Kết quả trận Burnley vs Arsenal, 21h00 ngày 18/09

Burnley
Burnley
0
Arsenal
Arsenal
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Burnley vs Arsenal


21:00 ngày 18/09/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Burnley vs Arsenal


TLCA
1.06 : 0:0 : 0.86
TL bàn thắng:
7.69 : 1 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
156.00 : 9.80 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Burnley vs Arsenal

 19'    Ashley Barnes yellow_card  
 29'    Ashley Westwood yellow_card  
 30'    0-1   goalMartin Odegaard
 57'    Gnaly Maxwell Cornet↑Johann Berg Gudmundsson↓ substitution  
 57'    Matej Vydra↑Ashley Barnes↓ substitution  
 61'      substitutionAlbert-Mboyo Sambi Lokonga↑Emile Smith Rowe↓
 75'      substitutionAinsley Maitland-Niles↑Thomas Partey↓
 78'      substitutionNuno Tavares↑Kieran Tierney↓
 82'    Jay Rodriguez↑Chris Wood↓ substitution  
 90'      yellow_cardNuno Tavares

Đội hình thi đấu Burnley vs Arsenal

Burnley Arsenal
1 Nick Pope
3 Charlie Taylor
6 Ben Mee
5 James Tarkowski
2 Matthew Lowton
11 Dwight Mcneil
8 Josh Brownhill
18 Ashley Westwood
7 Johann Berg Gudmundsson
9 Chris Wood
10 Ashley Barnes
32 Aaron Ramsdale
18 Takehiro Tomiyasu
4 Benjamin William White
6 Gabriel Dos Santos Magalhaes
3 Kieran Tierney
5 Thomas Partey
19 Nicolas Pepe
10 Emile Smith Rowe
8 Martin Odegaard
7 Bukayo Saka
14 Pierre-Emerick Aubameyang
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Aaron Lennon
23 Erik Pieters
22 Nathan Collins
26 Phil Bardsley
13 Wayne Hennessey
20 Gnaly Maxwell Cornet
19 Jay Rodriguez
4 Jack Cork
27 Matej Vydra
20 Nuno Tavares
17 Cedric Ricardo Alves Soares
9 Alexandre Lacazette
22 Pablo Mari Villar
23 Albert-Mboyo Sambi Lokonga
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva
15 Ainsley Maitland-Niles
16 Robert Holding
1 Bernd Leno

