Kết quả trận Leeds United vs West Brom, 22h00 ngày 23/05

Leeds United
Leeds United
3
West Brom
West Brom
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Leeds United vs West Brom


22:00 ngày 23/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Leeds United vs West Brom


TLCA
0.44 : 0:0 : 1.92
TL bàn thắng:
4.00 : 4 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 18.00 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Leeds United vs West Brom

 1'    Liam Cooper yellow_card  
 17'    Rodrigo Moreno Machado,Rodri (Assist:Raphinha) goal 1-0  
 23'      yellow_cardConor Gallagher
 42'    Kalvin Phillips goal 2-0  
 46'    Patrick Bamford↑Rodrigo Moreno Machado,Rodri↓ substitution  
 60'      substitutionHal Robson-Kanu↑Dara O Shea↓
 61'      substitutionGrady Diangana↑Callum Robinson↓
 69'    Pascal Struijk↑Gaetano Berardi↓ substitution  
 70'    Tyler Roberts↑Pablo Hernandez Dominguez↓ substitution  
 79'    Patrick Bamford goal 3-0  
 83'      substitutionKarlan Ahearne-Grant↑Ainsley Maitland-Niles↓
 90'    3-1   goalHal Robson-Kanu
 90'    Kalvin Phillips yellow_card  

Đội hình thi đấu Leeds United vs West Brom

Leeds United West Brom
13 Francisco Casilla Cortes
6 Liam Cooper
2 Luke Ayling
28 Gaetano Berardi
10 Ezgjan Alioski
23 Kalvin Phillips
15 Stuart Dallas
18 Raphinha
22 Jack Harrison
19 Pablo Hernandez Dominguez
20 Rodrigo Moreno Machado,Rodri
1 Samuel Johnstone
2 Darnell Furlong
6 Semi Ajayi
5 Kyle Bartley
27 Dara O Shea
14 Conor Townsend
18 Conor Gallagher
35 Okay Yokuslu
30 Ainsley Maitland-Niles
10 Matthew Phillips
7 Callum Robinson
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
46 Jamie Shackleton
9 Patrick Bamford
7 Ian Carlo Poveda
1 Illan Meslier
49 Oliver Casey
47 Jack Jenkins
21 Pascal Struijk
11 Tyler Roberts
24 Leif Davis
61 Tim Iroegbunam
45 Taylor Gardner-Hickman
11 Grady Diangana
17 Mbaye Diagne
25 David Button
49 Caleb Taylor
22 Lee Peltier
29 Karlan Ahearne-Grant
4 Hal Robson-Kanu

Số liệu thống kê Leeds United vs West Brom

Leeds United   West Brom
0
 
Giao bóng trước
 
8
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
14
9
 
Sút trúng cầu môn
 
5
3
 
Sút ra ngoài
 
6
5
 
Cản sút
 
3
14
 
Sút Phạt
 
16
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
64%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
36%
499
 
Số đường chuyền
 
268
83%
 
Chuyền chính xác
 
71%
12
 
Phạm lỗi
 
12
3
 
Việt vị
 
3
27
 
Đánh đầu
 
27
17
 
Đánh đầu thành công
 
10
4
 
Cứu thua
 
5
21
 
Rê bóng thành công
 
19
7
 
Đánh chặn
 
10
19
 
Ném biên
 
16
21
 
Cản phá thành công
 
19
8
 
Thử thách
 
8
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
107
 
Pha tấn công
 
89
59
 
Tấn công nguy hiểm
 
36

02:00 Barcelona 1-1 Granada CF

01:45 Udinese 0-4 Napoli

12:00 Suwon Samsung Bluewings 3-2 Gangwon FC

22:15 Al-Muharraq 3-0 Al-Ahed

03:15 Sporting Braga 3-1 CD Tondela

01:00 Benfica 3-1 Boavista FC

00:10 AIK Solna 3-1 IFK Goteborg

00:00 Hammarby 1-0 Varbergs BoIS FC

23:30 1 CSKA Moscow 1-0 Spartak Moscow

22:30 Rubin Kazan 1-3 Zenit St. Petersburg

20:30 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 Lokomotiv Moscow

01:45 Bohemians 3-3 Derry City

01:00 CFR Cluj 1-0 CS Universitatea Craiova

06:00 1 Cuiaba 2-2 Fluminense RJ

00:00 Silkeborg 0-2 Aarhus AGF

06:15 Defensa Y Justicia 0-0 Banfield

04:00 Rosario Central 1-0 San Lorenzo

01:45 Lanus 1-2 Newells Old Boys

23:30 Gimnasia La Plata 1-0 Union Santa Fe

00:00 1 Lokomotiv Tbilisi 2-2 Samgurali Tskh 1

22:00 1 FC Telavi 0-1 Dinamo Batumi

22:00 Dila Gori 0-0 FC Saburtalo Tbilisi

19:00 FC Shukura Kobuleti 0-4 Dinamo Tbilisi

19:00 Samtredia 4-1 Torpedo Kutaisi

01:30 Frosinone 2-2 Brescia

02:00 Burgos CF 0-0 Las Palmas

01:30 Leixoes 1-4 Viseu

00:00 1 Academica Coimbra 1-2 Vilafranquense 1

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-1 ADO Den Haag

01:30 Gornik Polkowice 1-1 GKS Katowice

22:59 Skra Czestochowa 2-1 Arka Gdynia

18:00 FC Tuapse 0-2 SKA Rostov

07:00 1 Olimpia Asuncion 1-2 FC Nacional Asuncion

02:00 Concarneau 1-3 Avranches

00:00 SV Wehen Wiesbaden 0-1 Borussia Dortmund (Youth)

