Kết quả trận Crystal Palace vs Everton, 23h30 ngày 12/12

Crystal Palace
Crystal Palace
3
Everton
Everton
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Crystal Palace vs Everton


23:30 ngày 12/12/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Crystal Palace vs Everton


TLCA
0.82 : 0:0 : 1.11
TL bàn thắng:
12.50 : 4 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
1.07 : 9.20 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Crystal Palace vs Everton

 41'    Conor Gallagher (Assist:Jordan Ayew) goal 1-0  
 58'      substitutionJose Salomon Rondon Gimenez↑Richarlison de Andrade↓
 58'      substitutionAnthony Gordon↑Fabian Delph↓
 62'    James Tomkins (Assist:Will Hughes) goal 2-0  
 70'    2-1   goalJose Salomon Rondon Gimenez
 72'      yellow_cardAbdoulaye Doucoure
 73'    Jeffrey Schlupp↑Will Hughes↓ substitution  
 74'    Christian Benteke↑Odsonne Edouard↓ substitution  
 76'      yellow_cardDemarai Gray
 90'    Conor Gallagher goal 3-1  
 90'    Nathaniel Clyne↑Tyrick Mitchell↓ substitution  

Đội hình thi đấu Crystal Palace vs Everton

Crystal Palace Everton
13 Vicente Guaita Panadero
3 Tyrick Mitchell
6 Marc Guehi
5 James Tomkins
2 Joel Ward
8 Cheikhou Kouyate
12 Will Hughes
23 Conor Gallagher
11 Wilfried Zaha
22 Odsonne Edouard
9 Jordan Ayew
1 Jordan Pickford
23 Seamus Coleman
4 Mason Holgate
5 Michael Vincent Keane
22 Ben Godfrey
8 Fabian Delph
14 Andros Townsend
16 Abdoulaye Doucoure
21 Andre Filipe Tavares Gomes
11 Demarai Gray
7 Richarlison de Andrade
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
7 Michael Olise
44 Jairo Riedewald
34 Martin Kelly
15 Jeffrey Schlupp
20 Christian Benteke
1 Jack Butland
14 Jean Philippe Mateta
17 Nathaniel Clyne
10 Eberechi Eze
62 Tyler Onyango
32 Jarrad Branthwaite
50 Ellis Simms
24 Anthony Gordon
33 Jose Salomon Rondon Gimenez
17 Alex Iwobi
15 Asmir Begovic
25 Jean-Philippe Gbamin
2 Jonjoe Kenny

