Cosenza Calcio 1914

19:00 Monza 1-0 Cittadella

02:00 1 Leganes 1-2 Tenerife

01:30 Malaga 1-0 CD Lugo

23:15 Sporting Gijon 1-2 Valladolid

21:00 Ibiza Eivissa 3-1 Fuenlabrada

00:00 1 SL Benfica B 3-1 Academica Coimbra

21:30 Porto B 0-0 SC Farense

20:00 Casa Pia AC 1-0 GD Chaves

17:00 Penafiel 1-1 Rio Ave

00:00 Guingamp 3-1 Nimes

00:00 Le Havre 1-0 Pau FC

00:00 Amiens 3-0 Valenciennes

00:00 Sochaux 1-1 Quevilly

00:00 Grenoble 1-2 Dijon

00:00 Chamois Niortais 0-2 Rodez Aveyron

00:00 USL Dunkerque 1-1 Caen

00:00 Ajaccio 2-0 Nancy

20:00 Paris FC 2-2 Toulouse

01:30 Schalke 04 3-0 Dynamo Dresden

18:30 Fortuna Dusseldorf 3-1 Karlsruher SC

18:30 Holstein Kiel 1-1 Darmstadt

18:30 Nurnberg 4-0 Heidenheimer

13:00 Jubilo Iwata 2-2 Ehime FC

12:00 Montedio Yamagata 1-0 Thespa Kusatsu

12:00 Ventforet Kofu 2-1 V-Varen Nagasaki

12:00 Albirex Niigata 1-2 Blaublitz Akita

12:00 Omiya Ardija 3-1 Giravanz Kitakyushu

21:30 Roda JC 1-2 Emmen

03:30 Universitario De Deportes 2-1 Cusco FC

01:15 Dep.San Martin 3-1 Alianza Atletico Sullana

22:59 Sport Huancayo 2-0 EM Deportivo Binacional 1

22:45 Levski Sofia 3-0 Pirin Blagoevgrad

20:30 Arda 1-1 Slavia Sofia

18:15 Botev Vratsa 0-0 Cherno More Varna

20:30 Chebba 0-0 Esperance Sportive Zarzis

20:30 C.A.Bizertin 0-0 ES Hamam-Sousse

20:30 CS.Hammam-Lif 1-2 US Tataouine 1

01:30 GKS Tychy 0-0 Skra Czestochowa

22:59 GKS Katowice 1-0 Puszcza Niepolomice

20:00 Arka Gdynia 2-0 Resovia Rzeszow

17:40 1 Gornik Polkowice 2-2 Korona Kielce 1

20:00 Druzhba Maykop 1-1 Alania-d Vladikavkaz

20:00 Mashuk-KMV 1-1 Rotor Volgograd B

19:00 FK Chayka Pesch 1-1 FK Forte Taganrog

19:00 Zvezda Perm 1-0 FK Ural-2

18:00 Nosta Novotroitsk 1-0 Amkar Perm 2

18:00 Legion Dynamo 0-1 FC Tuapse

18:00 FK Biolog 1-3 SKA Rostov

18:00 FK Spartak Tuymazy 0-5 Volga Ulyanovsk

17:00 Chelyabinsk 2-0 Torpedo Miass

17:00 1 FK Zenit Izhevsk 1-1 FK Orenburg-2

17:00 Tyumen 7-0 FC Lada Togliatti

06:15 Sportivo Luqueno 0-0 12 de Octubre

04:00 River Plate (PAR) 0-2 Sol de America

16:30 Gimcheon Sangmu 3-1 Jeonnam Dragons 1

16:30 Busan I Park 1-0 Gyeongnam FC

14:00 Bucheon FC 1995 0-0 Chungnam Asan 1

14:00 Ansan Greeners FC 0-3 Seoul E-Land FC

21:00 Forest Green Rovers 3-1 Salford City

21:00 Exeter City 2-1 Mansfield Town

21:00 Walsall 2-2 Barrow

21:00 Carlisle United 0-0 Oldham Athletic

21:00 Tranmere Rovers 0-2 Northampton Town

21:00 Bristol Rovers 1-3 Newport County

21:00 Swindon Town 1-3 Bradford City

21:00 Stevenage Borough 0-0 Leyton Orient

21:00 Scunthorpe United 2-1 Crawley Town

21:00 Rochdale 3-2 Sutton United 1

21:00 Port Vale 3-0 Colchester United

21:00 Hartlepool United 3-2 Harrogate Town

19:00 Wurzburger Kickers 2-1 Te Cu Kukuh Atta Seip

19:00 SV Wehen Wiesbaden 3-4 SV Meppen

19:00 Saarbrucken 1-1 TSV 1860 Munchen

19:00 SV Waldhof Mannheim 1-1 Zwickau

19:00 Magdeburg 1-0 BFC Viktoria 1889

19:00 SC Freiburg (Youth) 3-2 SC Verl

08:10 Millonarios 4-1 Atletico Junior Barranquilla

06:05 Dep.Independiente Medellin 2-2 Deportes Tolima

04:00 Atletico Bucaramanga 2-1 Deportivo Pasto

02:00 Patriotas FC 1-2 Deportivo Pereira

22:00 FK Spartak Zlatibor Voda 2-0 Metalac Gornji Milanovac

20:00 Mladost Lucani 3-1 Kolubara

21:00 Queen of South 0-0 Greenock Morton

21:00 Partick Thistle 0-0 Dunfermline Athletic

21:00 Kilmarnock 2-1 Hamilton Academical

21:00 Arbroath 1-1 Ayr United

21:00 1 Raith Rovers 1-1 Inverness

22:59 Boluspor 1-0 Menemen Belediye Spor

22:59 Samsunspor 0-0 Erzurum BB

20:00 Tuzlaspor 0-3 Bandirmaspor

17:30 Keciorengucu 3-2 Istanbulspor

21:00 Taby 3-1 Sandvikens IF

21:00 Orebro Syrianska IF 1-2 Hammarby TFF

21:00 Oskarshamns AIK 6-1 Lindome GIF

20:00 1 Assyriska Turab IK JKP 0-2 Utsiktens BK

20:00 Osterlen FF 5-3 Atvidabergs

18:00 Vanersborgs IF 0-1 Ljungskile

18:00 Gefle IF 3-2 Hudiksvalls ABK

18:00 Brommapojkarna 1-0 Sollentuna United 1

18:00 Tvaakers IF 0-1 Lunds BK

18:00 Qviding FIF 3-1 Torns IF

19:00 FC Timisoara 1-3 Ripensia Timisoara

16:30 Hermannstadt 3-2 ACS Viitorul Selimbar

15:00 Astra Giurgiu 3-0 Dunarea Calarasi

15:00 Unirea Constanta 2-0 Dacia Unirea Braila

15:00 CSM Politehnica Iasi 1-3 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

15:00 Metaloglobus 1-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

22:59 Stal Rzeszow 3-0 Pogon Siedlce

20:00 Sokol Ostroda 1-1 Motor Lublin

20:00 Olimpia Elblag 1-0 Pogonmazovik

20:00 Chojniczanka Chojnice 1-3 Garbarnia Krakow

20:00 Wisla Pulawy 0-1 Slask Wroclaw II

19:55 KP Calisia Kalisz 2-2 Lech II Poznan

19:00 Wigry Suwalki 2-1 GKS Belchatow

19:00 Znicz Pruszkow 2-0 Ruch Chorzow

19:00 Habitpharm Javor 3-3 FK Zeleznicar Pancevo

19:00 FK Rad Beograd 3-2 Kabel Novi Sad

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-2 FK Loznica

19:00 FK Graficar Beograd 2-0 Timok

19:00 Indjija 2-1 FK Buducnost Dobanovci 2

19:00 Iskra Stal Ribnita 0-3 FC Sheriff B

19:00 FC Cahul-2005 0-1 Drochia

19:00 CSF Sparta 1-0 FCM Ungheni

19:00 Victoria Bardar 2-1 FC Sucleia

00:00 NK Brezice 1-1 Triglav Gorenjska

20:00 NK Rogaska 1-3 NK Nafta

20:00 MNK FC Ljubljana 0-1 NK Primorje

20:00 NK Bilje 0-0 Krsko Posavlje

05:00 1 Villa Espanola 1-3 CA Penarol

23:30 Chernomorets Odessa 1-1 FC Lviv

21:00 1 FC Vorskla Poltava 0-2 FC Shakhtar Donetsk

18:00 Veres 2-0 FC Mariupol

19:30 Vrchovina 0-0 Frydek-Mistek

19:30 Slovan Velvary 1-1 Chlumec nad Cidlinou 1

19:30 Slovan Rosice 0-1 Banik Ostrava B

19:30 Dolni Benesov 2-0 Otrokovice 1

19:30 Blansko 4-0 Velke Mezirici

19:30 Jiskra Usti nad Orlici 1-1 FK Zbuzany 1953 1

19:00 Vysocina Jihlava B 1-0 Uhersky Brod

16:00 Teplice B 0-3 Zivanice

15:30 Povltava FA 1-3 Admira Praha

15:30 FK Kraluv Dvur 1-2 Loko Vltavin

15:15 FK Banik Sokolov 0-1 Viktoria Plzen B

15:15 Vysehrad 2-0 SK Rakovnik

15:15 SK Motorlet Praha 1-1 Domazlice

15:15 FC Vratimov 0-2 Sigma Olomouc B

15:15 Mlada Boleslav B 4-0 SK Zapy

15:15 Jablonec B 2-0 Pardubice B

18:00 Jimma Aba Jifar 0-1 Adama City

20:00 Skovshoved 0-1 Holbaek

19:00 Tarnby FF 3-1 Koge Nord FC

18:30 Norresundby 1-1 Ringkobing

18:00 OKS 3-1 Hedensted

18:00 Fuglebakken 1-4 Odder IGF

18:00 1 Greve Fodbold 1-1 B 1903 2

18:00 SfB Oure 3-1 Marienlyst

18:00 Ringsted 2-3 AB Tarnby

17:00 B1908 3-3 KFUM

21:00 1 FC Sozopol 1-1 Strumska Slava

20:00 2 Yantra Gabrovo 1-0 CSKA 1948 Sofia II

20:00 Sportist Svoge 1-3 PFK Montana

20:00 Septemvri Simitli 1-1 FC Maritsa 1921

20:00 Ludogorets Razgrad II 5-0 FC Dobrudzha

20:00 1 FC Hebar Pazardzhik 1-0 Litex Lovech

20:00 Geita Gold 1-1 Mbeya City

18:00 Namungo FC 1-1 KMC FC

13:00 Yangpyeong 0-2 Pocheon FC

13:00 Gangwon II 1-1 Chuncheon Citizen

13:00 FC Namdong 1-0 Seoul United 1

13:00 Geoje Citizen 2-0 Jinju Citizen

12:00 Goyang FC 0-5 Dangjin Citizen

20:45 1 Bali United 1-2 Bhayangkara Surabaya United

18:15 1 Persiraja Aceh 0-2 Arema Malang

01:00 HFX Wanderers FC 0-0 Forge FC

21:00 Farsley Celtic 1-0 AFC Fylde 1

21:00 Darlington 1-1 Leamington

21:00 Blyth Spartans 0-1 Boston United

21:00 York City 1-0 Chester FC

21:00 Alfreton Town 3-3 Hereford United

21:00 Spennymoor Town 2-2 Curzon Ashton FC

21:00 Kidderminster Harriers 5-1 Bradford Park Avenue

21:00 1 Guiseley 0-0 Chorley FC

21:00 Gloucester City 2-2 AFC Telford United 1

20:00 NK Dugopolje 2-1 Dinamo Zagreb II

20:00 HNK Cibalia 1-1 Inter Zapresic

20:00 Rudes 3-0 NK Opatija

20:00 NK Jarun 2-3 NK Croatia Zmijavci

18:00 NK Dubrava Zagreb 0-2 Bijelo Brdo

22:59 Tarsus Idman Yurdu 1-1 Nazillispor

22:59 Ispartaspor 0-0 Kirsehir Koyhizmetleri

22:59 Amedspor 1-0 Pazarspor

22:59 Akhisar Bld.Geng 1-2 Usakspor

22:59 Corum Belediyespor 5-0 Sariyer

22:59 Bukaspor 2-3 Bursa Niluferspor AS

22:59 1 Ankaraspor FK 3-2 Serik Belediyespor

22:59 Afjet Afyonspor 1-1 Etimesgut Belediye Spor

18:00 Belediye Vanspor 0-3 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:00 Nigde Belediyespor 1-2 Ergene Velimese