Số liệu thống kê Burnley vs Arsenal

Burnley   Arsenal
 
Giao bóng trước
 
0
8
 
Phạt góc
 
3
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
1
18
 
Tổng cú sút
 
13
3
 
Sút trúng cầu môn
 
3
10
 
Sút ra ngoài
 
4
5
 
Cản sút
 
6
10
 
Sút Phạt
 
12
44%
 
Kiểm soát bóng
 
56%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
385
 
Số đường chuyền
 
522
75%
 
Chuyền chính xác
 
81%
9
 
Phạm lỗi
 
8
4
 
Việt vị
 
2
51
 
Đánh đầu
 
51
29
 
Đánh đầu thành công
 
22
2
 
Cứu thua
 
3
13
 
Rê bóng thành công
 
19
2
 
Đánh chặn
 
5
22
 
Ném biên
 
13
13
 
Cản phá thành công
 
19
14
 
Thử thách
 
12
127
 
Pha tấn công
 
98
74
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

22:30 1 Manchester United 0-5 Liverpool

20:00 Brentford 1-2 Leicester City

20:00 West Ham United 1-0 Tottenham Hotspur

01:45 Marseille 0-0 PSG 1

22:00 Monaco 3-1 Montpellier

20:00 Rennes 1-0 Strasbourg

20:00 1 Reims 1-2 Troyes

20:00 Lens 4-1 Metz

20:00 Lorient 1-1 Bordeaux 1

18:00 Nice 3-2 Lyon 1

02:00 Atletico Madrid 2-2 Sociedad

23:30 Betis 3-2 Rayo Vallecano

21:15 Barcelona 1-2 Real Madrid

19:00 Sevilla 5-3 Levante

01:45 Inter Milan 1-1 Juventus

22:59 AS Roma 0-0 Napoli

20:00 Verona 4-1 Lazio

20:00 Fiorentina 3-0 Cagliari

17:30 Atalanta 1-1 Udinese

00:30 VfL Bochum 2-0 Eintracht Frankfurt

22:30 1 VfB Stuttgart 1-1 Union Berlin

20:30 FC Koln 2-2 Bayer Leverkusen

17:00 Cerezo Osaka 2-1 Yokohama Marinos

15:00 Kawasaki Frontale 1-0 Shimizu S-Pulse

13:00 Nagoya Grampus 2-2 Vissel Kobe

12:00 Consadole Sapporo 0-0 Avispa Fukuoka

13:00 Gangwon FC 1-4 FC Seoul 1

13:00 Suwon City 1-3 Gwangju Football Club

13:00 Pohang Steelers 0-1 Incheon United

13:00 Jeju United 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors

13:00 Seongnam FC 2-1 Ulsan Hyundai FC

13:00 Daegu FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings

04:00 Austin FC 2-1 Houston Dynamo

19:00 BG Pathum United 1-0 Bangkok United FC

18:30 Nong Bua Lamphu 2-1 Suphanburi FC

18:00 Ratchaburi FC 1-2 Buriram United

18:00 Port FC 2-0 Prachuap Khiri Khan

23:30 Oman U23 1-2 U23 Ấn Độ

19:50 U23 UAE 1-2 Kyrgyzstan U23

01:30 CAB Tuntum 1-1 EC Timon

21:00 Nottingham Forest 0-4 Fulham

18:30 Barnsley 2-3 Sheffield United

02:30 Portimonense 0-2 Estoril

00:00 Vizela 0-1 Benfica

21:30 1 Pacos de Ferreira 0-0 FC Arouca

01:00 Groningen 2-0 AZ Alkmaar

21:45 AFC Ajax 5-0 PSV Eindhoven

19:30 SC Cambuur 2-3 Feyenoord

19:30 Vitesse Arnhem 1-2 Go Ahead Eagles

17:15 FC Twente Enschede 1-2 NEC Nijmegen

00:00 Pumas U.N.A.M. 3-1 Club Tijuana

03:30 Union Magdalena 3-1 Valledupar FC

03:00 1 Real Santander 1-1 Fortaleza F.C

03:00 Llaneros FC 4-2 Barranquilla FC

02:00 1 Leones 1-0 Bogota FC 1

22:30 AIK Solna 1-0 IFK Norrkoping FK

22:30 Varbergs BoIS FC 1-1 Malmo FF

20:00 Hammarby 4-3 Ostersunds FK 1

20:00 1 Elfsborg 3-0 IK Sirius FK

20:00 1 Mjallby AIF 1-3 IFK Goteborg

18:00 Saint Mirren 1-2 Glasgow Rangers

21:30 Basel 2-0 Lugano

21:30 Servette 1-2 FC Sion

19:15 Luzern 2-0 St. Gallen

22:59 Fenerbahce 1-2 Alanyaspor

20:00 1 Sivasspor 1-1 Adana Demirspor 1

20:00 Antalyaspor 1-2 Istanbul BB

17:30 1 Karagumruk 1-1 Hatayspor

22:30 NK Lokomotiva Zagreb 0-2 Rijeka

20:00 Dinamo Zagreb 1-1 Istra 1961 Pula