Số liệu thống kê Crystal Palace vs Everton

Crystal Palace   Everton
0
 
Giao bóng trước
 
8
 
Phạt góc
 
2
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
0
 
Thẻ vàng
 
2
17
 
Tổng cú sút
 
12
6
 
Sút trúng cầu môn
 
6
5
 
Sút ra ngoài
 
1
6
 
Cản sút
 
5
11
 
Sút Phạt
 
14
61%
 
Kiểm soát bóng
 
39%
70%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
30%
475
 
Số đường chuyền
 
301
83%
 
Chuyền chính xác
 
70%
15
 
Phạm lỗi
 
14
1
 
Việt vị
 
0
39
 
Đánh đầu
 
39
26
 
Đánh đầu thành công
 
13
5
 
Cứu thua
 
3
14
 
Rê bóng thành công
 
26
10
 
Đánh chặn
 
12
31
 
Ném biên
 
26
14
 
Cản phá thành công
 
26
4
 
Thử thách
 
5
5
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
76
 
Pha tấn công
 
101
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
40

17:00 Iran (w) 0-7 Trung Quốc nữ

23:30 Chelsea 2-0 Tottenham Hotspur

21:00 Arsenal 0-0 Burnley

21:00 Leicester City 1-1 Brighton Hove Albion

21:00 Crystal Palace 1-3 Liverpool

02:45 PSG 4-0 Reims

23:05 Montpellier 3-2 Monaco

21:00 Nantes 4-2 Lorient

21:00 Angers 2-1 Troyes

21:00 Bordeaux 4-3 Strasbourg

21:00 Clermont 2-1 Rennes

19:00 Metz 0-2 Nice

03:00 Alaves 0-1 Barcelona

00:30 Sociedad 0-0 Getafe

00:30 Rayo Vallecano 0-1 Athletic Bilbao

22:15 Real Madrid 2-2 Elche

20:00 Granada CF 0-2 Osasuna

02:45 AC Milan 0-0 Juventus

00:00 Empoli 2-4 AS Roma

21:00 Torino 1-1 Sassuolo

21:00 Spezia 1-0 Sampdoria 1

21:00 Napoli 4-1 Salernitana 1

18:30 Cagliari 1-1 Fiorentina 1

23:30 Hertha Berlin 1-4 Bayern Munchen

21:30 RB Leipzig 2-0 VfL Wolfsburg

14:45 Brisbane Roar 1-3 Adelaide United

12:05 Central Coast Mariners 1-3 Melbourne City

19:00 Buriram United 1-0 Bangkok United FC

18:00 Nakhon Ratchasima 2-2 JL Chiangmai United FC

18:00 Chonburi Shark FC 2-0 Khonkaen United

04:00 Royal Pari FC 3-1 Real Santa Cruz

22:59 IFK Mariehamn 5-0 Aland

22:00 FC Espoir Tsevie 2-0 Tambo FC

21:30 Novi Pazar 1-1 Academy Pandev

21:30 FK Chayka Pesch 1-0 Gjilani

21:00 Gazovik Orenburg 1-4 FC Ufa

21:00 Rakow Czestochowa 3-3 Dinamo Batumi

21:00 Zorya 2-2 FK Aktobe Lento

21:00 Chernomorets Odessa 1-1 KF Drita Gjilan

21:00 SV Zeilsheim 4-1 SV Niedernhausen

21:00 SF Niederwenigern 1-1 Wattenscheid 09

20:55 PFC Oleksandria 1-2 Zaglebie Lubin

20:30 Duisburger SV 1900 1-2 TV Jahn Hiesfeld

20:30 TSG 1846 Bretzenheim 3-2 SG Walluf

20:30 Schaffhausen 1-3 St. Gallen

20:30 GrIFK Kauniainen 2-0 HPS

20:00 FC Ajka 2-2 Papai Perutz

20:00 Dinamo Zagreb 4-3 Sturm Graz

20:00 FK Kaspyi Aktau 2-2 Metalac Gornji Milanovac

19:35 Warta Poznan 1-3 FK Shkendija 79

19:30 SV Heimstetten 0-2 Vfr Aalen

19:30 Piast Gliwice 1-1 Radnicki Nis

19:00 Bytovia Bytow 0-1 Chojniczanka Chojnice II

19:00 FC Krasnodar 3-2 MSK Zilina

19:00 TSV Rain Am Lech 1-3 TSV Schwaben Augsburg

19:00 LTS Bremerhaven 1-5 SV Drochtersen/Assel

19:00 VfL Wolfsburg (w) 1-2 Eintracht Frankfurt (w)

19:00 Borussia Freialdenhoven 8-0 Bonn Endenich 1908

19:00 FSV Union Furstenwalde 1-1 international Leipzig FC

18:00 Fredericia 6-0 Naesby

17:00 Tom Tomsk 2-2 FK Forte Taganrog

17:00 Kiffen Helsinki 2-3 KaPa

15:30 St George Willawong FC 5-0 New Farm

15:30 Phnom Penh FC 3-0 Kirivong Sok Sen Chey

15:00 Rubin Kazan 0-0 Wisla Plock

15:00 Fakel 0-0 FK Nizhny Novgorod

03:30 1 FC Porto 3-1 FC Famalicao

01:00 Gil Vicente 1-0 Portimonense 1

22:30 Vitoria Guimaraes 3-1 Estoril

22:30 1 Maritimo 1-1 Belenenses 1

02:00 RKC Waalwijk 2-1 Fortuna Sittard

22:45 Sparta Rotterdam 0-3 FC Utrecht

20:30 PSV Eindhoven 1-2 AFC Ajax

20:30 Heracles Almelo 1-1 Go Ahead Eagles

18:15 1 NEC Nijmegen 1-4 Feyenoord

01:00 Pumas U.N.A.M. 1-2 Tigres UANL

03:00 Valledupar FC 1-0 Real Santander 1

02:00 Tigres Zipaquira 1-2 Real Cartagena

22:59 Galatasaray 1-2 Trabzonspor

20:00 Antalyaspor 0-0 Gazisehir Gaziantep

20:00 Giresunspor 1-3 Alanyaspor

20:00 1 Altay Spor Kulubu 0-1 Konyaspor

17:30 Kasimpasa 3-1 Kayserispor

17:30 Hatayspor 0-0 Caykur Rizespor

03:00 Cercle Brugge 3-1 Zulte-Waregem

00:30 Mechelen 0-1 Anderlecht

22:00 Saint Gilloise 2-1 Racing Genk

19:30 Standard Liege 2-2 Club Brugge 1

01:00 FC Steaua Bucuresti 3-3 CFR Cluj

22:00 UTA Arad 0-1 Gaz Metan Medias

19:30 CS Mioveni 3-1 Academica Clinceni

02:00 1 Nigeria 0-1 Tunisia

22:59 Burkina Faso 1-1 Gabon 1

00:30 Olympiakos Piraeus 2-0 Pas Giannina

22:15 Volos NFC 0-4 PAOK Saloniki

22:15 1 Atromitos Athens 0-2 AEK Athens

20:00 Aris Thessaloniki 0-0 Lamia

00:30 Lecce 2-1 Cremonese

22:15 1 Vicenza 3-3 Cittadella 2

03:00 AD Alcorcon 0-0 Mirandes 1

00:15 SD Huesca 1-2 Ponferradina

00:15 Girona 1-1 CD Lugo

22:00 Sporting Gijon 2-1 SD Amorebieta

20:00 Burgos CF 4-0 Leganes 1

02:30 Estrela da Amadora 2-0 Clube Desportivo Trofense

01:00 SL Benfica B 1-0 Penafiel

22:30 Rio Ave 2-1 SC Farense

21:00 Porto B 0-3 Casa Pia AC

18:00 Feirense 1-0 CD Mafra

19:30 Hannover 96 0-0 Dynamo Dresden 1

19:30 Jahn Regensburg 1-2 Holstein Kiel

20:30 SC Telstar 1-0 Jong Ajax (Youth)

22:40 Al Rayyan 1-1 Al-Ahli Doha

22:40 Qatar SC 2-3 Al-Garrafa

20:30 Al Shamal 0-6 Umm Salal

21:00 Magdeburg 1-1 Havelse

20:00 MSV Duisburg 3-4 Saarbrucken

19:00 SV Meppen 1-3 Zwickau

04:05 Dep.Independiente Medellin 1-0 Deportes Tolima

17:30 Bandirmaspor 2-1 Erzurum BB

17:30 Adanaspor 0-1 Keciorengucu 1

19:45 Ergotelis 1-0 Egaleo Athens

19:45 Kissamikos 5-1 Zakynthos

19:45 Thesprotos 1-5 Iraklis

19:45 Panathinaikos B 1-3 Levadiakos

19:45 Asteras Vlachioti 0-2 Kallithea

19:45 Olympiakos Volou 1-2 AEL Larisa

19:45 Giorgos Karaiskakis 2-1 Irodotos

19:45 AO Kavala 2-2 Panserraikos

19:40 Pierikos 1-0 Apollon Kalamarias

19:00 AEK Athens B 1-0 AO Episkopis Rethymno

19:00 Diagoras 0-0 Ierapetra

16:00 Aris Limassol (w) 0-3 Apollon Limassol LFC (w)