18:00 Inegolspor 0-5 Sakaryaspor

18:00 Hekimoglu Trabzon 2-2 Turgutluspor

18:00 Erzincanspor 1-1 Ankarademirspor

18:00 Bodrumspor 1-2 Bayburt Ozel Idare

18:00 Anadolu Selcukluspor 4-1 Eskisehirspor

18:00 Zonguldak 2-4 S.Urfaspor

18:00 Adiyamanspor 1-2 Diyarbakirspor

17:00 Somaspor 2-0 Kahramanmarasspor

09:30 Phoenix Rising FC 1-1 Sacramento Republic FC

09:00 Orange County Blues FC 2-1 Las Vegas Lights 1

07:30 San Antonio 0-0 Austin Bold

07:30 Rio Grande Valley 2-0 New Mexico United

06:30 Louisville City FC 3-1 Memphis 901

06:00 Pittsburgh Riverhounds 2-1 Charleston Battery

06:00 Loudoun United 0-1 Tampa Bay Rowdies

06:00 Indy Eleven 1-1 Tulsa Roughneck

21:00 Cheshunt 4-0 Cray Wanderers

21:00 Worthing 5-4 lewes

21:00 Bowers Pitsea 0-0 Bognor Regis Town

21:00 Wingate Finchley 0-2 Potters Bar Town

21:00 Margate 2-1 Brightlingsea Regent

21:00 Leatherhead 2-3 Merstham

21:00 1 Horsham 1-1 Bishop's Stortford

21:00 Haringey Borough 1-1 Carshalton Athletic FC

21:00 Folkestone 5-1 Kingstonian 1

21:00 East Thurrock United 0-8 Enfield Town

21:00 Corinthian Casuals 1-0 Hornchurch

01:00 Perolas Negras (W) 2-1 Serra Macaense (w)

01:00 Botafogo RJ(w) 1-1 Vasco Da Gama(w) 1

22:59 Orduspor 0-4 Turk Metal Kirikkale

18:00 Bergama Belediyespor 0-0 Mamak FK

18:00 Batman Petrolspor 1-0 Catalca Spor

18:00 1 Utkoi 1-1 Karaman Belediyespor

18:00 Kutahyaspor 1-1 Kelkit Belediye Hurriyet

18:00 Hendek Spor 5-0 Sancaktepe Belediye Spor

18:00 Fatsa Belediyespor 0-0 Artvin Hopaspor

18:00 Karaman Belediyesi Spor 2-1 Agri 1970 Spor

18:00 Kizilcabolukspor 0-1 Duzcespor

18:00 Kestel 3-0 Yesilyurt Belediyespor

18:00 1 EdirnesporGenclik 2-0 Mardin BB

18:00 Ceyhanspor 0-3 Fethiyespor

18:00 Tepecik Bld 1-1 Karsiyaka

18:00 Erbaaspor S 2-2 Nevsehirspor Genclik

18:00 Ofspor 1-1 Celspor

18:00 Elazigspor 1-0 Kahta 02 Spor

18:00 Kardemir Karabukspor 1-2 Erokspor

18:00 Yldrm Belediyesispor 1-1 Osmaniyespor

18:00 76 Igdir Belediye spor 3-1 Yomraspor

18:00 Hacettepe SK 1-1 Sile Yildizspor

18:00 Bayrampasa 0-1 Yeni Altindag BS

18:00 Aksarayspor 3-2 Darica Genclerbirligi

18:00 Kusadasispor 1-0 Halide Edip Adivarspor

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2-2 Carsambaspor

19:30 Partizan Bardejov 0-2 Sport Podbrezova

19:30 MSK Zilina B 3-2 FK Kosice

19:30 Slavoj Trebisov 2-1 MSK Puchov 1

19:00 2 Slovan Bratislava B 1-2 MFK Skalica

17:30 Humenne 1-1 Dukla Banska Bystrica

05:00 Wagiya FC 0-0 Altitude FC

01:30 Real Sport Clube Queluz 2-1 Vitoria Setubal

21:00 Sporting CP B 1-2 Alverca

21:00 Pevidem SC 1-2 CF Canelas 2010

21:00 Lusitania 3-1 Fafe

21:00 Oliveirense 0-0 S. Joao Ver

19:00 UD Santarem 0-2 Cova Piedade

22:59 Leicester City U23 1-1 Chelsea U23

21:00 Manchester City U23 1-3 Tottenham Hotspur U23

21:00 West Ham U23 6-0 Manchester United U23 1

21:00 EB/Streymur II 0-4 KI Klaksvik II

21:00 B36 Torshavn II 1-4 HBTorshavn II

20:00 Nova Iguacu U20 0-1 Vasco (Youth)

20:00 Flambeau du Centre 2-2 Le Messager Ngozi

20:00 Vitalo 1-4 Bumamuru

20:00 Les Crocos 0-0 Bujumbura City

20:00 Top Junior 3-2 Flambeau de LEst

23:20 Maidenhead United 3-2 Woking 1

21:00 Dagenham Redbridge 3-0 Southend United

21:00 Chesterfield 2-1 Boreham Wood 1

21:00 Barnet 0-3 Wrexham

21:00 Weymouth 1-1 Wealdstone FC

21:00 Aldershot Town 2-3 Bromley

21:00 Torquay United 2-0 Kings Lynn

21:00 Solihull Moors 1-0 Halifax Town

21:00 Notts County 2-1 Stockport County

21:00 Grimsby Town 2-0 Yeovil Town

21:00 Eastleigh 2-1 Altrincham

21:30 UN Kaerjeng 97 4-0 Union Mertert-Wasserbillig

21:30 USM Oujda 2-3 ASS Association Sportive de Sa

21:30 Renaissance Zmamra 4-0 JSM Jeunesse Sportive El Massi

21:30 Maghrib Association Tetouan 0-0 TAS de Casablanca

19:55 Al Wehda (Youth) 1-1 Al-Orubah Youths

19:40 Arar (Youth) 0-1 Al-Taawon Youths

19:30 Al Raed U20 2-1 Al-Nasr (Youth)

19:05 Al-Fath (Youth) 0-1 Ohud Medina Youths

19:05 Al-Ettifaq (Youth) 2-0 Al-Qadasiya (Youth)

19:05 Al Khaleej Youths 0-1 Al Ahli Jeddah (Youth)

21:00 IFK Mariehamn 5-1 KTP Kotka

21:00 KuPs 0-0 HIFK

19:00 Honka Espoo 0-2 FC Haka

01:00 CHAMALIERES 3-0 Yzeure AS

00:00 Lorient B 3-2 Chartres FC

22:59 Montpellier B 2-0 Avenir Sportif Beziers

22:59 Epinal 1-1 Schiltigheim

22:59 Les Herbiers 1-0 Mont-de-Marsan

22:59 1 Colomiers 3-3 Angouleme

22:59 FC Bergerac 2-2 Le Puy Foot 43 Auvergne

22:59 Angers II 0-3 Bourges

22:59 St Pryve St Hilaire 1-1 Vannes

22:59 Saint-Priest 1-1 Martigues

22:59 1 Saint Malo 0-2 Romorantin

22:59 OLYMPIQUE DE MARSEILLE B 1-2 GRACES 1

22:59 Beauvais 1-0 Entente Sannois

22:59 Plabennec 3-1 Granville

22:59 Marignane Gignac 4-0 Lyonnais II

22:59 Guingamp B 1-1 Poissy As

22:59 ASM Belfortaine 4-1 Metz B

22:59 Frejus St-Raphael 1-1 Monaco B

22:59 Andrezieux 0-1 Trelissac 1

22:59 Blois 1-1 Voltigeurs Chateaubriant

22:59 Aubagne 3-1 Hyeres

22:59 Sainte Genevieve Sports 0-1 St. Maur Lusi

22:59 Jura Sud Foot 1-1 Louhans-Cuiseaux

22:59 Stade Reims II 4-1 Fleury Merogis U.S. 1

22:59 FC Nantes B 1-2 Canet Roussillon

22:59 Toulon 2-2 GFA Rumilly Vallieres

22:00 Haguenau 2-2 Saint Quentin

22:00 Auxerre B 1-1 Lens B

22:00 Chasselay M.D. Azergues 5-1 Lyon Duchere

22:00 Gobelins 1-0 Bobigny A.C.

21:00 Caen II 1-0 Vitre

21:00 Versailles 78 1-0 FC Rouen

02:00 CD Chalatenango Reserves 3-2 Santa Tecla U20

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-1 Alianza FC San Salvador U20

05:30 1 SV Caravel 3-3 SV Estrella 1

18:45 Egnatia 0-1 Teuta Durres

18:45 Kastrioti Kruje 0-1 KF Laci

19:30 Rapid Vienna (Youth) 1-1 FC Dornbirn 1913

19:30 Grazer AK 0-3 FC Liefering

21:00 S.S.D. Monza 1912 Youth 3-0 Reggiana U20

20:00 Spezia U20 7-2 Reggina U19

20:00 Venezia F.C. Youth 1-1 Cittadella U20

20:00 Pisa U19 0-0 Sha LAN U19

20:00 Frosinone U20 3-0 Ternana u20

20:00 1 Crotone U19 2-2 Cosenza Calcio Youth 1

20:00 Pordenone Youth 0-4 Udinese U20

20:00 Parma U20 3-3 Vicenza U20

20:00 Brescia U20 1-1 US Cremonese U20

20:00 Alessandria U19 1-1 Como U20 1

19:00 Perugia U20 2-0 Ascoli U20

16:00 Lazio U20 4-2 Cesena U20

01:00 Gzira United 1-2 Balzan FC

00:00 Mosta FC 1-1 Floriana F.C.