08:00 Alianza Petrolera 3-0 Patriotas FC

06:00 La Equidad 1-1 Deportivo Pereira

00:00 Balikesirspor 2-1 Keciorengucu

00:00 Ankaragucu 2-2 Menemen Belediye Spor

21:00 Boluspor 1-1 Istanbulspor 1

00:00 FC Trollhattan 1-2 Utsiktens BK

22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-0 ACS Viitorul Selimbar

20:00 Universitaea Cluj 1-0 Luceafarul Oradea

01:30 1 Deportivo Maldonado 1-3 Wanderers FC

20:30 Rampla Juniors Reserves 2-4 Juventud De Las Piedras Reserves

01:00 Newcastle U23 2-3 Stoke City U23

01:00 Wolves U23 2-1 Fulham U23

01:00 Reading U23 3-3 Norwich City U23

01:00 Nottingham Forest U23 5-0 Birmingham City U23

01:00 Leicester City U23 3-1 Everton U23

01:00 Derby County U23 3-1 West Ham U23

19:00 Sunderland U23 1-3 Middlesbrough U23

15:00 Urawa Red Diamonds (w) 2-0 Nojima Stella (w)

13:00 JEF United Ichihara Chiba (w) 1-1 AS Elfen Sayama (w)

12:00 Omiya Ardija (W) 1-1 Albirex Niigata (w)

01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-4 Santa Tecla U20

20:00 Basanez U19 1-1 Oriental U19

18:00 Uzbekistan (w) 12-0 Mongolia (w)

01:00 Anorthosis Famagusta FC 2-1 Ethnikos Achnas FC

22:59 1 Omonia Nicosia FC 2-1 Doxa Katokopias 1

21:30 Urartu II 0-2 Lernayin Artsakh

19:00 Pyunik B 3-1 BKMA II

20:30 ZNK Osijek U19 1-2 NK Rudes U19

01:45 Berwick Rangers 2-1 Gretna

15:00 Jiangsu (w) 1-1 Shanxi (w)

15:00 Shandong Ticai (w) 1-2 Beijing (w)

01:45 Glenavon Reserves 2-1 Ballymena Utd Reserves

01:45 Portadown Reserves 9-0 Carrick Rangers Reserves

01:45 Larne Reserves 1-1 Crusaders Reserves

05:00 Sportivo San Lorenzo 0-1 3 De Febrero

02:00 Deportivo Santani 0-0 General Caballero

16:30 Mohammedan SC 0-1 BSS Sporting Club

01:00 FH Hafnarfjordur U19 3-1 Fjolnir U19

22:00 Qarabag 2-0 Standard Sumgayit

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-6 Zenit St.Petersburg Youth