16:00 Lakatamia FC (w) 0-2 Lefkothea Latisa (w)

19:00 Vihiga Queens FC (W) 0-0 Gaspo FC (W)

20:00 Polisi Tanzania FC 0-1 Young Africans

20:00 Coastal Union 1-3 Namungo FC

04:15 CA Juventud Alianza 4-0 EFI Juniors 2

04:00 Gutierrez 3-0 Fundacion Amigos 1

04:00 Independiente San Cayetano 2-1 Liniers Bahia Blanca 1

04:00 General Paz Junlors 1-0 Sarmiento de La Banda

03:50 1 Talleres de Perico 3-0 Sportivo Alberdi 1

01:30 Serranos B 1-1 UD Paterna B

01:30 Alicante 3-0 Universidad Alicante

18:30 Tractor S.C. 0-0 Gol Gohar FC

18:30 Zob Ahan 0-1 Sanat-Naft

18:30 Naft Masjed Soleyman FC 1-2 Peykan

18:30 Aluminium Arak 2-2 Shahr Khodrou

20:40 Interforce 4-1 United Stars

20:30 1 Esperance 1-4 Kirehe FC

20:00 Mukura 3-2 Musanze FC

20:00 Gasogi Utd 0-2 Etincelles

19:00 Rwamagana City 3-0 Nyagatare FC

18:40 Rayon Sports FC 0-3 Marines FC

18:00 Aspor FC 1-3 Intare FC

18:00 Vision FC 2-0 Alpha FC

18:00 Halide Edip Adivarspor 0-1 Yomraspor

17:00 Batman Petrolspor 1-0 Fatsa Belediyespor

17:00 Kutahyaspor 0-0 Yldrm Belediyesispor

17:00 Celspor 2-1 Karsiyaka

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-3 76 Igdir Belediye spor

17:00 Kusadasispor 0-0 Yeni Altindag BS

17:00 Erokspor 1-0 Fethiyespor

17:00 Kizilcabolukspor 1-0 Elazig Belediyespor

17:00 EdirnesporGenclik 6-0 Ceyhanspor

17:00 Orduspor 1-0 Karaman Belediyesi Spor

17:00 Ofspor 3-1 Modafen Spor 1

17:00 Mardin BB 2-1 Agri 1970 Spor

17:00 Turk Metal Kirikkale 0-0 Dai Lin Jissbon

17:00 Kestel 1-0 Bayrampasa

17:00 Hacettepe SK 0-1 Erzin Belediyespor

03:00 1 AA Corisabba 0-2 Fluminense PI

22:00 Uniao Leiria 3-0 Amora FC

22:00 Montalegre 1-1 Sporting Braga II

19:00 Vitoria Guimaraes B 3-3 Sanjoanense

18:00 Oliveirense 0-1 Anadia 1

21:00 Southampton U23 1-0 Middlesbrough U23

20:00 Vitalo 3-2 Royal Muramvya FC

20:00 Flambeau du Centre 0-0 Bujumbura City

20:00 Olympique Star 2-1 Bumamuru

23:00 Operario Desportivo Lagoa 0-0 Sacavenense 1

22:59 Praiense 1-2 GD Fontinhas

22:59 Camacha 1-2 Vilaverdense

22:00 Amarante 0-1 Tirsense

22:00 Uniao de Coimbra 0-0 Ferreira de Aves

22:00 Montemor 0-1 Mokala Pancheners

22:00 Maria da Fonte 2-1 Merelinense

22:00 Leca 0-0 Gondomar

22:00 Vianense 1-0 CSD Camara Lobos

22:00 USC Paredes 2-0 Vila Mea

22:00 Vila Real 1-0 Santa Marta de Penaguiao

22:00 Barreirense 1-1 FC Serpa

22:00 Loures 2-2 CF Os Belenenses

22:00 Sintrense 1-1 Coruchense 1

22:00 Berco SC 1-4 Macedo Cavaleiros

22:00 Aidan Heinus 1-1 Sertanense FC

22:00 GD Vitoria Sernache 1-1 Marinhense

22:00 1 CD Gouveia 1-3 Valadares Gaia FC

18:00 Pero pinheiro 0-1 Rabo Peixe

18:00 O.Elvas 0-3 Ideal

18:00 Maritimo B 1-2 Limianos

02:00 1 Gremio Novorizontin 0-2 Palmeiras

21:00 Wydad Fes 2-1 ASS Association Sportive de Sa

21:00 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-0 Olympique Dcheira

21:00 Kawkab de Marrakech 1-3 Renaissance Zmamra

19:35 Al-Nasr (Youth) 4-1 Al-Orubah Youths

19:20 Al-Jeel Youths 2-2 Al Ahli Jeddah (Youth) 1

01:45 Manchester City (w) 1-1 Arsenal (w)

22:00 West Ham United (w) 3-0 Everton FC (w)

21:00 Reading (w) 3-2 Birmingham (w)

21:00 Leicester City (w) 1-2 Aston Villa (w)

19:30 Brighton H.A. (w) 0-0 Chelsea FC (w)

19:00 Manchester United (w) 3-0 Tottenham Hotspur (w)