20:00 Gudja United 1-3 Hamrun Spartans

17:00 FC Talanta 2-0 Vihiga Bullets

19:30 FK Slavija 3-1 Ljubic Prnjavor

19:30 FK Gorazde 1-4 Bratstvo Gracanica

21:00 Puebla U20 2-1 Leon U20

21:00 Monterrey U20 5-1 Necaxa U20

21:00 Chivas Guadalajara U20 0-1 CDSyC Cruz Azul U20

21:00 Club America U20 2-1 Tigres UANL U20

20:30 NK Grobnican 3-0 NK Novigrad

01:30 CA Fenix Pilar 0-4 Flandria

01:00 Comunicaciones BsAs 2-0 UAI Urquiza

01:00 Deportivo Armenio 1-3 Talleres Rem de Escalada

23:10 Colegiales 2-0 Canuelas FC

22:59 Los Andes 0-1 Club Atletico Acassuso

18:00 FK Spartaks Jurmala 1-4 FK Valmiera

18:00 BFC Daugavpils 3-0 Riga FC

18:00 FK Liepaja 3-0 Noah

21:00 Loughgall FC 1-0 Ards FC 1

21:00 Knockbreda 3-3 Dundela

21:00 Ballyclare Comrades 0-0 Institute FC

21:00 Ballinamallard United 1-0 Annagh United

21:00 Queen's University 1-2 HW Welders

03:00 2 Caapiranga U23 1-0 Codajas U23

01:00 Canutama U23 5-2 Anama U23 1

03:00 Rodelindo Roman 0-0 Deportes Limache

01:00 Sporting Club Tel Aviv 1-3 SC Bnei Yaffo Ortodoxim

15:00 Ahi Acre 2-1 Ironi Bnei Kabul 1

16:00 Beitar Jerusalem Oren U19 0-1 Hapoel Kiryat Shmona U19

16:00 FC Ashdod U19 1-1 Maccabi Haifa U19

16:00 Maccabi Tel Aviv U19 1-0 Hapoel Beer Sheva U19

15:30 Hapoel Aliya Kfar Saba U19 4-1 Sectzya Nes Ziona U19

15:00 Maccabi Petach Tikva U19 1-2 Maccabi Netanya U19 1

15:00 1 Bnei Sakhnin U19 0-6 Hapoel Tel Aviv U19

15:00 Hapoel Rishon Lezion Yehuda U19 1-1 Hapoel Hadera U19 1

19:00 Hapoel Kafr Kanna 1-1 Hapoel Bueine

18:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 0-2 MS Tseirey Taybe

09:00 Xelaju MC 0-0 Santa Lucia Cotzumalguapa

04:00 CSD Solola 0-0 Guastatoya

01:00 CD Puerto de Iztapa 1-0 CSD Municipal

00:00 CD Achuapa 1-0 Coban Imperial

19:00 Esbjerg U19 0-4 FC Kobenhavn U19

18:30 Aarhus AGF U19 2-1 Randers Freja U19

18:00 Aalborg BK U19 3-4 Vejle U19

18:00 BrondbyU19 8-2 Odense BK U19

17:30 Sonderjyske U19 3-1 Horsens U19

17:00 Lyngby Fodbold Club U19 3-1 Silkeborg U19

20:30 Esteghlal Khozestan 1-1 Baderan Tehran FC

20:30 Pars Jonoubi Jam 1-4 Kheybar Khorramabad

18:30 Shahrdari Astara 1-0 Khooshe Talaee Sana Saveh

18:30 Arman Gohar Sirjan 1-0 Shahin Bushehr

18:30 FC Vista Turbine 0-0 Esteghlal Mollasani

18:30 Shahrdari Hamedan 0-0 Malavan

18:30 Qashqai Shiraz 1-0 Saipa

18:30 Mes krman 1-0 Mes Shahr-e Babak

18:15 Khouneh Be Khouneh 2-0 Mashin Sazi

07:30 1 North Texas SC 4-1 New England Revolution B

07:00 Forward Madison FC 2-2 FC Tucson

06:00 Omaha 2-0 Richmond Kickers

06:00 Greenville Triumph 0-0 Chattanooga Red Wolves

06:00 North Carolina 1-0 Tormenta FC 1

19:00 Esbjerg 1-2 Fredericia

17:45 AC Horsens 0-1 Lyngby

22:59 Apollon Limassol FC 2-0 AEP Paphos 1

21:00 Ethnikos Achnas FC 2-2 AEL Limassol

20:00 Transit Camp 1-0 African Sports

20:00 Kitayosce FC 2-0 Mwadui FC

20:00 Ken Gold FC 3-2 African Lyon

20:00 JKT Tanzania 0-0 DTB FC

20:00 Ndanda FC 1-0 Gwambina FC

19:00 FK Ohrid 2004 1-2 Voska Sport

19:00 FK Rinija Gostivar 4-2 Korab Debar

19:00 FK Kadino 0-1 KF Veleshta

19:00 FK Sloga 1934 Vinica 2-1 FK Kozuv

19:00 Pobeda Prilep 1-0 Detonit Junior

19:00 FK Osogovo 0-3 Pehchevo

19:00 FK Lokomotiva Gradsko 0-2 Belasica Strumica

19:00 Bratstvo 07 2-1 Kamenica-Sasa

19:00 FK Teteks Tetovo 0-3 FC Vardar Skopje

19:00 Sileks 1-0 KF Besa Doberdoll

22:30 Majestic FC 2-1 Royal FC

22:30 Kiko FC 1-2 Sally Tas

22:30 AS Douanes Ouagadougou 0-1 ASF Bobo Dioulasso

04:00 CD Barrio Mexico 2-0 Futbol Consultants Moravia 1

21:30 Urartu II 3-4 Pyunik B

16:00 Yadah FC 2-1 Herentals FC

01:00 FC Wiltz 71 1-1 Fola Esch

23:30 Progres Niedercorn 3-2 CS Petange

22:00 Racing Union Luxemburg 2-1 US Mondorf-les-Bains

21:00 Hamm RM Benfica FC 0-4 UNA Strassen

08:00 Liga Dep. Universitaria Quito 0-2 Independiente Jose Teran

05:30 9 de Octubre 3-1 Orense SC 1

03:00 Universidad Catolica 0-1 Mushuc Runa

17:30 SMS Lodz Youth 1-0 Wisla Krakow (Youth)

17:15 Lech Poznan (Youth) 1-2 Legia Warszawa (Youth)

17:00 Cracovia Krakow (Youth) 0-3 Rakow Czestochowa (Youth)

17:00 Zaglebie Lubin (Youth) 1-1 Gornik Zabrze (Youth)

17:00 Warta Poznan Youth 1-2 Polonia Warszawa (Youth)

17:00 Slask Wroclaw U21 0-2 Jagiellonia Bialystok (Youth)

16:00 Arka Gdynia (Youth) 2-1 Stal Rzeszow Youth

02:00 Villarreal B 2-0 Andorra CF 1

02:00 2 Racing de Ferrol 1-1 Cultural Leonesa

00:00 Algeciras 1-1 Real Betis B 1

00:00 Real Valladol B 0-1 CF Rayo Majadahonda

00:00 Unionistas de Salamanca 3-3 SD Logrones

00:00 C.D. San Fernando Isleno 1-2 Castellon

22:00 Athletic Bilbao B 0-0 Real Union Irun

22:00 UCAM Murcia 2-1 Sevilla Atletico

22:00 UD Logrones 1-0 CF Talavera de la Reina

22:00 Barcelona B 0-0 CD Alcoyano 1

20:00 HNK Sibenik U19 1-0 Slaven Belupo U19

20:00 Inter Zapresic U19 1-0 NK Istra 1961 U19

20:00 Sesvete U19 1-1 Rijeka U19

16:00 Zagreb locomotive U19 4-0 NK Varazdin U19 1

15:00 HNK Gorica U19 5-0 NK Rudes U19 1

20:00 South Sudan (w) 1-7 Kenya (w)

20:00 Namibia (w) 3-2 Tanzania (w)