02:00 Oud Heverlee 4-1 Sint-Truidense 1

23:30 Racing Genk 0-3 KAA Gent

21:00 Anderlecht 4-2 Beerschot Wilrijk

18:30 1 Royal Antwerp 1-1 Club Brugge 1

22:59 Zenit St. Petersburg 7-1 Spartak Moscow 1

20:30 Terek Grozny 1-0 Ural Sverdlovsk Oblast

18:00 FC Ufa 1-1 Rubin Kazan

22:00 Dunajska Streda 1-0 Michalovce

20:00 Slovan Bratislava 4-0 Tatran LM 1

22:00 Radomlje 2-2 NK Mura 05

20:00 Tabor Sezana 0-1 Maribor

06:00 Huachipato 0-0 Audax Italiano

02:30 Colo Colo 2-1 Univ Catolica

22:00 Melipilla 3-0 Universidad de Chile

20:00 Drogheda United 1-0 Derry City

06:30 Bahia 3-0 Chapecoense SC

04:15 Bragantino 1-0 Sao Paulo

02:00 1 Internacional RS 2-2 Corinthians Paulista (SP) 1

02:00 Atletico Mineiro 2-1 Cuiaba

22:59 Midtjylland 3-2 Sonderjyske

21:00 Randers FC 1-0 Aarhus AGF

19:00 Silkeborg 1-1 Odense BK

19:00 Brondby IF 2-1 FC Copenhagen

06:15 Velez Sarsfield 2-0 Boca Juniors

04:00 CA Huracan 2-1 San Lorenzo

01:45 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-1 Banfield

01:45 Colon de Santa Fe 2-1 Estudiantes La Plata

19:30 FC Torpedo Zhodino 3-3 FC Rukh Brest

17:30 FC Minsk 0-6 Slavia Mozyr

04:15 Atletico Palmaflor Vinto 0-1 Always Ready

02:00 1 Independiente Petrolero 1-0 Real Tomayapo

01:00 Piast Gliwice 4-1 Legia Warszawa

22:30 Warta Poznan 0-0 Stal Mielec

20:00 Zaglebie Lubin 1-1 Cracovia Krakow

00:00 Odd Grenland 3-3 Brann

22:00 Stromsgodset 1-1 Bodo Glimt

22:00 Kristiansund BK 1-3 Sarpsborg 08

22:00 Valerenga 2-1 Haugesund

22:00 Rosenborg 4-1 Sandefjord

22:00 Tromso IL 1-0 Mjondalen IF

23:30 FC Saburtalo Tbilisi 0-1 Dinamo Tbilisi

21:30 FC Telavi 1-3 Torpedo Kutaisi

19:30 Dila Gori 2-0 Samgurali Tskh

17:30 FC Shukura Kobuleti 0-1 Lokomotiv Tbilisi

17:30 1 Samtredia 1-0 Dinamo Batumi

22:59 Ferencvarosi TC 0-0 MTK Hungaria

20:45 Budapest Honved 2-3 Mezokovesd Zsory 1

18:30 1 Debrecin VSC 0-3 Videoton Puskas Akademia

00:30 Olympiakos Piraeus 2-1 PAOK Saloniki

22:15 OFI Crete 0-0 Lamia

20:00 Aris Thessaloniki 5-1 Panaitolikos Agrinio

20:00 Volos NFC 1-3 AEK Athens

01:30 Spal 1-1 Como

21:15 Reggina 2-1 Parma

19:00 Pisa 1-1 Pordenone Calcio SSD

02:00 Las Palmas 3-0 AD Alcorcon 1

23:15 Burgos CF 3-1 SD Huesca

23:15 Ponferradina 1-2 Real Oviedo

19:00 SD Amorebieta 1-2 Real Sociedad B

19:00 Mirandes 1-4 Almeria

01:30 Clube Desportivo Trofense 3-0 SC Covilha

20:00 Nacional da Madeira 1-1 CD Mafra

17:00 Feirense 1-2 Estrela da Amadora

18:30 Jahn Regensburg 3-1 Hannover 96

18:30 SV Sandhausen 2-2 Werder Bremen

18:30 St. Pauli 4-0 Hansa Rostock

13:00 Matsumoto Yamaga FC 1-2 FC Ryukyu

13:00 SC Sagamihara 1-1 Zweigen Kanazawa FC

12:00 Tokyo Verdy 1-5 JEF United Ichihara Chiba

12:00 Machida Zelvia 0-0 Tochigi SC

12:00 Kyoto Sanga 1-1 Renofa Yamaguchi 1

12:00 Mito Hollyhock 1-1 Fagiano Okayama 1

03:30 Alianza Lima 1-3 Sporting Cristal

01:15 Univ.Cesar Vallejo 3-1 Alianza Universidad

22:59 Deportivo Municipal 1-3 FBC Melgar

22:59 Beroe Stara Zagora 0-0 CSKA Sofia

20:30 Olympique de Beja 1-0 AS Slimane

20:30 Rejiche 0-1 U.S.Monastir

22:59 Widzew lodz 2-2 LKS Lodz 1

20:00 Odra Opole 2-2 GKS Jastrzebie

17:40 Zaglebie Sosnowiec 2-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala

19:00 Spartak Nalchik 0-1 FK Makhachkala

18:00 Anzhi Makhachkala 0-1 FK Kuban Kholding

06:15 Libertad 1-2 FC Nacional Asuncion

04:00 Olimpia Asuncion 1-3 Guarani CA

19:00 1 Havelse 0-4 Eintracht Braunschweig

18:00 Borussia Dortmund (Youth) 0-1 Viktoria koln

06:05 America de Cali 0-2 Atletico Nacional Medellin

04:00 Aguilas Doradas 1-2 Deportivo Cali

23:45 Crvena Zvezda 1-0 Radnicki Nis

22:00 Vojvodina Novi Sad 3-1 Radnicki 1923 Kragujevac

18:30 Backa Topola 1-3 Partizan Belgrade

22:59 1 Kocaelispor 1-2 Genclerbirligi

20:00 1 Balikesirspor 0-2 Bursaspor

17:30 Altinordu 0-2 Umraniyespor

05:00 Monarcas Morelia 2-2 Tepatitlan de Morelos

21:00 IF Sylvia 2-1 IFK Lulea

21:00 Dalkurd FF 5-0 Assyriska 1

20:00 Haninge 2-3 Umea FC

20:00 FC Linkoping City 0-2 FC Trollhattan

19:00 Skovde AIK 3-0 IFK Malmo FK

18:00 Pitea IF 1-2 IF Karlstad Fotboll

16:30 Universitaea Cluj 3-1 Unirea Dej

19:00 Radunia Stezyca 5-2 Hutnik Krakow

22:00 Macva Sabac 1-1 IMT Novi Beograd

19:00 1 FK Backa Backa Palanka 2-0 Zlatibor Cajetina

01:00 Krka 1-0 Roltek Dob

20:00 ND Beltinci 2-2 Jadran Dekani

20:00 1 NK Fuzinar 3-1 NK Rudar Velenje

03:30 CS Cerrito 2-2 Wanderers FC

01:15 Liverpool URU 2-2 Boston River

20:15 1 Deportivo Maldonado 2-1 Torque

23:30 Zorya 1-0 Kolos Kovalyovka

21:00 Dynamo Kyiv 2-0 Dnipro-1

18:00 Rukh Vynnyky 2-2 FC Mynai

19:30 Sokol Hostoun 3-4 FK Pribram B

19:30 Sokol Brozany 2-1 Dukla Praha B

16:00 Bohemians1905 B 2-2 FK Prepere

15:30 Karlovy Vary Dvory 3-2 Benesov

15:30 Zlin B 1-2 Slavia Kromeriz

15:30 Slovan Liberec II 3-1 Hradec Kralove B

15:15 SC Znojmo 4-2 Slovacko II

15:15 Unicov 0-4 Hlucin

19:00 Sidama Bunna 3-0 Dire Dawa

18:00 AaB 2 6-2 ASA Aarhus

18:00 Holstebro BK 2-1 Kjellerup

20:30 Etar 4-1 Septemvri Sofia

22:59 Dodoma Jiji FC 2-1 Tanzania Prisons

20:00 Ruvu Shooting 0-1 Polisi Tanzania FC

13:00 Siheung City 4-0 Yeoju Sejong

12:00 Pyeongchang FC 1-1 Chungju Citizen

12:00 Jeonju Citizen FC 1-5 Jungnang Chorus Mustang FC

20:00 1 Kaisar Kyzylorda 0-1 FC Zhetysu Taldykorgan

18:00 FK Kaspyi Aktau 2-2 Akzhayik Oral

16:00 Tobol Kostanai 4-1 FC Shakhtyor Karagandy

16:00 FK Taraz 1-2 Ordabasy

16:00 FC Kairat Almaty 1-0 Lokomotiv Astana