22:45 1 KS Perparimi Kukesi 1-0 Skenderbeu Korca

00:00 Floriana F.C. 1-0 Birkirkara FC

22:00 Sirens 2-1 Santa Lucia

20:00 Gzira United 1-1 Valletta FC 1

19:00 KCB SC 2-1 Posta Rangers

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 2-2 Kenya Police FC

19:00 AFC Leopards 2-1 Mathare United

19:00 FC Talanta 2-2 Kakamega Homeboyz

19:00 Bidco United 1-1 Gor Mahia

17:00 Kariobangi Sharks 3-0 Sofapaka FC

00:00 1 Santos Laguna U20 0-3 Necaxa U20

22:00 Pumas U20 2-1 Tigres UANL U20

04:00 Luverdense 2-0 Sport Sinop 1

04:00 Dom Bosco MT 1-0 Uniao Rondonopolis MT 1

22:00 AS Togo-Port 0-0 AS OTR

22:00 Techiman Eleven Wonders 1-0 Real Tamale United 1

22:00 Bibiani Gold Stars 2-1 Legon Cities FC

22:00 Bechem United 0-0 WAFA

22:00 Asante Kotoko FC 1-0 Medeama SC

22:00 Great Olympics 2-1 King Faisal

22:00 Elmina Sharks 0-0 Berekum Chelsea

20:00 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 1-1 Hapoel Jerusalem Malka U19 1

22:00 Nasarawa United 1-0 Katsina United

22:00 Lobi Stars 1-0 Enyimba

22:00 Kano Pillars 1-0 MFM FC

22:00 Akwa United 0-0 Sunshine Stars FC

22:00 Abia Warriors 1-1 Akwa Starlets

22:00 Wikki Tourist 2-1 Plateau United

04:00 Nueva Concepcion 3-3 Malacateco

01:00 CD Achuapa 0-3 Santa Lucia Cotzumalguapa

01:00 CD Puerto de Iztapa 2-2 CSD Solola

17:30 FC Vista Turbine 1-1 Mes Shahr-e Babak

17:30 Shahrdari Hamedan 2-2 Shams Azar Qazvin

17:30 Shahin Bushehr 0-1 Esteghlal Mollasani

17:30 Khouneh Be Khouneh 1-1 Khooshe Talaee Sana Saveh

17:30 Qashqai Shiraz 0-1 Kheybar Khorramabad

17:30 Mes krman 1-0 Shahrdari Astara

17:30 Malavan 3-2 Mashin Sazi

17:30 Esteghlal Khozestan 0-1 Pars Jonoubi Jam 1

17:30 Arman Gohar Sirjan 2-1 Saipa

00:00 Doxa Katokopias 0-0 Olympiakos Nicosia FC

21:00 APOEL Nicosia 1-1 Aris Limassol

20:00 SC Casablanca (W) 1-5 FAR Rabat (w)

05:00 AD San Carlos U20 2-1 ADR Jicaral U20

22:00 3-0

02:00 Cruzeiro Arapiraca 2-1 CS Esportivo AL

22:59 Unionistas de Salamanca 2-1 CF Rayo Majadahonda

22:59 Castellon 1-1 CD Linares Deportivo 1

22:59 Racing de Ferrol 0-1 UD Logrones

22:00 Real Balompedica Linense 0-0 Gimnastic Tarragona

18:00 Calahorra 1-0 Badajoz

18:00 Villarreal B 4-1 Atletico Sanluqueno

18:00 Baleares 2-1 Algeciras

18:00 CF Internacional De Madrid 2-3 Deportivo La Coruna

18:00 CF Talavera de la Reina 0-1 Zamora CF

22:45 Al-Sharjah 2-2 Banni Yas

20:15 Khor Fakkan 2-2 Al Oruba (UAE)

20:15 Al-Dhafra 3-2 Emirates Club

20:00 Iraklis Larisas 1-0 Nea Artaki

20:00 Edessaikos 0-3 Kozani F.S.