15:30 TSV 1860 Munchen U17 2-1 SV Wehen Wiesbaden U17

19:00 Almyros Gaziou 0-1 Agios Nikolaos

16:00 Posidonas Neas Michanionas 3-0 AE Lefkimmis

01:00 Moralo CP 1-2 CF Trujillo

00:30 Rapido de Bouzas 1-0 Silva SD

00:30 Pobla De Mafumet CF 0-1 FC Vilafranca

00:30 CE Campos 3-1 CD Manacor

00:00 Ourense CF 3-2 Juvenil Ponteareas

23:30 Yague CF 0-0 CD Agoncillo

22:59 Cultural de Durango 1-1 Pasaia KE

22:59 Atletico Saguntino 1-1 Castellon B

22:59 CF Noia 1-1 CSD Arzua

22:59 1 UD Torre del Mar 0-1 Huetor Tajar

22:30 UD Collerense 4-2 CF Platges De Calvia

22:30 CD Guijuelo 3-0 Tuoer De Cilliers

22:30 Almansa 0-1 AD San Clemente

22:30 Ceuta B 0-0 CA Antoniano

22:30 CD Choco 0-0 CD Barco

22:00 Atletico Astorga 0-1 Numancia B

22:00 Athletic Torrellano 3-1 Recambios Colon CD

22:00 Atzeneta UE 2-1 UF Beniganim

22:00 Luarca CF 3-1 CD Llanes

22:00 SD Beasain 0-1 Barakaldo CF

22:00 FC Asco 1-1 UE Vilassar de Mar

22:00 CD Torrijos 5-0 CD Tarancon

22:00 Aurrera Ondarroa 1-2 SD Deusto

22:00 Anaitasuna 3-1 Uritarra

22:00 Constancia 2-0 Son Veri

22:00 Villa Santa Brigida 3-3 CD Santa Ursula

22:00 SD Torina 0-0 Samano

22:00 CA River Ebro 0-0 CD Berceo

22:00 U.M. Escobedo 2-0 SD Textil Escudo

22:00 CF Rapid De Murillo 1-1 Tudelano

22:00 CD Gares 0-3 CA Cirbonero

22:00 Castro 2-1 Barreda Balompie

22:00 Polvorin 0-0 CF Alondras

22:00 Inter Ibiza 2-0 CE Mercadal

22:00 Atletico Albericia 2-2 SD Noja

21:30 1 CD Villacanas 1-0 CD Guadalajara

21:30 Avance Ezcabarte 1-2 Beti Kozkor KE

21:30 CD Guarnizo 1-1 CF Vimenor

21:30 CD Beti Onak 0-1 CD Cantolagua

21:30 1 CD Binissalem 0-0 UD Poblense 1

21:30 CD Illescas 1-1 Villarrubia CF

21:30 CF Peralada 2-0 LHospitalet

21:30 Llosetense 1-0 CF Soller

21:30 CD Mirandes B 2-1 UD Santa Marta

21:30 Santa Anastasia 1-0 Epila CF

21:30 CF Illueca 1-1 Utebo FC

21:30 Santanyi 1-0 UD Rotlet Molinar

21:00 Valle de Egues 0-3 CD Cortes

21:00 MRA Navarra 1-0 UCD Burlades

18:30 Las Palmas C 2-2 CD Atletico Paso

02:00 Pyramids FC 1-0 Azam

00:00 Sifakesi 4-0 Bayelsa United

00:00 EL Masry 1-0 URA Kampala 1

00:00 Al-Ahli tripoli 3-0 Biashara United FC

00:00 JS Saoura 1-1 Concorde 1

22:59 ASFA-Yennega 0-1 Binga

21:00 Coton Sport 1-0 Mangasport

10:10 Kossa FC 0-4 Henderson Eels FC

08:10 Central Coast Football Club 6-1 Southern United Honiara

12:00 Honiara City FC 1-3 Solomon Warriors FC

20:00 Trans Narva 3-0 JK Welco Elekter

17:00 Viljandi Tulevik 1-3 Nomme JK Kalju

17:00 Tallinna JK Legion 3-0 Elva

17:00 Flora Paide 14-0 Flora Tallinn II

21:00 Edinburgh City 2-1 Boness Utd

21:00 Annan Athletic 3-1 Jeanfield Swifts

21:00 East Stirlingshire 0-3 Bonnyrigg Rose

21:00 Stranraer 0-1 Darvel FC

21:00 East Kilbride 4-0 Stirling University

21:00 St Cuthberts Wanderers 1-3 Gala Fairydean 1

21:00 Dunbar United 1-1 Lothian Hutchison

21:00 Stenhousemuir 4-1 Huntly

21:00 1 Cowdenbeath 2-4 Civil Service Strollers FC

21:00 Sauchie Juniors FC 2-1 Dunipace FC 1

21:00 Brora Rangers 0-0 Albion Rovers

21:00 1 Preston Athletics 0-2 Auchinleck Talbot

21:00 Broomhill FC 0-2 Trennett youth

21:00 Dalbeattie Star 0-0 Rothes

21:00 Brechin City 2-1 Haddington Athletic

21:00 Kelty Hearts 4-1 Buckie Thistle FC

21:00 Berwick Rangers 1-2 Stirling Albion

21:00 Formartine United 0-2 Forfar Athletic

21:00 Banks o Dee 5-0 Nairn County

19:00 PSC Pezinok 1-2 Dunajska Luzna

19:00 FK Nove Zamky 1-1 Slovan Duslo Sala

19:00 Rimavska Sobota 4-2 Cadca

19:00 Dolny Kubin 3-2 Rakytovce 1

20:30 Penrhyncoch 0-0 Llanrhaeadr

20:30 Llanidloes Town 1-1 Holyhead

20:30 Llandudno 3-0 Buckley Town

20:30 Holywell 5-1 Llangefni town

20:30 Guilsfield 1-0 Colwyn Bay

20:30 Airbus UK Broughton 7-2 Prestatyn Town FC

20:30 Trefelin 0-2 Swansea University

20:30 Pontypridd 4-0 Llantwit Major

20:30 Carmarthen 1-1 Briton Ferry Athletic

22:59 Rappe GOIF 0-1 BK Olympic

21:15 Bergnasets AIK 1-1 Friska Viljor FC

21:00 Sandviks IK 3-0 Tegs SK

21:00 FBK Balkan 2-0 Karlskrona AIF

20:00 Kristianstads FF 3-0 Solvesborgs GoIF

20:00 Hassleholms IF 4-0 Asarums IF FK

20:00 1 Eslovs BK 0-3 IFK Berga 1

20:00 Mjolby AI FF 10-1 Tyreso FF

19:30 IK Gauthiod 5-0 Lidkopings FK

19:00 Husqvarna 3-1 Varbergs GIF FK

19:00 Skelleftea FF 1-1 Stöde IF

19:00 Nosaby IF 3-1 IFK Hassleholm 1

19:00 IFK Osterakers Fk 1-0 Enskede IK

19:00 Syrianska FC 2-3 Rynninge IK

19:00 Smedby AIS 1-1 Syrianska Eskilstuna IF

19:00 Motala AIF FK 6-1 Syrianska Botkyrka IF

19:00 Vastra Frolunda 1-4 Onsala BK

19:00 Angered BK 4-1 Vanersborg FK

19:00 Dalstorps IF 5-0 Assyriska BK

19:00 IFK Ostersund 1-1 Gottne IF 2

19:00 Nordvarmland FF 0-0 IFK Skovde FK

19:00 Angelholms FF 4-1 Torslanda IK

19:00 Bodens BK 5-1 Froso IF

19:00 Ahlafors IF 2-0 Kumla

18:45 Notvikens IK 3-0 Storfors AIK 1

18:00 Skiljebo SK 3-2 Kvarnsvedens IK

18:00 Hoganas BK 2-2 Vinbergs IF

18:00 Sandvikens AIK FK 2-0 FC Gute

18:00 IFK Lidingo FK 1-3 Jarfalla

18:00 Kungsangens IF 0-1 Karlbergs BK

18:00 FC Arlanda 0-1 Gamla Upsala SK

17:00 1 Ytterhogdal IK 1-0 Taftea IK 1

22:20 RC Arba 0-5 Biskra

22:00 WA Tlemcen 1-0 MC Magra

22:00 Paradou AC 1-0 ASO Chlef

22:00 NA Hussein Dey 1-1 USM Alger

00:00 Cordoba 2-0 Antequera CF 1

22:59 CF Badalona 1-1 SD Huesca II

22:59 SD Laredo 0-1 Naxara

22:00 Burgos Promesas 0-3 UD Logrones B

22:00 AD San Juan 0-1 CD Izarra

22:00 CD San Roque de Lepe 1-2 CD Montijo

22:00 coruxo FC 0-0 CF Salmantino

22:00 CD Ardoi Draw 1-4 Osasuna B

21:45 Bergantinos CF 1-0 CD Cristo Atletico

21:30 CD Ebro 1-2 Lleida

21:30 Pena Sport 0-0 Sestao

21:30 CD Arenteiro 1-0 Leganes B

21:15 UD Llanera 1-2 Compostela

19:30 Akritas Chloraka 0-0 Nea Salamis

19:30 Alki Oroklini 2-1 Ahironas Liopetriou

19:30 Xylotympou 0-1 Anagennisi FC Deryneia

19:30 Othellos Athienou 1-4 E.N.Paralimniou

19:30 Karmiotissa Polemidion 1-0 Asil Lysi

00:00 FC Black Stars Basel 1-3 Bellinzona

22:30 Vevey Sports 1-0 FC Thun U21

22:30 La Chaux-de-Fonds 1-2 Meyrin

22:30 FC Paradiso 2-2 FC Linth 04 1

22:00 Grand-Lancy 2-2 Bulle

22:00 1 Stade Nyonnais 2-3 Bavois

22:00 FC Rapperswil-Jona 1-1 Etoile Carouge

22:00 US Terre Sainte 1-4 La Sarraz-Eclepens

22:00 FC Naters 1-0 FC Martigny Sports

22:00 Monthey 1-1 Lausanne SportsU21

22:00 Echallens 4-0 Chenois

22:00 Freienbach 3-1 FC Tuggen

21:00 FC Gossau 5-3 Lugano U21

21:00 Baden 4-1 Thalwil

21:00 Breitenrain 2-1 Basuli B team

21:00 SC Cham 1-3 Young Boys U21

21:00 Bruhl SG 1-1 Biel Bienne

21:00 Zug 94 0-3 FC Schotz

21:00 SV Hongg 0-0 Koniz

21:00 Zurich B team 4-0 FC Sion U21 2

21:00 FC Luzern U21 3-0 Bassecourt

21:00 YF Juventus Zurich 1-2 Chiasso

20:30 FC St.Gallen U21 4-1 FC Balzers

19:00 MuSa 0-3 Klubi 04 Helsinki

19:00 MP MIKELI 2-0 JIPPO

19:00 Ekenas IF Fotboll 2-0 Gnistan Helsinki

19:00 RoPS Rovaniemi 1-0 TPS Turku

19:00 Vaasa VPS 0-1 Jaro

19:00 PK-35 Vantaa 2-0 KPV

08:00 CD Victoria 1-2 CD Vida

08:00 Honduras Progreso 0-2 CD Olimpia 1

19:00 TSV Kronshagen 1-4 SV Frisia 03

19:00 TSV Pansdorf 2-1 SV Todesfelde

21:00 Esbjerg FB U17 1-6 FC Kobenhavn U17

20:45 AGF Viby U17 1-4 Randers FC U17

20:30 Brondby IFU17 3-2 Odense BK U17

20:15 AalborgU17 4-1 VejleU17

19:30 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 3-0 Silkeborg IF U17

15:15 Sonderjyske U17 4-1 Horsens U17

20:00 Rennes U19 3-1 Brest Stade U19

20:00 Clermont U19 1-0 Pontarlier U19

20:00 Saint Etienne U19 2-0 NimesU19

16:00 2 Nice U19 1-2 Toulouse U19

23:20 Al-Rawdhah 4-1 Al-Sadd FC(SA)

19:30 Al-Rayyan 2-1 Al-Ansar

19:25 Al Najma(KSA) 2-1 Al-Taqdom

19:20 Al-Thuqbah 2-2 Afief

19:20 Al Qaisoma 2-1 Al-Jndal

19:00 Al Nairyah 1-2 Hottain (KSA)

19:00 Al Safa(KSA) 0-0 Taraggi

20:00 Asteras Tripolis U19 3-2 Panathinaikos U19

16:00 1 OFI Crete U19 2-1 PAS Lamia U19

15:00 1 Aris Thessaloniki U19 3-4 Panaitolikos U19

22:00 ASDCT (W) 1-1 ITFF Tangier (w)

21:15 FC Neftci Baku 2-1 Zira FK

19:00 Sabah FK Baku 3-0 Standard Sumgayit 1

05:00 Centro Sportivo Alagoano 2-4 Operario Ferroviario PR

02:30 Vitoria BA 4-0 Brasil de Pelotas

20:30 IF Lyseng (w) 1-2 KoldingQ II (w)

16:00 Allerod (w) 0-5 Solrod (w)

22:20 Paradou AC U21 2-2 ASO Chlef U21

22:00 Olympique Medea U21 1-2 JS Kabylie U21 1

21:15 ES Setif U21 2-1 HB Chelghoum Laid U21

15:00 Chertanovo Moscow Youth 2-1 Zenit St.Petersburg Youth

22:00 FK Buducnost Podgorica 4-1 FK Iskra Danilovgrad

21:00 FK Zeta 1-1 OFK Petrovac

21:00 FK Podgorica 1-1 Mornar

19:00 Jezero Plav 0-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 FK Rudar Pljevlja 1-1 Decic Tuzi