16:00 FK Atyrau 0-0 Kyzylzhar Petropavlovsk

16:00 FK Arys 1-2 FK Aktobe Lento

01:00 Atletico Ottawa 1-1 York 9 FC

20:00 NK Osijek II 0-0 NK Varteks Varazdin

20:00 NK Orijent Rijeka 0-3 Kustosija

17:00 Sogdiana (w) 2-1 Metallurg(w)

17:00 Pakhtakor Tashkent (w) 1-1 Navbahor (w)

17:00 Bunyodkor Tashkent(w) 7-0 AGMK (w)

17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 5-0 FK Buxoro (w)

22:00 Szombathelyi Haladas 2-1 FC Ajka 1

22:00 Bekescsaba 1-1 Kecskemeti TE 1

22:00 Szegedi AK 0-0 Vasas

18:00 Nyiregyhaza 2-0 Szolnoki MAV FC

18:00 III.Keruleti TUE 2-0 Bodajk FC Siofok 1

18:00 Gyori ETO 0-1 Pecsi MFC

18:00 1 Dorogi FC 0-2 Csakvari TK

18:00 Dafuji cloth MTE 0-0 Budaorsi SC

18:00 Duna-Tisza 1-2 Diosgyor VTK

18:00 SOROKSAR 0-1 Szentlorinc SE

05:10 San Diego loyalty 3-4 Oakland Roots 1

04:00 Birmingham Legion 6-0 Sporting Kansas City(R)

03:35 Tacoma Defiance 3-2 Los Angeles Galaxy II

02:00 Sportivo Norte 1-2 Ferrocarril del Estado

19:30 Naft Masjed Soleyman FC 0-3 Sepahan

20:00 Amazon Grimstad (w) 3-2 Grei (w)

16:00 FC Rohoznik 2-1 Namestovo

15:30 FC Artmedia Petrzalka 2-2 KFC Komarno

22:59 Uniao Leiria 2-0 Oriental Dragon

21:00 Montalegre 1-3 Sanjoanense 1

21:00 Oliveira Hospital 1-1 Amora FC

17:00 FC Caldas 2-0 SCU Torreense

20:00 Aigle Noir 1-1 Kayanza Utd

20:00 New Oil 2-2 Olympique Star

20:00 Musongati FC 0-0 Rukinzo FC

22:00 1 CF Uniao Madeira 0-3 Forjaes

22:00 GD Fontinhas 1-0 Praiense

21:00 Limianos 2-2 Maritimo B 1

21:00 Salgueiros 2-1 Sp. Espinho

21:00 Vilaverdense 3-0 Camacha

21:00 2 Pinhalnovense 1-1 Imortal DC

21:00 Benfica C.Branco 1-1 Peniche

21:00 Merelinense 1-2 Maria da Fonte

21:00 Santa Marta de Penaguiao 0-1 Vila Real

21:00 1 Sacavenense 0-1 Operario Desportivo Lagoa

21:00 Gondomar 1-2 Leca

21:00 Coruchense 1-1 Sintrense 1

21:00 Vila Mea 0-1 USC Paredes

21:00 Tirsense 0-1 Amarante 1

21:00 1 Ferreira de Aves 2-1 Uniao de Coimbra

21:00 Valadares Gaia FC 0-0 CD Gouveia

21:00 AD Castro Daire 2-0 GDSC Alvarenga

21:00 Marr Tino 2-0 Mirandela

21:00 Lusitano GC Moncarapachense 4-1 Montemor

21:00 Belenenses 2-0 Loures

17:00 Ideal 2-2 O.Elvas

17:00 CSD Camara Lobos 1-2 Vianense

04:00 FC Cremas (W) 0-2 UNIFUT-Rosal (w)