20:00 Diagoras Vrachneikon 3-0 Aias Gastounis

20:00 Apollon Paralimniou 0-1 Aris Avatou

20:00 Agrotikos Asteras 3-1 Nestos Chrisoupolis

20:00 AE Lefkimmis 2-0 Posidonas Neas Michanionas 1

20:00 Fikis 3-0 Elassona FC 1

20:00 Pandramaikos 1-1 Megas Alexandros Orfaniou

20:00 Makedonikos 3-0 Megas Alexandros Trikalon

00:30 Caudal 2-0 SD Lenense

00:30 Atletico Porcuna CF 0-0 Real Jaen CF

00:00 Lucena CF 2-0 UD Tomares

00:00 Huetor Tajar 2-0 UD San Pedro

00:00 CD Vitoria(SPA) 1-0 SD Deusto

00:00 CD Guadalajara 3-0 La Roda CF

23:30 Uritarra 1-2 Alaves B

22:59 Huracan de Balazote 0-3 CP Villarrobledo

22:59 Urraca 1-1 CD Praviano

22:59 Arandina 1-1 CD Guijuelo

22:59 CDFC La Calzada 1-0 CA River Ebro

22:59 Barakaldo CF 2-2 CD Lagun Onak

22:59 Tudelano 1-2 Vianes

22:59 CD Bullense 0-0 Lorca Deportiva FC

22:59 Ceuta B 1-2 CD Utrera

22:59 Haro Deportivo 3-2 CD Agoncillo

22:59 Valencia CF Mestalla 1-0 Jove Espanol 1

22:59 Ciudad de Murcia 0-1 Murcia B

22:59 Gimnastica Torrelavega 1-1 U.M. Escobedo 1

22:59 CF Vimenor 3-1 UC Cartes

22:59 CF Noia 0-1 Sofan

22:59 Callosa Deportiva CF 1-0 Hercules II 1

22:59 SD Textil Escudo 0-0 CD Guarnizo

22:59 CD Estradense 1-1 CF Alondras

22:30 1 Mazarron CF 1-3 Deportiva Minera 1

22:30 Quintanar Del Rey 3-0 CD Tarancon

22:30 SP Villafranca 2-0 CD Miajadas

22:30 CF Trujillo 1-1 CD Don Alvaro

22:30 Almazan 3-2 Real Avila CF

22:30 Luarca CF 1-1 Real Titanico Laviana

22:30 AD Llerenense 1-0 Olivenza FC

22:30 Anaitasuna 3-0 Cultural de Durango

22:30 CD Caspe 5-0 Giner Torrero

22:30 CD Arnedo 0-0 Yague CF

22:30 Silla CF 1-1 Torrent C.F

22:30 Murchante 1-2 UCD Burlades

22:30 CD Corellano 3-1 CD Gares

22:30 Selaya FC 1-1 CD Naval

22:30 Azkoyen 0-3 CA Cirbonero

22:30 Villajoyosa 0-1 Recambios Colon CD

22:15 Atletico Tordesillas 1-2 UD Santa Marta

22:15 CD Tuilla 1-1 SD Navarro CF

22:15 CF Illueca 2-1 Real Zaragoza B

22:00 SD Torina 0-2 Atletico Albericia

22:00 SD Noja 1-1 Castro

22:00 AD San Clemente 0-0 Albacete B

22:00 CF Soller 0-3 Constancia

22:00 UCAM Murcia CF B 0-1 Archena Sport

22:00 Racing Villalbes 2-0 Juvenil Ponteareas

22:00 Santa Anastasia 0-1 CD Carinena

22:00 Biescas 0-1 Epila CF

22:00 ED Moratalaz 0-2 CD Paracuellos Antamira

22:00 Bell Bridget 1-1 Barbastro

20:15 CD Atletico Paso 3-0 UD Las Zocas

19:00 Tenerife B 1-0 Arucas CF 1

19:00 UD Gran Tarajal ST 1-1 Lanzarote

19:00 UD Marbella 3-0 CD Huetor Vega

18:30 CP San Cristobal 1-3 LHospitalet

18:30 CA Antoniano 2-0 Cordoba B

18:15 Juventud Torremolinos CF 2-1 Atletico Malagueno

18:15 CD Binefar 1-0 Utebo FC

18:15 Huercal 1-1 UD Los Garres

18:15 Alhaurin de la Torre 2-4 CD Torreperogil 1

18:15 CD Alhaurino 1-2 CD El Palo

18:00 CD Azuaga 2-0 CD Badazus II

18:00 Villarrubia CF 1-0 Almansa

18:00 CD Ribert 1-1 CyDL Jupiter Leones

18:00 Girona B 0-0 UE Sants

18:00 CD Roda 0-1 Acero

18:00 CE Manresa 2-1 UE Vilassar de Mar

18:00 FC Cartagena B 3-1 La Union CF

18:00 1 CD Varea 0-3 Alfaro

18:00 CD Robres 1-0 CA Monzon

18:00 Moralo CP 3-1 CD Diocesano

18:00 CD Binissalem 2-0 UD Collerense

18:00 Atletico Saguntino 2-0 Villarreal C

18:00 CD Azuqueca 1-0 AD Hogar Alcarreno

18:00 1 CD Gerena 3-0 CD Pozoblanco 1

18:00 Pobla De Mafumet CF 1-3 Sant Andreu 1

18:00 CD Cabecense 2-0 Puente Genil

18:00 CD Rota 0-1 Recreativo Huelva

18:00 AD Villaviciosa De Odon 0-2 Rayo Vallecano B

18:00 CD Lealtad 1-1 CD Mosconia

18:00 Conil CF 3-1 AD Cartaya

18:00 SD San Ignacio 3-0 Aurrera Ondarroa

18:00 Caravaca CF 1-1 EG El Palmar

18:00 CD Colunga 1-1 L Entregu CF

18:00 UP Langreo B 2-1 Real Oviedo B

18:00 CD Bala Azul 2-2 UCAM Cartagena

18:00 Viveiro CF 1-0 Deportivo La Coruna B

18:00 Atzeneta UE 0-1 Castellon B

18:00 RSD Alcala Henares 2-0 Torrejon CF

18:00 UF Beniganim 1-2 CD Olimpic Xativa

17:45 UP Plasencia 0-0 Arroyo Club Polideportivo

17:30 Villaverde Boetticher CF 1-0 CD Colonia Moscardo

17:30 CF Trival Valderas 1-1 Atletico de Madrid B

17:30 CD Illescas 1-1 UB Conquense

17:30 Parla Escuela 0-1 Alcorcon B

17:30 1 Getafe B 3-2 CDF Tres Cantos

17:30 CD Berceo 2-1 Cenicero

17:30 Urduliz FT 0-1 CD Basconia

17:30 Mallorca B 4-0 Santanyi

17:30 Yeclano Deportivo 1-1 Racing Murcia

17:00 Fuenlabrada B 0-0 CD Galapagar

16:30 Intergym Melilla 0-4 Almeria B

16:00 Altay SK Izmir (W) 2-3 Amedspor (w)

16:00 Trabzonspor (w) 2-0 Rizespor (W)

16:00 Adana Idmanyurduspor (w) 0-0 Hakkarigucu SK (w)

16:00 Konak BEL. (w) 1-1 Fatih Karagumruk (W)

14:45 Perth Glory (w) 1-0 WS Wanderers (w)