00:00 FC Magna Wiener Neustadt 1-2 Wiener SC

00:00 Santa Ana 3-1 SV Spittal

22:00 SV Seekirchen 2-1 FC Pinzgau Saalfelden 1

21:30 1 SC Imst 0-0 Worgl Obi SV

21:30 FC Kitzbuhel 2-1 FC Wacker Innsbruck Amateure

21:00 Neusiedl 0-5 SV Stripfing Weiden

21:00 Sturm Graz (Youth) 3-3 TUS Bad Gleichenberg

21:00 Union Gurten 3-1 SC Kalsdorf

21:00 VfB Hohenems 2-1 Sc Rothis

21:00 SC Bregenz 2-2 FC Brauerei Egg

20:00 Admira Dornbirn 3-1 Dornbirner SV

19:00 Mauerwerk 1-0 Andelsbuch

19:00 USK Anif 2-3 St. Johann

19:00 SV Austria Salzburg 0-1 SV Grodig

19:00 WSG Swarovski Tirol B 1-2 SV Innsbruck

18:45 Rotenberg 1-1 FC Lauterach

22:30 Cape Town City 4-3 Lamontville Golden Arrows

20:30 Maritzburg United 1-0 TS Galaxy

19:30 Telephonaat Bani Suweif FC 0-1 Aswan

20:00 Fiorentina U20 2-1 Pescara Youth

18:00 Inter Milan U20 3-0 Verona U20 1

16:00 Sampdoria Youth 5-3 Cagliari U19

16:00 2 Lecce U20 1-2 AC Milan U20 2

04:00 1 Villanueva FC 4-3 Parrillas One

04:00 Olancho FC 2-2 Juticalpa

19:00 FK Poprad U19 1-0 FK Senica U19

16:00 Slovan Bratislava U19 2-2 Trencin U19

16:00 1 MSK Zilina U19 1-1 MFK Zemplin Michalovce U19

16:00 SCP RuzomberokU19 0-2 FK Zeleziarne Podbrezova U19

16:00 Dukla Banska Bystrica U19 4-0 FC Nitra U19

16:00 Spartak Trnava U19 2-1 DAC Dunajska Streda U19

20:00 NK Sobec Lesce 3-0 NK Ziri

01:00 1 Riachao SE 0-2 Barra dos Coqueiros SE

21:00 Hyde F.C. 3-2 Scarborough

21:00 Grantham Town 1-2 Warrington Town AFC

21:00 Gainsborough Trinity 1-0 Atherton Collieries

21:00 Basford Utd 1-2 Radcliffe Borough

21:00 Witton Albion 2-3 FC United of Manchester

21:00 Bamber Bridge 0-1 Ashton United

21:00 Whitby Town 1-3 Stafford Rangers

21:00 South Shields 0-1 Buxton FC

21:00 Nantwich Town 2-3 Morpeth Town

21:00 Mickleover Sports 1-3 Stalybridge Celtic

21:00 Lancaster City 0-2 Matlock Town

19:30 Bayer Leverkusen U19 3-1 Fortuna Dusseldorf U19

18:00 MagdeburgU19 3-1 Hansa Rostock U19

18:00 Werder Bremen U19 4-2 Hamburger SV U19 1

17:00 Kickers Offenbach U19 2-3 Greuther Furth U19

17:00 Eimsbutteler TV U19 3-6 RB LeipzigU19

17:00 SV Darmstadt U19 1-2 Karlsruher SC U19

17:00 Preuben Munster U19 2-4 Paderborn U19

17:00 VfL Wolfsburg U19 2-2 St. Pauli U19

16:00 Hallescher FC U19 3-1 Carl Zeiss Jena U19

16:00 Kaiserslautern U19 2-0 Ingolstadt U19

16:00 Dynamo Dresden U19 0-1 Holstein Kiel U19

16:00 SC Freiburg U19 0-4 Nurnberg U19

16:00 Monchengladbach U19 2-0 MSV Duisburg U19

04:00 Quiche FC 1-1 Suchitepequez

19:30 OSK Igalo 0-0 Arsenal Tivat

19:30 FK Grbalj Radanovici 1-0 Cetinje

19:30 Bokelj Kotor 1-2 KOM Podgorica

19:30 1 Jedinstvo Bijelo Polje 3-0 FK Berane

16:00 Tarlan 2-1 Lashyn Karatau

16:00 Maktaaral 2-0 Akademiya Ontustik

16:00 Kairat Academy 6-3 Ekibastuzets

16:00 1 Baikonur 0-2 Bulat Temirtau

16:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-5 FK Igilik

16:00 FK Aksu 3-1 Okzhetpes

23:30 Lions Gibraltar 1-2 St Joseph's FC 1

21:00 Europa FC 3-1 Brunos Magpie

11:00 Matsue City FC 1-0 Mio Biwako Shiga

11:00 1 Sony Sendai 1-3 Suzuka unlimited

11:00 Verspah Oita 2-1 Maruyasu Industries

11:00 FC Tiamo Hirakata 1-3 Run Mel Aomori

11:00 Kochi United 0-0 Honda FC

11:00 Nara Club 3-1 Osaka FC

11:00 Honda Lock SC 0-0 FC Kariya

00:00 Al Hilal 3-2 Al Raed

22:20 Abha 3-1 Al-Fateh

01:00 Raja Casablanca Atlhletic 2-0 LPRC Oilers

22:59 Al Ahly SC 6-1 US Gendarmerie Nationale

22:00 Petro Atletico de Luanda 2-0 AS Otoho

20:00 Zanaco 2-1 Al Merreikh

20:00 Royal Leopards 1-0 Sagrada Esperanca

20:00 ES du Sahel 4-0 APR FC 1

20:00 TP Mazembe Englebert 1-1 AmaZulu

22:00 FK Zalgiris Vilnius 5-1 Baltija Panevezys 1

20:00 B93 Copenhagen 1-1 Skive IK

19:00 Aarhus Fremad 3-1 Brabrand

19:00 Hillerod Fodbold 1-3 AB Copenhagen

18:00 Middelfart G og 1-2 Naestved

15:30 Kitchee 1-0 Eastern A.A Football Team 1

13:00 Paju Citizen FC 0-0 Ulsan Citizens

13:00 Gangneung City 1-1 Mokpo City

13:00 Cheongju Jikji 3-0 Gimhae City 1

12:00 Yangju Citizen 0-1 Pyeongtaek Citizen

22:30 Lucchese 1-0 Viterbese 1

22:30 Imolese 5-0 Grosseto

22:30 Ancona 1-2 Fermana

22:30 Vis Pesaro 1-0 Gubbio 1

22:30 Teramo 0-4 Cesena

22:30 1 Robur Siena S.S.D. 1-1 Pescara

19:00 Tallinna FC Levadia B 0-4 FC Maardu

19:00 HPS (w) 2-0 NJS (w)

17:00 Humma FC 5-0 Muslim FC

20:00 SSV Jeddeloh 3-1 VfV Borussia 06 Hildesheim

20:00 SV Atlas Delmenhorst 1-0 Hannover 96 Am

19:00 Astoria Walldorf 0-2 FSV Mainz 05 (Youth)

19:00 Rot-Weiss Koblenz 1-0 Bahlinger

19:00 Schweinfurt 05 FC 2-1 Viktoria Aschaffenburg

19:00 Sportfreunde Lotte 1-2 Wegberg-Beeck

19:00 SV Schalding Heining 0-3 TSV Aubstadt

19:00 SV Lippstadt 5-2 Fortuna Dusseldorf (Youth) 1

19:00 TSV 1860 Rosenheim 1-0 TSV Rain Am Lech

19:00 Koln Am 1-1 Rot-Weiss Essen

19:00 1 FC Pipinsried 1-0 Wacker Burghausen 1

19:00 VfB Eichstatt 3-0 SV Heimstetten

19:00 Monchengladbach AM. 1-2 SV Rodinghausen

19:00 Hessen Kassel 2-0 TSV Schott Mainz

19:00 Alemannia Aachen 1-4 Rot-Weiss Ahlen

19:00 Wiedenbruck 2-0 SV Straelen

19:00 FSV Frankfurt 2-1 SG Sonnenhof Grossaspach

19:00 Uerdingen KFC 05 0-2 Wuppertaler

19:00 SV Elversberg 1-1 FC Giessen

19:00 SpVgg Bayreuth 1-1 TSV Buchbach

19:00 Schalke 04 (Youth) 0-0 VFB Homberg

19:00 Rot-Weiss Oberhausen 0-2 Fortuna Koln

18:30 ETSV Weiche Flensburg 4-2 Altona 93

18:00 FSV Optik Rathenow 1-3 Carl Zeiss Jena

18:00 Lichtenberg 47 3-0 VSG Altglienicke

18:00 Chemnitzer 5-2 Germania Halberstadt 1

22:00 Wolfsberger AC 2-1 SG Austria Klagenfurt

22:00 Austria Wien 4-1 SV Ried

22:00 Trenkwalder Admira Wacker 0-1 WSG Wattens

19:00 FK Shkupi 2-1 Renova Cepciste

21:00 Sheriff Tiraspol 2-0 CSF Baliti

21:00 FC Milsami 2-2 FC Sfintul Gheorghe 1

18:00 FC Floresti 3-4 CS Petrocub

19:00 NK Maribor U20 2-2 NK Radomlje U19 1

01:45 Lierse 2-2 KMSK Deinze

22:59 Germany U17 5-0 Romania U17

19:00 Russia U17 6-1 San Marino U17

01:00 Switzerland (w) U19 3-2 Ireland (w) U19

00:00 Netherlands (w) U19 0-1 Austria (w) U19

22:59 Belarus (w) U19 3-1 North Macedonia (w) U19

22:59 Finland (w) U19 5-0 Turkey (w) U19

21:00 Romania (w) U19 5-2 malta (w) (U19)

21:00 Scotland (w) U19 1-1 Ukraine (w) U19

20:00 England (w) U19 8-1 Northern Ireland (w) U19

20:00 Norway (w) U19 3-1 Poland (w) U19

19:00 Denmark (w) U19 3-0 Hungary (w) U19

19:00 Italy (w) U19 9-0 Azerbaijan (w) U19

18:30 1 Greece (w) U19 5-1 Lithuania (w) U19

18:30 Bulgaria (w) U19 3-0 Kazakhstan (w) U19

17:00 1 Faroe Islands (w) U19 2-0 Cyprus (w) U19

16:00 Israel (w) U19 1-1 Georgia (w) U19

21:00 Doncaster Rovers 3-2 Cheltenham Town

21:00 Accrington Stanley 2-2 Portsmouth

21:00 Shrewsbury Town 4-1 Cambridge United 1

21:00 Sunderland A.F.C 0-1 Charlton Athletic

21:00 Burton Albion 1-3 Oxford United

21:00 Morecambe 1-1 Plymouth Argyle

21:00 Sheffield Wednesday 1-1 Lincoln City

21:00 AFC Wimbledon 0-2 Wigan Athletic

21:00 Ipswich Town 2-1 Fleetwood Town

21:00 Milton Keynes Dons 0-3 Rotherham United

21:00 Wycombe Wanderers 2-1 Crewe Alexandra

21:00 Bolton Wanderers 2-2 Gillingham

20:00 1 USD Latte Dolce 0-1 Aprilia

22:00 KV Mechelen (w) 0-0 Oud Heverlee Leuven II (w)

22:00 Gent B (w) 1-0 Royal FC Liege (w)

21:00 Famkes Merkem (w) 3-3 ASE de Chastre (w)

20:30 Ladies Genk B (w) 3-3 Anderlecht II (w)

20:00 Moldavo (w) 5-1 Kontich FC (w)

19:30 KSKV Zwevezele (w) 3-1 Standard Liege B (w)