04:00 Marquense (w) 4-1 Chimaltecas CSDFF (w)

02:00 FCF El Estor (w) 1-2 Muniguate (w) 1

01:00 St Lucia (w) 4-0 CSD Barcena FF (w)

21:30 Wydad Fes 3-1 Kawkab de Marrakech

21:30 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-1 Racing Casablanca

21:30 Chabab Ben Guerir 0-2 Olympique Dcheira

22:30 HJK Helsinki 2-1 Inter Turku

00:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 2-3 CD Platense Zacatecoluca Reserves

00:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 2-3 CD Platense Zacatecoluca Reserves

05:00 SV Britannia 2-2 SV Deportivo Nacional

21:45 Skenderbeu Korca 0-1 Tirana De Namo

18:45 KS Perparimi Kukesi 2-0 Vllaznia Shkoder 1

15:30 Kapfenberg 2-0 St.Polten

00:00 2 Sirens 3-2 Birkirkara FC

22:00 Hibernians FC 1-1 Valletta FC

20:00 Santa Lucia 0-0 Sliema Wanderers FC 1

19:25 Sofapaka FC 1-2 KCB SC

19:00 1 Bandari 2-1 AFC Leopards

17:15 Nairobi Star City 2-0 Bidco United

17:00 Nzoia United 1-2 Mathare United

17:00 Kariobangi Sharks 1-1 Wazito FC

17:00 Kakamega Homeboyz 2-0 Posta Rangers

19:30 NK TOSK Tesanj 1-0 FK Rudar Kakanj

00:00 Pachuca U20 6-0 FC Juarez U20

22:59 Santos Laguna U20 3-0 Toluca U20

22:00 San Luis U20 0-2 Atlas U20

21:00 Pumas U20 4-0 Club Tijuana U20

20:00 Urania 1-1 Hrvace

20:00 Nk Neretvanac Opuzen 1-1 NK Vodice

20:00 2 NK Kutjevo 3-0 Oriolik 2

20:00 Bistra 1-1 Trnje

20:00 NK Bedem Ivankovo 1-0 NK Marsonia 1909

20:00 GAJ Mace 0-0 DUGO SELO

01:10 Villa San Carlos 4-2 CA San Miguel

01:00 1 Defensores Unidos 2-1 Deportivo Merlo 1

01:00 EC Juventude (W) 0-5 Flamengo Sao Pedro (W)

22:00 Chinese Taipei (w) 2-0 Bahrain (w)

18:00 1 Guam (w) 0-3 Lebanon (w)

13:00 Myanmar (w) 2-0 UAE (nữ)