21:10 BEA Mountain FC 2-2 Mighty Barrolle

00:00 Atletico Mancha real 5-0 Aguilas CF

22:59 UD Alzira 2-0 Ejido

22:59 Cordoba 4-0 Xerez Deportivo FC

22:59 Antequera CF 0-0 CD Coria

22:59 Arenas Club de Getxo 6-0 Pena Sport

22:59 AD San Juan 0-1 CD Cayon

22:59 G. Segoviana 1-1 AD Union Adarve

22:59 1 Club Deportivo Tropezon 0-3 Osasuna B

22:59 CF Badalona 1-1 CD Ebro

22:59 Rio Sports 1-0 Naxara

22:59 1 Compostela 1-1 Pontevedra

22:59 CD Marchamalo 1-1 Real Murcia 1

22:30 1 CF Intercity 1-1 Eldense

22:30 Brea 3-3 Cerdanyola del Valles

22:00 CD Izarra 1-1 SD Gernika

19:00 1 Las Palmas Atletico 0-3 CD Montijo

19:00 SD Huesca II 1-0 Terrassa

18:30 1 CD Mensajero 1-2 Don Benito

18:30 Real Sociedad C 1-0 Racing B

18:00 Numancia 1-0 RCD Espanyol B

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 2-1 Formentera

18:00 Villanovense 0-1 AD Ceuta

18:00 UD Llanera 3-2 CD Artistico Navalcarnero 1

18:00 SD Ejea 0-1 SCR Pena Deportiva

18:00 CE Europa 0-2 Teruel

18:00 Andratks 1-1 SD Tarazona

18:00 CD San Roque de Lepe 0-0 Cadiz B 1

18:00 1 AE Prat 1-2 Lleida

18:00 coruxo FC 3-1 CD Cristo Atletico

18:00 Suokuaili Moss 0-0 UD Levante B

18:00 Mostoles 2-0 CF Salmantino

18:00 Mar Menor 0-0 CF La Nucia

17:30 Toledo 2-0 UD Melilla 1

17:00 Merida AD 2-1 Panaderia Pulido 1

19:30 Omonia Aradippou 1-2 Xylotympou

19:30 1 Omonia 29is Maiou 1-1 Karmiotissa Polemidion

19:30 Ahironas Liopetriou 0-1 Olympiada Lympion

05:06 1 Marathon 1-0 CD Olimpia

05:00 CD Motagua 0-0 CD Vida

20:00 SD Croatia Berlin 2-3 Hertha 06 Charlotten 2

20:30 1 Chambly FC U19 1-0 Evreux U19

20:30 Lyon U19 1-0 ASPTT Dijon U19

20:30 Amiens U19 8-1 St Pryve St Hilaire U19

20:30 Troyes U19 0-0 Torcy U.S U19

20:30 U19 PSG 6-0 LensU19

20:30 Concarneau U19 1-3 Avranches U19

20:30 1 Le Havre U19 1-1 Orleans US 45 U19

20:00 Pieve di Lota U19 0-3 Colomiers U19

20:00 Metz U19 1-2 StrasbourgU19

20:00 Feignies U19 1-2 Lille U19

20:00 Drancy U19 2-0 Montfermeil U19

20:00 SochauxU19 3-3 Paris FC U19

20:00 Toulouse U19 3-0 NimesU19

20:00 Caen U19 2-1 Valenciennes US U19

17:00 Monaco U19 2-1 Saint Etienne U19 1

22:00 JK Tallinna Kalev II 2-1 JK Welco Elekter

21:30 Nomme JK Kalju 5-0 Trans Narva

19:30 Kohtla Jarve JK Jarve 2-2 Halliu football College

02:00 Nova Conquista/TO 3-1 Gurupi

04:00 Sousa PB 1-0 Centro Sportivo Alagoano

02:00 Altos/PI 1-1 Alagoinhas Atletico BA 1

01:15 AD Atletica Gloriense 1-2 Lagarto

01:30 Sao Jose MA 1-1 Moto Club Sao Luis MA

16:00 Altay Spor KulubuU19 1-2 Konyaspor U19

16:00 Giresunspor U19 0-0 Alanyaspor U19

16:00 Kasimpasa U19 4-4 Kayserispor U19

16:00 Altinordu U19 1-0 Istanbulspor U19

15:00 1 Adanaspor U19 2-3 Ankaragucu U19

01:00 Deportivo Mictlan 4-0 Club Aurora

00:00 Puerto San Jose 2-0 CSD Amatitlan

00:00 CD Zacapa 1-0 Deportivo Sanarate

17:30 Chippa United Reserves 1-4 Kaizer Chiefs Reserves

15:00 Cape Town City FC Reserves 1-2 Moroka Swallows Reserves

20:00 ASM Oran 2-0 MC Saida

20:00 Fylkir (w) 0-2 Fjolnir (w)

00:30 Lions Gibraltar 0-7 Glacis United FC

22:00 Lynx FC 2-3 Mons Calpe SC

18:00 Barcelona (w) 7-0 Atletico de Madrid (w)