21:00 Moss 3-1 Floro

21:00 IF Floya 0-3 Kongsvinger

20:30 Tromsdalen 2-0 Kvik Halden

19:00 Egersunds IK 3-1 Fram Larvik

18:30 Oygarden FK 3-1 FK Arendal

17:30 Baerum SK 2-0 Senja

01:00 America FC Propria 1-0 Forca Jovem EC

01:00 AD Boquinhense 3-0 Independente Simao Dias

01:00 Falcon FC 2-1 Socorro/SE 1

20:00 2 Modena U19 1-2 Pro Vercelli U19

20:00 Potenza Calcio U19 2-1 CartanU19 1

18:30 1 Virtus Francavilla U19 0-2 Palermo U19

16:00 Vis Pesaro U19 3-1 Gubbio U19

20:00 Ikamva (W) 2-2 Portia FC (W)

18:00 Croesus (w) 2-0 Nicko Taurus (w)

15:00 Queensland Lions(w) 3-0 Capalaba (w)

08:00 A.D. Isidro Metapan 1-1 Jocoro FC

07:40 CD Chalatenango 0-2 Santa Tecla

18:20 Kiffen Helsinki 2-1 Lahden Reipas

18:00 KaPa 3-0 SC KuFu-98

18:00 PeKa 3-0 NJS

18:00 PEPO Lappeenranta 5-2 MiPK Mikkeli

18:00 Atlantis 2-2 PK Keski Uusimaa

18:00 JaPS 3-1 Mypa

21:00 Belenenses U19 0-0 Alverca U19

21:00 Uniao Leiria U19 1-0 Nacional U19

21:00 Tondela U19 1-1 Oliveirense U19

21:00 Rio Ave U19 1-3 Gil Vicente U19

21:00 FC Famalicao U19 2-0 Vitoria SC Guimaraes U19

21:00 Braga U19 2-1 Pacos Ferreira U19

21:00 Sacavenense U19 0-3 GD Estoril-Praia U19

21:00 2 Academica Coimbra U19 1-2 Vitoria FC Setubal U19

21:00 Vilafranquense U19 1-1 Sporting Lisbon U19

17:00 Benfica U19 7-0 Amora FC U19

17:00 Feirense U19 1-1 Vizela U19

17:00 1 Leixoes U19 1-2 FC Porto U19 1

21:00 Faversham Town 1-0 Whitehawk

20:00 San Giovanni 0-0 Cailungo

20:00 AC Juvenes 0-1 Fiorentino

20:00 SP Domagnano 2-4 Tre Fiori

20:00 SS Virtus 0-0 SP La Fiorita

05:00 Mineros de Fresnillo 0-3 Universidad Guadalajara II

04:30 Atletico Saltillo 3-1 Gavilanes FC Matamoros

04:15 1 Correcaminos II 0-2 Coras Tepic

04:00 Escorpiones FC 0-1 Yalmakan FC

04:00 Ciervos FC 3-7 CD Cuautla

04:00 CD Inter Queretaro 0-0 Montaneses FC

04:00 U.A. Zacatecas 3-0 Loros Universidad

04:00 Tritones Vallarta MFC 4-0 Catedraticos Elite

00:00 1 Cimarrones de Sonora FC II 1-2 Mazorqueros FC

00:00 Club Canoneros Marina 0-2 Reboceros de La Piedad 1

00:00 Karkonosze Jelenia Gora 0-1 Stal Brzeg

22:30 Stolem Gniewino 1-1 Jarota Jarocin

22:00 Polonia Warszawa 3-1 Pelikan Lowicz

20:00 Swit Skolwin 1-1 Zawisza Bydgoszcz SA

20:00 MKP Carina Gubin 1-2 Rekord Bielsko-Biala

20:00 Polonia Bytom 2-0 Gawin Sleza Wroclaw

20:00 Wisloka Debica 2-0 Cracovia II

20:00 Polonia Sroda 0-0 Olimpia Grudziadz

19:00 Siarka Tarnobrzeg 0-1 Chelmianka Chelm

19:00 Orleta Radzyn Podlaski 4-1 LKS Lagow

19:00 Sokol Aleksandrow Lodzki 0-1 MLKS Znicz Biala Piska 1

19:00 ZKS Kluczevia 1-2 Baltyk Gdynia

19:00 Ursus Warszawa 0-4 Legia Warszawa B

19:00 KP Starogard Gdanski 0-2 Sokol Kleczew

19:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 5-1 GKS Przodkowo

19:00 Swit Nowy Dwor Mazowiecki 3-0 Pilica Bialobrzegi

19:00 Unia Janikowo 6-1 Stargard Szczecinski 1

19:00 Blonianka Blonie 2-0 Bron Radom

19:00 LKS Goczalkowice Zdroj 2-0 Lechia Zielona Gora

19:00 Miedz Legnica II 5-1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie

19:00 Piast Zmigrod 4-1 Foto-Higiena Gac 1

19:00 Unia Tarnow 3-1 Korona Rzeszow

19:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0-3 Avia Swidnik

19:00 KSZO Ostrowiec 0-1 Stal Stalowa Wola

19:00 1 Obra Koscian 2-1 Iskra Szydlowo

19:00 Czarni Polaniec 2-1 Wisla Sandomierz

18:00 Elana Torun 5-0 Pogon Szczecin II 1

18:00 Wissa Szczuczyn 1-1 Wikielec

18:00 Warta Gorzów Wielkopolski 2-3 Gwarek Tarnowskie Gory

17:00 Baltyk Koszalin 1-4 Kotwica Kolobrzeg

17:00 MKS Kutno 2-1 Lechia Tomaszow Mazowiecki

17:00 Unia Skierniewice 1-1 LKS Lodz II

16:00 1 Drukarz Warszawa 3-5 MKS Przasnysz

16:00 MKS Trzebinia 1-2 LKS Jawiszowice

16:00 Unia Oswiecim 1-1 Dalin Myslenice

16:00 1 KTS-K Luzino 1-1 MKS Orkan Rumia

16:00 1 Jaguar Gdansk 2-2 GKS Kowale

02:00 1 CD Rancagua Sur 3-2 CD Trasandino de Los Andes 1

02:00 Lota Schwager 0-3 Osorno

22:59 Espanyol U19 6-0 UD Montecarlo U19

22:30 2 Cartagena FC U19 0-2 Valencia U19

22:00 Alboraya U19 4-0 Atletico Madrileno U19 1

22:00 Rayo Vallecano U19 2-0 Getafe U19

22:00 Real Sociedad U19 2-1 Mutilvera U19

21:30 Arenas Club de Getxo U19 1-1 AD San Juan U19

21:30 Union Adarve U19 2-0 CP Flecha Negra U19

21:30 UD Cornella U19 1-0 CD Ebro U19

21:00 Badazous U19 0-3 Atletico de Madrid U19

19:00 Union Viera CF U19 0-3 CF Juventud Laguna U19

19:00 Cordoba U19 10-0 Jovenes Promesas U19

18:00 CD Sobradillo U19 3-0 Acodetti CF U19

18:00 CD Aguilas Atletico U19 0-0 CD Juventud Maritima U19

18:00 Las Zocas U19 2-3 Arucas CF U19

17:00 RC Victoria U19 2-2 CD Maspalomas U19

17:00 Sabadell U19 1-0 Lleida Esportiu U19

16:00 Danok Bat U19 1-2 Bilbao U19 1

02:00 CA Nacion MdP 1-1 CA Libertad MdP

22:59 Metrostar U25 5-2 Junior U25

19:30 Cesky Brod 1-1 FK Chomutov

19:30 FK Olympie Brezova 2-2 Brandys Nad Labem

19:30 Sardice 2-0 Polna

19:30 SK Slany 1-1 MFK Dobris

19:00 FC Vsetin 2-4 Kozlovice

15:15 SK Mondi Steti 1-1 Ceska Lipa

15:15 Novy Jicin 7-1 Hermanice

15:15 Sparta Kutna Hora 0-5 Benatky Nad Jizerou

15:15 Bystrice Nad Pernste 0-4 Tj Sokol Lanzhot

21:00 Pardubice 0-0 Tescoma Zlin

21:00 Synot Slovacko 1-0 Bohemians 1905

21:00 Slovan Liberec 2-0 Sigma Olomouc

15:00 Magpies Crusaders 2-5 Eastern Suburbs Brisbane

06:30 Rangers Talca 0-1 Coquimbo Unido 1

01:30 CD Magallanes 1-1 Deportes Santa Cruz

18:30 Jerv 3-2 Start Kristiansand

22:45 Al Nasa(QAT) 1-3 Al Shahaniya

22:45 Al Bidda SC 1-2 Al-Khuraitiat

07:30 Santa Tecla (w) 0-4 CD Fas Asdefuf (w)

04:15 AD Chalatenango (w) 3-1 Atletico Marte (w)

00:00 Municipal Limeno (w) 3-1 CD Platense Zacatecoluca (w)

03:00 Ferro Carril Oeste Gral Pico 2-0 Deportivo Camioneros 1

02:00 Sportivo Las Parejas 3-1 Crucero del Norte

16:00 Chanthaburi FC 3-3 Bankhai United

16:00 Pattaya Discovery United FC 1-0 Chachoengsao

15:30 Surin Khongcheemool 2-4 Sakhon Nakhon FC

15:30 Pluakdaeng United 1-0 Sa Kaeo City

15:30 Ang Thong FC 0-0 Chainat United

15:30 Samut Prakan FC 0-2 Muangnont Bankunmae FC

15:30 Royal Thai Air Force FC 2-1 Chamchuri United FC

22:30 Progresso 1-2 CRD Libolo

21:30 Academica Do Lobito 0-0 Desportivo Huila

21:30 Sporting Cabinda 0-1 Benfica Lubango

07:00 SV UNDEBA 0-2 Jong Holland

07:00 SV Victory Boys 1-3 SV SUBT

20:30 Opava 6-1 Viktoria Zizkov

19:30 FK Graffin Vlasim 5-1 Vyskov

15:15 Trinec 0-1 Brno

15:15 Dukla Prague 0-1 Usti nad Labem

15:15 Chrudim 2-2 Marila Pribram

08:00 1 Herrera FC 2-1 CA Independente 1

06:00 Veraguas FC 1-0 CD Universitario

06:00 Plaza Amador 1-2 Tauro FC

04:00 Alianza FC (PAN) 1-0 Sporting San Miguelito

04:00 CD Arabe Unido 1-1 Costa Del Este

21:00 Metalurh Zaporizhya 2-2 MFK Mikolaiv 1

19:00 SC Tavriya 1-0 FK Yarud Mariupol

21:00 Volna Pinsk 2-1 FK Orsha

19:00 FC Baranovichi 3-3 Shakhter Soligorsk II

17:00 FK Lida 1-7 Lokomotiv Gomel

02:00 Marsa 1-0 Qrendi 1

22:00 Senglea Athletic 0-3 Zebbug Rangers

18:00 Mqabba FC 1-2 Rabat Ajax

05:00 Colombia (w) 2-0 Chile nữ

04:15 Puerto Rico (w) 2-1 Guyana (w)

04:00 Mexico (w) 6-1 Argentina (w)