03:00 Caapiranga U23 1-0 Canutama U23

01:00 Anama U23 4-2 Codajas U23

02:00 General VelAsquez 3-2 AC Colina

02:00 D. Concepcion 0-1 Deportes Recoleta

22:30 Deportes Valdivia 0-1 Lautaro de Buin

21:30 Hapoel Kaukab 4-0 Hapoel Iksal

00:30 Nueva Concepcion 1-0 Antigua GFC

00:00 C.S.D. Comunicaciones 2-1 Malacateco

20:00 Nykobing FC 0-3 Fremad Amager

19:00 Vendsyssel 2-2 Helsingor

16:30 Hindustan Aeronautics Limited 3-1 Delhi United 1

21:55 1 ASC Tevragh Zeine 0-1 AS Garde Nationale 1

22:59 Aris Limassol 0-1 APOEL Nicosia

20:00 Green Warriors 1-0 Ihefu SC

18:00 Pan African 2-0 Pamba SC

22:30 AS Sonabel 0-0 Etoile Filante Ouagadougou

22:30 RC Kadiogo 0-0 US Forces Armees

22:30 RC Bobo Dioulasso 1-0 Vitesse Delft

00:00 Puntarenas 2-1 Marineros de Puntarenas

16:00 Caps United FC 2-1 ZPC Kariba

21:00 F91 Dudelange 4-1 Victoria Rosport

21:00 Rodange 91 2-3 Swift Hesperange

21:00 Jeunesse Esch 0-0 Red Boys Differdange

04:00 Manta FC 1-1 Guayaquil City

01:30 Olmedo Riobamba 1-3 Delfin SC

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 6-0 Zha Buse U19

23:30 Zamora CF 1-0 Calahorra

23:30 UE Cornella 1-0 Albacete

17:00 Celta vigo b 1-2 CF Internacional De Madrid

17:00 Baleares 3-1 Sabadell

17:00 UD San Sebastian Reyes 0-0 Badajoz

17:00 Atletico Sanluqueno 3-1 Real Madrid Castilla

17:00 Gimnastic Tarragona 3-1 CD Linares Deportivo

17:00 Racing Santander 0-0 Deportivo La Coruna

16:00 Dinamo Zagreb U19 1-1 Hajduk Split U19

22:59 Benin (w) 1-3 Burkina Faso (w)

22:59 1 Ghana (w) 1-0 Nigeria (w) 1

21:30 Cameroon (w) 2-0 Central African Republic (w)

21:30 Congo DR (w) 0-3 Equatorial Guinea (w)

18:00 FSV Frankfurt U17 1-2 Greuther Furth U17

19:00 Agios Matthaios 3-2 Thiella Sarakinon

19:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Tilikratis

19:00 Atromitos Palamas 1-2 Ypato

19:00 Anagennisi Giannitsa 0-0 Asteras Kalirachis

19:00 Panthrakikos 2-0 Agios Ierotheos

19:00 1 Thermaikos Thermis 0-1 Anagennisi Plagias

19:00 Atsalenios 2-0 Anagennisi Ierapetras

19:00 Mykonos 3-1 Ilioupoli

19:00 Rouf FC 2-1 AE Neapolis

19:00 Acheron Kanalaki 3-1 Panachaiki FC

00:30 Real Jaen CF 0-1 UD Marbella

00:00 CD El Palo 0-0 Torredonjimeno

00:00 Motril 1-1 CD Alhaurino 1

00:00 Atletico Porcuna CF 1-1 Juventud Torremolinos CF

00:00 Manchego Ciudad 2-0 Miguelturreno 1

00:00 Lucena CF 1-0 CD Rota

00:00 Callosa Deportiva CF 0-1 Jove Espanol

23:30 UD San Pedro 1-0 Alhaurin de la Torre

23:30 Caudal 3-1 CD Praviano

23:30 AD Hogar Alcarreno 1-2 CP Villarrobledo

23:30 Vianes 1-3 Alfaro

23:30 Gimnastica Torrelavega 4-0 Selaya FC

23:15 Lorca Deportiva FC 2-0 UCAM Murcia CF B

23:15 AD Llerenense 1-1 Arroyo Club Polideportivo

22:59 Urraca 1-0 CD Covadonga

22:59 CD Corellano 2-1 CD Subiza

22:59 Almazan 2-0 Palencia

22:59 Villarreal C 2-1 Hercules II

22:59 Real Avila CF 0-1 CD La Virgen Del Camino

22:00 UCAM Cartagena 1-0 EG El Palmar

22:00 La Roda CF 0-3 Huracan de Balazote

22:00 Bell Bridget 4-0 Giner Torrero

22:00 Torrent C.F 0-1 Acero

22:00 Racing Villalbes 4-0 Atletico Arnoia

22:00 Deportivo La Coruna B 2-0 Sofan

22:00 Beti Gazte 2-4 CD Vitoria(SPA)