23:30 Foggia 1-3 Latina

23:30 Nuovo Campobasso 0-0 Juve Stabia

23:30 Bari 3-3 Catania

23:30 Avellino 2-2 AC Monopoli

23:30 Francavilla 5-1 Messina

23:30 Vibonese 0-0 A.S Andria Bat

23:30 Taranto Sport 1-1 Paganese 1

23:30 AZ Picerno ASD 0-1 Turris Neapolis

23:30 Nuova Monterosi 3-1 Potenza

20:30 Olbia 1-0 Lucchese

20:30 Mantova 1-1 Albinoleffe

20:30 Legnago Salus 1-1 USD Virtus Verona

20:30 Grosseto 0-0 Carrarese

20:30 Giana 0-0 Trento 1

20:30 US Fiorenzuola 3-1 Pro Sesto

20:30 Feralpisalo 1-0 Lecco

20:30 Triestina 0-2 Padova

20:30 Renate AC 1-0 Seregno 1

20:30 1 Pro Vercelli 2-0 JuventusU23

20:30 Pro Patria 2-2 Piacenza 1

20:30 Robur Siena S.S.D. 2-2 Imolese

20:30 Us Pergolettese 0-2 SudTirol

02:00 Salgueiros AC 2-2 Caruaru City FC

01:00 Vera Cruz PE 1-2 Reet

23:30 Portugal Indoor Soccer 4-1 Netherland Futsal

20:30 Serbia Indoor Soccer 1-6 Ukraine Indoor Soccer

20:00 Rot-Weiss Essen 2-1 Wuppertaler

19:00 Germania Halberstadt 0-2 BSG Chemie Leipzig 1

23:30 AS Korofina 0-1 USFAS Bamako

02:00 Mouscron Peruwelz 0-0 Lierse

22:00 2 Excelsior Virton 0-4 Red Star Waasland

22:59 Vikingur Olafsvik 0-3 KV Reykjavik

22:00 Penya Encarnada 0-0 UE Engordany

22:00 Inter Club Escaldes 0-0 FC Santa Coloma

18:00 Atletic Club D Escaldes 2-0 UE Santa Coloma

18:00 UE Extremenya 1-0 CE Carroi

21:30 ASD Molfetta 5-0 Nardo

20:30 ASD Cascina Valdera 0-1 Poggibonsi

20:30 Rende 1-1 FC Lamezia Terme

20:30 Chieti 1-0 Recanatese

20:30 Vis Nova Giussano 1-3 ASD Brusaporto

20:30 Ravenna 3-1 Ghivizzano

20:30 Lentigione 0-2 Rimini

20:30 US Levico Terme 1-1 Montebelluna

20:30 ASD Sasso Marconi 1-2 ASD Alcione

20:30 Cattolica SM Calcio 1-3 ACD Campodarsego

20:30 1 Scandicci 1-2 Tiferno Lerchi

20:30 Nocerina 0-3 USD Bitonto

20:30 San Nicolo Notaresco 4-0 Aurora Alto Casertano

20:30 A.S.D. Bra 0-0 SC Caronnese

20:30 Cittanova Interpiana 0-5 ASD Paterno

20:30 Gladiator 1-1 Carbonia

20:30 Forli 0-2 Correggese Calcio

20:30 Castelfidardo 1-3 Atletico Terme Fiuggi

20:30 ASD RG Ticino 3-1 Sanremese

20:30 Tolentino 0-3 ASD Montegiorgio

20:30 2 Arconatese 1-1 Sangiuliano City Nova

20:30 ASD Cannara 0-2 San Donato Tavarnelle

20:30 1 Franciacorta 3-2 A.C. Crema 1908

20:30 Acireale 1-2 Cavese 1

17:00 Avellino U19 0-2 Potenza Calcio U19

04:15 Municipal Limeno 2-1 CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:15 1 CD FAS 0-3 Aguila

04:00 Atletico Marte 2-1 Luis Angel Firpo

04:00 Lobos ULM 0-1 Yalmakan FC

05:00 Figueirense 0-0 Joinville SC

02:00 Marcilio Dias SC 0-0 Avai FC SC

02:00 Hercilio Luz SC 1-0 Juventus SC

22:59 Mallorca U19 2-2 UD Unificacion Bellvitge U19

22:00 Fuenlabrada U19 0-0 Gimnastica Segoviana U19

22:00 Real Betis U19 4-0 Vazquez Cultural U19

19:15 UD Cornella U19 1-1 Atletico Baleares U19

18:40 Lugo U19 4-0 Ural CF U19

18:30 Sporting Gijon U19 3-1 CD Bezana U19

18:30 CD Getxo U19 4-0 UD Logrones U19

18:30 Calavera CF U19 2-0 CD Santa Fe U19

18:30 Atletico Jaen FC U19 4-2 Castilleja CF U19

18:00 Leganes U19 2-0 Rayo Vallecano U19

18:00 Valladolid U19 2-0 Las Rozas U19 1

18:00 Marina Sport U19 1-1 CD Arenal U19

18:00 Atletico Sanluqueno U19 1-3 San Felix CF U19

18:00 Sevilla U19 0-0 Granada U19

18:00 UDC Txantrea U19 1-1 CD Alaves U19

18:00 Malaga U19 1-3 Almeria U19 1

17:30 Osasuna U19 1-1 Danok Bat U19

20:30 Nice W 4-1 Marseille (w)

20:30 Rodez Aveyron (w) 4-1 ASPTT Albi(w)

20:00 Tanzania (w)U20 1-0 Ethiopia (w) U20

18:00 Chachoengsao 1-0 Pattaya Discovery United FC

16:15 Pattani 1-2 Songkhla FC

16:00 Sa Kaeo City 0-1 Pluakdaeng United

15:30 Siam FC 3-0 Grakcu Sai Mai United

15:30 Royal Thai Fleet 0-2 ACDC FC

15:30 1 Uttaradit 2-3 Maejo United

15:30 Sakon Nakhon FC 3-1 Surin Khongcheemool

15:30 Ayutthaya FC 1-2 Saraburi FC

15:30 Yasothon FC 0-1 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Phattalung FC 0-3 Krabi FC

15:30 Northern Tak United 2-0 Chiangrai Lanna

15:30 Phitsanulok FC 4-0 Kamphaeng Phet

15:30 Samut Prakan FC 1-2 Kasem Bundit University FC

15:30 Ubon Krua Napat FC 2-0 Khonkaen Mordindang FC

15:30 Thawiwatthana 1-0 Kanjanapat Group

15:30 Phram Bangkok FC 1-1 Royal Thai Army FC

15:30 Chainat United 1-1 Ang Thong FC

15:30 Satun United 2-2 Jalor City

21:00 Queens Park Rangers (w) 0-3 Gillingham (w)

21:00 Crawley Wasps (w) 1-2 London Bees (w)

21:00 Oxford United (w) 3-0 Chichester City (w)

20:00 Keynsham Town (w) 2-5 Ipswich Town (w)