02:15 Canada nữ 5-1 New Zealand nữ

02:00 River Plate (w) 1-2 Uruguay (w)

15:50 Australia nữ 3-1 Brazil nữ

18:00 Bjarg 1-3 Fana

18:00 Fyllingsdalen 5-1 Sogndal B

18:00 Assiden 0-6 Mjondalen IF B

18:00 Follo 3-3 Halsen

18:00 Spike 1-4 Junkeren

18:00 Nybergsund IL Trysil 0-3 Gjøvik-Lyn

18:00 Frigg 5-0 Lyn Oslo

18:00 Eik-Tonsberg 3-1 Flint

18:00 Os Turn Fotball 1-5 Sandvikens

18:00 Bodo Glimt 2 5-0 Finnsnes

18:00 Stromsgodset B 2-2 Honefoss BK

18:00 Donn 5-0 Madla IL

18:00 Grorud B 2-3 Elverum

18:00 Ntnui 1-3 Byasen Toppfot

18:00 Brodd 1-1 Staal Jorpeland

18:00 Ready 1-0 Brann 2

18:00 IL Express 0-3 Vindbjart

18:00 Stovner 4-2 Funnefoss/Vormsund 1

18:00 Krakeroy IL 1-4 Orn-Horten

18:00 Hinna 0-4 Start Kristiansand B

18:00 Skjervoy 1-2 Mjolner

18:00 Ullern FC 4-0 Melbo

18:00 Pors Grenland 2-1 Sparta Sarpsborg B

18:00 Oppsal 1-1 Fredrikstad B

18:00 Strindheim IL 2-2 Ray Heim B team

18:00 Nordstrand 1-0 Rana FK

18:00 Akra 1-1 Djerv 1919

18:00 Skeid Fotball B 1-2 Lokomotiv Oslo

18:00 Tiller 4-0 Orkla

18:00 Stabaek B 1-0 Tromso B

18:00 Kolstad 1-3 Traff

18:00 1 Lorenskog 1-1 Gjelleraasen IL

18:00 Mandalskameratene 0-1 Vidar

18:00 Kongsvinger IL B 2-0 Ullensaker/Kisa B

18:00 Sola 4-0 Viking B

18:00 Aalesund FK B 3-2 Melhus

18:00 1 Stord IL 5-2 Ardal

18:00 Brumunddal 7-0 Toten

18:00 Tynset 0-3 Spjelkavik

18:00 Molde B 4-1 Volda

18:00 Fjora 2-0 Lysekloster

18:00 Lillestrom B 2-1 Raufoss IL B

02:00 Rosario 0-3 Universitario de Sucre

22:59 FC Suderelbe 3-3 TSV Buchholz 08

22:30 TSV Emmelshausen 3-0 FSV Salmrohr

21:30 FV Eppelborn 0-0 FV Dudenhofen

21:00 Eintracht Northeim 0-3 Freie Turnerschaft Braunschweig

21:00 SSV Jahn Regensburg II 4-1 TSV 1860 Munchen (Youth)

21:00 TSV Karlburg 1-1 Bayern Hof

20:30 Engers 5-0 Kaiserslautern (Youth)

20:30 SV Linx 0-1 Sportfreunde Dorfmerkingen

20:30 TUS Mechtersheim 1-1 TSG Pfeddersheim

20:30 Hassia Bingen 2-3 Sportfreunde Eisbachtal

20:30 FSV 08 Bissingen 1-0 Stuttgarter Kickers

20:00 DJK TEUTONIA SCHALKE 3-1 SV Seligenporten

20:00 MSV Pampow 4-1 1. FC Lok Stendal

20:00 TSV Schwaben Augsburg 1-0 SV Pullach

20:00 FC Deisenhofen 0-1 SpVgg Hankofen-Hailing

20:00 TSV Vatanspor 2-2 Grossbardorf

19:30 ASV Neumarkt 2-0 1. FC Sand

19:30 OSC Bremerhaven 1-0 Habenhauser

19:30 Arminia Ludwigshafen 3-3 Hertha Wiesbach

19:30 Freiburger FC 0-2 SSV Reutlingen 05

19:00 FSV Martinroda 1-2 Hallen

19:00 Bischofswerdaer FV 3-0 Einheit Rudolstadt

19:00 TSV Landsberg 5-1 SV Kirchanschoring

19:00 FC Ismaning 4-1 Gundelfingen

19:00 Ludwigsfelder FC 1-2 Greifswalder FC

19:00 Neckarsulmer Sport-Union 2-2 FV Ravensburg

19:00 SpVgg Ansbach 3-2 Feucht SC

19:00 Meiendorfer SV 0-0 SC Concordia Hamburg

19:00 Eintracht Trier 1-0 Gonsenheim

19:00 Goppinger SV 4-1 SV Oberachern

19:00 VFC Plauen 6-0 SV 09 Arnstadt

18:00 Blumenthaler SV 1-2 KSV Vatan Sport Bremen

18:00 Werder Bremen III 1-4 Brinkumer SV

18:00 BTS Neustadt 3-1 SV Hemelingen

09:30 Espo Lada Hokkaido Futsal 1-1 Yokohama S CC Futsal

13:15 Shriker osaka Futsal 2-1 Shonan Bellmare Futsal

01:30 Thes Sport 4-3 Francs Borains 1

01:00 URS Lixhe-Lanaye 0-0 Royal Knokke

01:00 Patro Eisden 2-0 Dessel Sport

01:00 KFC Mandel United 0-2 FCV Dender EH

01:00 Olympic Charleroi 2-1 La Louviere Centre

10:00 Suva FC 1-2 Ba

10:00 Nadi FC 1-1 Rewa FC

23:15 Anh (nữ) 4-0 Northern Ireland (w)

19:00 ACS Viitorul Simian 1-2 CNS Cetate Deva

19:00 Vaslui 2-0 Pascani

19:00 Husana Husi 1-1 Stiinta Miroslava

19:00 2 ACS Kids Tampa Brasov 1-2 FC Pucioasa

19:00 CS Minaur Baia Mare 3-0 Cluj II

19:00 FC Otelul Galati 4-1 CSM Ramnicu Sarat

19:00 Tunari 1-0 Dinamo Bucuresti 2

19:00 CS Gloria Albesti 1-1 Farul Constanta II

19:00 AFC Progresul Spartac Bucuresti 2-0 Real Bradu

19:00 Afumati 5-0 CSM Fetesti

19:00 ACS Progresul Pecica 2-1 Pobeda Star Bisnov 1

19:00 ACS Foresta Suceava 1-1 Ceahlaul Piatra Neamt

19:00 CS Dante Botosani 2-1 ACS Somuz Falticeni 1

18:00 SR Brasov 1-2 ACS KSE Targu Secuiesc

21:00 Turriff United 3-2 Fort William

21:00 Deveronvale 6-0 Lossiemouth

15:00 IMT Novi Beograd U19 2-2 Partizan Belgrade U19

02:30 Titanes FC 0-0 Academia Rey

02:30 AC Minerven FC Bolivar 1-2 Libertador FC

21:00 Tamworth 1-3 Leiston FC

21:00 Stourbridge 3-0 Lowestoft Town

21:00 St Ives Town 2-4 Hednesford Town

21:00 Royston Town 2-2 Coalville

21:00 Redditch United 1-3 Nuneaton Borough 1

21:00 1 Needham Market 1-2 Rushall Olympic

21:00 Hitchin Town 0-1 Stratford Town 1

21:00 Bromsgrove Sporting FC 0-4 Peterborough Sports

21:00 Alvechurch 2-1 Barwell

21:00 Rushden Diamonds 0-0 Biggleswade Town 1

20:00 Norrby IF 0-0 Osters IF

20:00 Jonkopings Sodra IF 0-2 Orgryte

18:00 Vasalunds IF 0-1 Vasteras SK FK

17:00 Sport Clube Caldas U17 1-1 Peniche U17

21:00 Glossop North End 1-1 Warrington Rylands

21:00 Kidsgrove Athletic 1-3 Mossley

21:00 Trafford 3-0 Market Drayton Town

21:00 Stocksbridge Park Steels 2-2 Marske United

21:00 Ramsbottom United 4-0 Newcastle Town FC

21:00 Shepshed Dynamo 0-0 Stamford

20:00 FSV Fernwald 3-1 Steinbach

20:00 Rot-Weiss Hadamar 4-1 VfB Ginsheim

19:30 KSV Baunatal 1-1 FC 1906 Erlensee

20:00 1 ZESCO United Ndola 1-1 Green Buffaloes

20:00 1 Kabwe Warriors 2-0 Prison Leopards FC 1

06:00 Deportivo Laferrere 2-0 Excursionistas 1

01:00 Victoriano Arenas 3-1 El Porvenir

01:00 Real Pilar 0-0 San Martin Burzaco

23:30 CA Atlas 2-2 Deportivo Espanol

18:15 Opava U19 0-8 Sparta Praha U19

18:00 Dynamo Ceske Budejovice U19 4-0 Hradec Kralove U19

16:00 Slovacko U19 3-1 Marila Pribram U19

16:00 Sigma Olomouc U19 2-0 Tescoma Zlin U19

16:00 Viktoria Plzen U19 0-1 Pardubice U19 2

16:00 Mlada Boleslav U19 3-0 Meteor Praha(U19)

16:00 1 Brno U19 0-2 Slavia Praha U19

15:00 1 Tboung Khmum 0-3 Koh Kong

00:30 Hapoel Beer Sheva 3-1 Hapoel Jerusalem

23:30 Maccabi Petah Tikva FC 4-0 Hapoel Natzrat Illit

22:45 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-3 Hapoel Kiryat Shmona

22:00 Hapoel Hadera 0-3 Hapoel Tel Aviv

15:30 Ironi Ramat Hasharon U19 2-0 Maccabi Tzur ShalomU19

15:00 Maccabi Yaffo Kabilio U19 1-0 FC Kfar Qasim U19

14:30 Ironi Modiin U19 0-2 Hapoel Herzliya U19

14:00 Hapoel Qiryat Ono U19 1-0 Hapoel Umm al-Fahm U19

14:00 Hapoel Ironi Karmiel U19 0-2 Hapoel Nof HaGalil U19

07:10 Agropecuario de Carlos Casares 3-1 Almirante Brown

05:10 Club Atletico Tigre 1-0 Chacarita juniors

05:00 Alvarado Mar del Plata 1-0 Atletico Atlanta

03:10 Deportivo Moron 3-0 Defensores de Belgrano

01:30 Barracas Central 0-0 Guillermo Brown

01:30 All Boys 1-1 Almagro

01:30 Estudiantes de Caseros 5-0 Atletico Mitre de Santiago del Estero

22:59 Tristan Suarez 1-1 Villa Dalmine

00:00 Petrarca Padova C5 Futsal 3-2 Lido Di Ostiav Meta Futsal

22:59 Royal Saint Giuseppe Futsal 3-3 Phil diae Bolley

20:00 Cybertel Aniene Futsal 3-3 Carme Dawson

20:00 Napoli Futsal 4-5 Catania Futsal 1

22:00 SV Kraig 3-0 ASK Klagenfurt 1

20:00 1 ASV 13 Vienna 3-1 SC Mannsworth

20:00 SR Donaufeld Wien 10-0 FV Austria XIII

19:00 FC Blau Weiss Feldkirch 2-1 FC Horbranz

19:00 BK Frem 2-2 Roskilde

18:30 Herlev IF 0-2 Young Boys FD

18:15 IF Lyseng 1-4 Naesby

18:15 KFUM Roskilde 1-3 VSK Arhus

18:00 Dalum 1-1 Vanlose

18:00 Karlslunde IF 1-3 B 73 Slagelse

20:30 Venda 1-1 Cape Town All Stars

20:30 Uthongathi FC 3-1 Pretoria Callies

20:30 TS Sporting 0-2 Polokwane City FC

20:30 Jomo Cosmos 0-1 JDR Stars

23:30 Inter Movistar Futsal 4-0 Vaidepenas Futsal

23:30 Manzanares FS Futsal 0-6 EiPozo Murcia Turistica Futsal

23:30 CD Burela FS Pescados Ruben Futsal 1-4 Cordoba Futsal

21:00 Catgas Energia Futsal 3-4 F.C.Barcelona Futsal

18:00 Real Betis Futsal 5-4 DKV Seguros Zaragoza Indoor So

17:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 4-5 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal

21:00 Poole Town 1-4 Hayes Yeading United

21:00 Kings Langley 1-1 Merthyr Town 1

21:00 Hendon 2-0 Taunton Town

21:00 Hartley Wintney 1-0 Swindon Supermarine

21:00 Harrow Borough 2-0 Wimborne Town

21:00 Dorchester Town 1-2 Farnborough Town

21:00 Yate Town 3-1 Walton Casuals

21:00 Beaconsfield SYCOB 3-3 Salisbury FC

21:00 Weston Super Mare 3-1 Chesham United

21:00 Truro City 1-2 Gosport Borough

21:00 Tiverton Town 0-1 Metropolitan Police

19:00 Customs Department FC 1-2 Trat FC

19:00 Sukhothai 3-0 Navy FC

18:30 Kasetsart FC 1-0 Nakhon Pathom FC

18:00 Ranong FC 2-2 Muangkan FC

17:00 Khonkaen FC 1-3 Lampang FC

01:00 Yupanqui 2-3 Sportivo Barracas

20:00 Al Nasr SC Reserves 0-0 Al-Sharjah (R)

01:00 Marcq En Baroeuil 3-0 Saint-Omer

22:59 Drancy 3-0 Les Ulis 1

22:59 Creteil II 4-0 OFC Les Mureaux

22:59 1 US Orleans II 6-0 J3 Amilly

22:59 Alenconnaise 1-1 AG Caennaise

03:00 Potyguar CN RN U20 0-1 ASSU U20 1

03:00 Potiguar U20 3-3 Baraunas RN U20

01:00 SC Jau U20 7-0 Sao Gabriel U20

01:00 Maracaju AC U20 0-3 Uniao ABC Youth 1

01:00 CA Carazinho U20 1-1 Passo Fundo U20

01:00 bis SC U20 0-2 Petrolina PE Youth

01:00 Campo Grande AC U20 2-2 Olaria RJ U20

01:00 Gremio FBPA U20 0-0 Sao Jose EC U20

01:00 Serrano RJ U20 1-1 Perolas Negras Youth 1

01:00 Sete de Setembro PE Youth 0-1 Retro FC Brasil U20

01:00 1 Sao Goncalo U20 5-1 Goytacaz FC U20 1

01:00 Sport Club Recife (Youth) 3-2 Vera Cruz PE U20

01:00 Brusque U20 2-5 Concordia U20

01:00 Criciuma SC (Youth) 1-1 Avai (Youth)

19:00 ABC FC RN (Youth) 1-0 CE Forca e Luz U20

16:30 Jagat Singh Palahi FA 0-0 Sant Baba Bhag Singh FA 1

16:30 Khalsa FC Chandigarh 1-1 Principal Harbhajan Sa

20:00 JK Tallinna Kalev II 5-2 Vandra JK Vaprus

19:00 Tallinna FC Ararat TTU 1-1 Halliu football College 1

17:00 Laanemaa Haapsalu 1-1 Viimsi MRJK

23:15 Newtown AFC 1-0 Caernarfon

20:30 Haverfordwest County 2-1 Newi Cefn Druids 1

20:30 1 UWIC Inter Cardiff 1-1 Connahs Quay Nomads FC

20:30 1 Bala Town F.C. 3-3 Barry Town United

22:59 Baltika Kaliningrad 1-0 Veles

21:00 FK Krasnodar 2 1-2 PFK Kuban

21:00 KAMAZ Naberezhnye Chelny 4-1 Spartak Moscow II

21:00 Fakel 3-2 Metallurg Lipetsk

21:00 Torpedo moskva 2-1 Yenisey Krasnoyarsk

20:00 1 Rotor Volgograd 0-0 Alania Vladikavkaz

19:00 Akron Togliatti 2-1 Dolgiye Prudy

18:00 Gazovik Orenburg 2-0 SKA Khabarovsk

17:00 Neftekhimik Nizhnekamsk 3-1 Tekstilshchik Ivanovo

16:00 1 Tom Tomsk 2-1 Volgar-Gazprom Astrachan

20:00 FC Groningen Reserves 2-1 ADO Den Haag U21

19:45 VV Alexandria 66 U21 0-6 Go Ahead Eagles Reserve

19:00 Koninklijke HFC Haarlem U21 3-2 De Treffers U21

17:30 VVV Helmond Sport U21 3-1 Spartaan20 U21

01:00 Uniao Suzano AC SP 4-0 Gremio Prudente 1

11:00 Fukushima United FC 2-1 Miyazaki

11:00 Yokohama SCC 2-1 Vanraure Hachinohe FC

11:00 Imabari FC 4-2 Kataller Toyama

13:00 Kagoshima United 3-1 Azul Claro Numazu

05:00 1 Gremio Sorriso 1-0 CE Dom Bosco

02:00 ASEEV 5-1 Uniao Inhumas

02:00 Taruma/AM 3-2 Sul America EC

01:30 Patriotas FC 2-3 GRECAL

01:30 AC Izabelense 0-3 Caete FC 1

01:30 Monte Cristo/GO 0-7 Cerrado EC

01:30 1 Maranhao 1-1 Cordino

01:00 Desportiva Ferroviaria ES 0-2 Forte Rio Bananal

01:00 Hercilio Luz SC 1-0 Joinville SC 1

01:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 1-1 Campinense

01:00 America MG (w) 1-0 Cruzeiro MG (w)

01:00 Uberaba MG 1-2 Inter De Minas

21:00 Manchester MG 3-0 Betis MG

20:00 CRESSPOM (w) 6-2 Legiao FC (W)

19:30 SC Paraense 0-3 Venus AC 1

19:15 Sport Club Belem 1-4 Fonte Nova/PA

21:00 Douglas Hall 2-2 University College Cork 1

08:00 Jalapa 2-1 Real Esteli

04:00 HYH Export Sebaco FC 3-3 Juventus Managua

02:30 Hassania Agadir 1-0 CAYB Club Athletic Youssoufia

00:15 Maghreb Fez 3-0 DHJ Difaa Hassani Jadidi

01:00 Sao Caetano 1-1 XV de Piracicaba

21:00 CA Votuporanguense SP 0-3 Portuguesa Desportos

21:00 Ukhta Tyumen Futsal 4-2 MFK Torpedo Futsal

19:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2-3 Dynamo Samarra Futsal

18:00 MFK CPRF Futsal 1-4 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal

20:00 City Club 1-1 Al-Jazira Al-Hamra

20:00 Al Arabi(UAE) 2-1 Masafi

19:55 Dubba Al-Husun 4-3 Gulf Heroes FC

17:45 Mashal Muborak 0-0 Navbahor Namangan 1

17:15 Kuruvchi Kokand Qoqon 2-1 Lokomotiv Tashkent

23:30 PK-35 Vantaa U20 0-4 PPJ U20

19:00 GrIFK U20 1-1 KaaPo U20

19:00 Haka Youth 1-4 KuPS U20

18:15 Inter Turku U20 0-3 Atlantis U20

17:00 FC Kontu U20 3-5 KaPa U20

16:30 FC Lahti U20 1-0 IF Gnistan U20 1

08:00 Alajuelense 4-1 AD Guanacasteca 2

04:00 1 Sporting San Jose 2-0 Guadalupe FC 1

04:00 Perez Zeledon 3-1 AD Grecia

05:00 Botafogo PB 1-0 Criciuma

03:00 SC Paysandu Para 1-4 Ituano SP

01:00 Sao Goncalo 1-0 Serrano BA

01:00 Duque de Caxias RJ 0-1 Olaria

01:00 1 AA Carapebus 1-0 Campo Grande CE 1

01:00 Perolas Negras 1-0 Nova Cidade

21:00 1 Oxford City 1-1 Chelmsford City

21:00 1 Maidstone United 0-2 Dorking

21:00 Hemel Hempstead Town 1-1 Welling United

21:00 1 Havant Waterlooville 1-2 Slough Town

21:00 Hampton Richmond Borough 0-0 Chippenham Town

21:00 Eastbourne Borough 0-1 Ebbsfleet United 1

21:00 Concord Rangers 1-4 Hungerford Town

21:00 Braintree Town 1-2 Dulwich Hamlet

21:00 Billericay Town 0-1 Tonbridge Angels

21:00 Bath City 0-2 St Albans City

18:00 Gjilani 1-0 KF Feronikeli

18:00 KF Llapi 1-3 KF Drita Gjilan

18:00 Malisheva 1-2 KF Ulpiana

22:00 HSK Zrinjski Mostar 1-0 Sarajevo

18:00 Leotar 1-1 Sloboda 1

18:00 Rudar Prijedor 2-2 FK Velez Mostar

19:30 Polissya Zhytomyr 1-2 Kryvbas

17:15 Prykarpattya Ivano Frankivsk 3-1 Alians Lypova Dolyna

09:00 1 LA Force 1-1 Michigan Stars

08:00 1 San Diego 1904 FC 1-2 California Utd Strikers 1

07:30 Chicago House AC 2-5 Maryland Bobcats FC

06:30 Chattanooga 1-0 New Amsterdam

06:00 Stumptown Athletic FC 0-3 Detroit City

18:30 1 Henan Songshan Longmen 1-1 Sichuan Jiuniu

14:30 Shandong Taishan 2-0 Wuhan FC

21:00 Glentoran FC 2-2 Portadown 1

21:00 Coleraine 2-0 Warrenpoint Town

21:00 Ballymena United 1-0 Cliftonville

01:30 Cruzeiro RS 0-2 CE Lajeadense

21:00 Montrose 4-1 East Fife

21:00 Cove Rangers 3-0 Clyde

21:00 Airdrie United 3-2 Dumbarton 3

21:00 Peterhead 0-0 Falkirk

19:00 Kampala City Council FC 2-1 Gaddafi FC

19:00 Tooro United 1-0 Mbarara City

19:00 1 defense forces 1-0 Express FC

01:30 Miramar Misiones FC 2-0 Basanez

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657