22:59 Al Shorta 1-0 Al Talaba

19:30 Zakho 2-1 Newroz SC(IRQ) 1

19:30 Al Karkh 1-2 Naft Al Junoob

19:30 Al-Naft 0-0 Naft Misan

00:15 Al Khaleej Club 5-2 Al-Nahdha

22:59 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al-Ameade 1

22:30 1 Al-Shoalah 3-1 Al Kholood

00:00 Iran Futsal 1-2 Argentina Futsal

00:00 USA Futsal 0-7 Serbia Indoor Soccer

22:00 Japan Futsal 1-2 Paraguay Futsal

22:00 Spain Indoor Soccer 4-1 Angola Futsal

02:00 1 AC Monopoli 0-0 Avellino

22:59 Tallinna FC Levadia B 2-4 Elva

20:00 Kufer Soom 1-1 Al-Arabi Irbid

20:00 1 Al-Ahly 1-1 Blama 2

18:00 Jas Qyran 1-0 Shakhter Karagandy Reserves

18:00 Akademia Ontustyk Reserves 0-2 FK Kaspyi Aktau Reserves

18:00 Akzhayik Uralsk Reserves 3-1 Ordabasy Reserves 2

17:00 FK Taraz Reserves 3-2 Kyran Reserves 1

17:00 FK Aktobe Reserves 2-2 Kaisar Kyzylorda Reserves

17:00 Turan Turkistan Reserves 5-1 FK Atyrau Reserves 1

16:00 Altay FK 2-3 FC Astana Reserves

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1 Tobol Kostanay Reserves

15:00 Sdushor-8 1-2 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2

18:35 Suzhou Dongwu 1-2 Jiangxi Liansheng FC

15:00 Zhejiang Greentown 1-0 Shenyang City Public

22:00 Kvik Halden 5-1 Valerenga B

22:00 Kjelsas 6-1 Rosenborg B

02:15 1 Sao Paulo (Youth) 2-3 Botafogo RJ (Youth) 1

04:00 Deportivo Dongu 2-3 Montanes

02:30 San Martin de San Juan Reserves 7-0 Independiente de Villa Obrera

01:00 Godoy Cruz Reserves 4-1 CA Fray Luis Beltran 1

01:00 Molinos El Pirata 2-1 Sport Chavelines Juniors

22:30 Juan Aurich 1-2 CD Coopsol

02:00 Brazil nữ 4-1 Argentina (w)

01:00 Denmark (w) U19 2-0 Ireland (w) U19

22:00 Cameroon (w) 0-2 Ghana (w)

21:00 Romania (w) U19 1-0 North Macedonia (w) U19 1

01:00 Brumunddal 6-0 Ullensaker/Kisa B 1

00:00 Mjondalen IF B 0-2 Orn-Horten 1

22:59 Stromsgodset B 3-4 Fredrikstad B

22:59 Kongsvinger IL B 4-0 Raufoss IL B

22:59 Bjarg 4-1 Brann 2

22:00 Follo 4-0 Sparta Sarpsborg B

22:00 Tynset 6-3 Ray Heim B team

17:00 Kafr Qasim 1-6 Hapoel Tirat Karmel

15:00 Maccabi HaShikma Hen 5-2 Bnei Yehud

00:00 IFK Varnamo 1-1 Orgryte

01:00 Argentino de Merlo 1-3 Sportivo Italiano

01:00 1 General Lamadrid 1-2 Victoriano Arenas 1

07:10 San Martin Tucuman 0-0 Belgrano

01:30 Instituto 1-2 All Boys

19:00 Alashkert 0-0 Noravank

12:00 Khoromkhon Club 3-1 Khangarid Klub

09:00 Ulaanbaatar City 4-2 UB Mazaalainuud

18:00 1 Deren FC 2-3 BCH Lions

01:00 Liniers 0-1 Defensores de Cambaceres

01:00 1 Centro Espanol 1-0 CA Lugano 1

01:00 1 Central Ballester 2-3 Sportivo Barracas

01:00 Juventud Unida 1-0 Deportivo Paraguayo

01:30 Canedense U20 4-2 Vasco (Youth)

22:59 Nomme JK Kalju II 1-2 Halliu football College

22:30 Veles 3-1 Rotor Volgograd

06:00 Colatina ES 3-3 Rio Branco AC

01:30 EC Timon 2-1 Cordino 1

01:45 Leeds AFC Cork 0-3 Castleview FC

00:00 Vallensbaek IF U21 3-0 Maribo BK U21

23:30 Vanlose U21 4-2 KFUM Roskilde U21 1

23:30 Hvidovre IF U21 1-3 AB Tarnby U21

17:00 Bashundhara Kings 1-1 Abahani Limited

02:15 1 HK Kopavogs 1-0 Stjarnan Gardabaer

21:00 Turon Nukus 0-1 Navbahor Namangan

21:00 Qizilqum Zarafshon 0-0 OTMK Olmaliq

03:00 AD Guanacasteca 1-0 Sporting San Jose 1

14:00 Qingdao Youth Island 1-1 Shanghai Jiading Huilong 1

14:00 Shanxi Longjin 1-3 Guangxi Pingguo Haliao

20:15 FC Uzhgorod 0-2 Nyva Ternopil

21:10 Fauve Azur Elite 1-3 Racing de Bafoussam

19:00 Lion Blesse 3-2 Foncha Street Bamenda

20:00 Swansea City U23 4-2 Crewe Alexandra U23

20:00 Racing Club Reserves 2-0 Talleres Remedios Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Banfield Reserves

01:30 RWD Molenbeek U21 2-1 Lommel SK U21

01:00 Seraing U21 0-2 RS Waasland Beveren U21

01:00 Excelsior Virton U21 1-3 Westerlo U21 1

01:00 St. Gilloise U21 1-2 Lierse U21

00:45 Royal Antwerp FC U21 2-1 Oud Heverlee Leuven U21

00:30 AS Eupen U21 4-0 Kortrijk U21

00:30 1 Zulte-Waregem U21 0-1 St.-Truidense U21

00:30 Cercle Brugge U21 4-0 KV Mechelen U21

00:30 KV Oostende U21 1-1 Beerschot Wilrijk U21

00:30 KAA GentU21 1-3 Racing Genk U21

00:30 Club Brugge U21 0-2 Standard Liege U21

00:30 Anderlecht U21 3-0 Royal Charleroi U21

00:30 Excelsior Mouscron U21 3-0 Deinze U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657