22:00 Benfica Lubango 0-2 Bravos do Maquis

01:30 Municipal Limeno U20 1-1 CD Platense Zacatecoluca Reserves

01:00 3 Atletico Marte Reserves 1-1 CD Luis Angel Firpo Reserves

01:00 CD FAS Reserves 0-1 CD Aguila Reserves

01:00 Senglea Athletic 0-0 Mgarr United FC

00:00 Melita FC Saint Julian 1-3 Pembroke Athleta

21:00 Luqa St. Andrew's 0-2 Marsa

20:00 Swieqi United 2-2 Tarxien Rainbows F.C

20:00 Niendorfer TSV 3-2 HEBC Hamburg

20:00 HSV Barmbek Uhlenhorst 0-6 Tus Dassendorf

22:59 Somotillo FC (W) 0-0 Juventus Managua (W)

22:00 UNAN Managua (W) 4-0 Real Esteli (W)

20:15 ASN Nigelec 0-1 USGN

18:00 1 Chao Pak Kei 2-1 Benfica de Macau 1

18:15 FC Twente Enschede (w) 3-1 PSV Eindhoven (w)

20:00 Lusaka Dynamos 0-1 Green Eagles

20:00 Nkwazi 1-1 Konkola Blades

22:59 Mohun Bagan(Ind) 0-0 Odisha FC

21:00 Bengaluru 1-1 FC Goa

01:15 Maccabi Petah Tikva FC 0-1 Hapoel Beer Sheva

00:00 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-1 Ashdod MS

17:30 FC Stern Marienfelde 0-0 Tukiyemspor Berlin

05:00 Operario Ferroviario PR 1-0 CE Uniao PR

02:00 Londrina PR 2-1 Gremio Metropolitano Maringa

02:00 Atletico Paranaense 1-0 Parana PR

21:00 Independente Sao Joseense PR 0-0 Azuriz FC

18:00 Sporting Lisbon Sad U23 0-0 Maritimo U23

22:00 Barcelona B (w) 1-0 Prainsa Zaragoza (w)

18:15 Racing de Santander (w) 1-1 Oviedo Moderno (w)

17:00 Granada CF(w) 1-1 Santa Teresa CD (w)

20:30 Lazio (w) 1-3 Inter Milan (w)

20:30 AC Milan (w) 4-0 Sampdoria (W)

18:30 Napoli (w) 0-1 Roma CF (w)

19:00 Muangkan FC 6-1 Udon Thani

19:00 Chiangmai FC 2-1 Khonkaen FC

18:30 Ranong FC 1-0 Rayong FC

18:00 Chainat FC 2-2 Customs Department FC

04:20 Wallidan 2-0 GAMTEL

02:00 Fortune FC 1-2 Falcons FC

22:59 Real Banjul 2-0 Marimoo

03:15 1 Mount Pleasant FA 1-0 Harbour View FC

01:00 Humble Lions 2-2 Siti Worley Garden J

20:45 RC Saint Etienne (w) 0-5 Paris Saint Germain (w)

22:00 Bristol Academy (w) 0-2 Charlton (w)

22:00 Watford (w) 0-0 Blackburn Rovers (w)

21:00 1 Lewes (w) 2-0 Sunderland (w) 1

21:00 CrystalPalace (w) 0-4 Liverpool (w)

21:00 Coventry (w) 0-1 London City Lionesses (w)

19:00 Durham Wildcats LFC (w) 1-1 Sheffield United (w)

01:00 1 CRB AL 0-3 AA Dimensao Saude

01:00 Dinamo EC 1-2 Desportiva Alianca AL

21:00 Bluebell United 3-1 Liffeys Pearse

18:00 Killester Donnycarne 3-0 Cherry Orchard

18:00 1 Kilnamanagh AFC 3-7 Maynooth University Town FC

18:00 Newtown Rangers AFC 5-3 Ardmore Rovers

18:00 1 Bangor Celtic 1-2 Crumlin United

18:00 Firhouse Clover FC 0-4 St. Mochtas

16:10 AS Kigali (w) 5-2 Apaer WFC (w)

01:40 Brasiliense 2-1 Paranoa EC

01:30 AA Luziania 0-2 Brasilia

01:30 Sociedade Esportiva Unai DF 1-2 SE Santa Maria

20:10 Al-Hamriyah 2-0 Al-Rams

20:05 Dabba Al-Fujairah 1-1 Al Bataeh

20:05 Al-Thaid 0-0 Al Arabi(UAE)

20:05 Ahli Al-Fujirah 1-0 Hatta

22:59 CE Europa (w) 6-0 CD Fontsanta Fatjo (W)

21:30 Real Sociedad II (W) 0-3 Bizkerre (w)

18:30 UD Aguilas (W) 3-2 Elche B (W)

18:00 CD Tarsa (w) 1-2 Real Union de Tenerife B (w)

02:00 Juazeirense 2-5 EC Jacuipense

02:00 1 Barcelona BA 0-1 Vitoria BA

19:30 AS Marsa 2-0 AS Agareb

19:30 CS Bembla 1-1 Sfax Railways

22:59 Glasgow Rangers (w) 2-1 Hibernian (w)

21:00 1 Hearts (w) 0-4 Aberdeen (w)

21:00 Hamilton FC (w) 1-2 Motherwell (w)

20:00 Spartans (w) 0-4 Glasgow City (w)

20:00 Partick Thistle (w) 0-7 Celtic (w)

20:00 SL Benfica (w) 3-1 SCU Torreense (w)

03:00 Potiguar RN 0-2 CE Forca e Luz RN

02:00 ABC RN 1-2 America FC Natal RN

02:00 Globo 3-3 Santa Cruz RN

21:00 Brighouse Town (w) 5-0 Hull City (w)

21:00 Stoke City (w) 0-1 Nottingham Forest (w)

21:00 Wolves (w) 3-2 Derby County (w)

21:00 Huddersfield (w) 2-0 Middlesbrough (w)

21:00 Plymouth Argyle (w) 4-3 Cardiff City (w)

21:00 Sheffield (w) 1-1 Loughborough Lightning (W)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657