22:00 Leioa 0-0 Tolosa

22:00 CD Anguiano 2-2 CD Arnedo

21:45 CD Tuilla 2-2 CD Colunga

21:30 Murchante 1-1 CD Huarte

21:30 Azkoyen 1-4 UDC Txantrea KKE

21:30 UP Langreo B 0-1 CD Roces

21:30 CD Galapagar 2-0 AD Villaviciosa De Odon

21:30 CD Naval 1-0 CD Colindres

21:00 CD Robres 3-0 Biescas

21:00 Alcorcon B 6-1 ED Moratalaz 1

19:00 UD Gran Tarajal ST 1-2 Marino

18:30 Portmany 3-0 CD Murense

18:00 Arandina 0-0 CA Bembibre

18:00 CD Vera 2-2 Arucas CF

18:00 CD Buzanada 4-0 Union Viera

18:00 Lanzarote 0-1 CD Union Sur Yaiza

18:00 La Quadra 2-4 Tenerife B

17:45 Mallorca B 2-1 San Jodie

17:30 CD Serverense 1-2 San Rafael

17:30 SP Villafranca 1-3 Jerez Industrial CF

17:30 EE Guineueta 1-2 UE Sants

17:30 EC Granollers 1-0 Sant Andreu

17:15 UD Los Garres 1-0 Deportiva Minera

17:15 CD Bullense 1-0 CD Bala Azul

17:15 CD Binefar 3-0 CD Caspe 1

17:00 CDFC La Calzada 0-1 CD Varea

17:00 CD Azuaga 2-1 EMD Aceuchal

17:00 Real Titanico Laviana 0-1 Real Oviedo B

17:00 CD Mosconia 1-0 SD Navarro CF

17:00 CD Pozoblanco 1-1 CD Cabecense

17:00 CD Lealtad 0-0 Sporting de Gijon B

17:00 Recreativo Huelva 2-0 CD Gerena

17:00 Albacete B 1-0 Quintanar Del Rey

17:00 1 Atletico de Madrid B 1-1 RSD Alcala Henares

17:00 UB Conquense 1-1 CD Azuqueca

17:00 Viveiro CF 0-1 UD Somozas

17:00 AD Cartaya 1-1 UD Los Barrios

17:00 Silla CF 1-1 Orihuela CF

17:00 CD Utrera 4-1 Xerez Deportivo 1

17:00 Racing Murcia 2-0 Huercal

17:00 CD Cuarte Industrial 2-1 Real Zaragoza B

17:00 CD Huetor Vega 2-0 CD Torreperogil

17:00 UD Gijon Industrial 0-1 SD Lenense

17:00 FC Cartagena B 1-0 Mazarron CF

17:00 Olivenza FC 1-1 Extremadura B

17:00 UD Tomares 0-1 Conil CF

17:00 CD Ribert 3-0 Salamanca B

17:00 Girona B 0-1 Figueres

17:00 Las Rozas 3-0 AD Complutense Alcala

17:00 CF Calamocha 0-3 CA Monzon

17:00 CD Miajadas 1-1 CD Badazus II

17:00 Cordoba B 1-0 Sevilla C

17:00 CP San Cristobal 3-1 UE Castelldefels

17:00 Alaves B 2-2 Santutxu FC

17:00 CD Diocesano 4-0 CD Don Alvaro

17:00 EI San Martin 0-0 L Entregu CF

17:00 CD Roda 4-0 CD Olimpic Xativa

17:00 CD Calamonte 2-1 UP Plasencia

16:45 Barbastro 0-2 CD Carinena

16:45 AD Siete Villas 3-1 UC Cartes 1

16:45 Grama 3-1 UE Olot

16:30 La Union CF 3-2 Caravaca CF

16:30 Calahorra B 4-1 Haro Deportivo

16:30 Parla Escuela 1-1 Ursaria 1

16:30 RCD Carabanchel 1-0 CD Paracuellos Antamira

16:30 Casalarreina 4-1 Cenicero

16:30 Getafe B 4-0 Villaverde Boetticher CF

16:30 Yeclano Deportivo 1-1 Ciudad de Murcia

16:30 Urduliz FT 1-3 SD San Ignacio 1

16:30 Torrejon CF 2-1 Rayo Vallecano B

16:30 CD Colonia Moscardo 0-2 CF Pozuelo Alarcon

16:30 Portugalete 2-1 CD Lagun Onak

16:15 Murcia B 2-2 Archena Sport

16:15 CD Basconia 1-1 Amurrio

16:00 1 Fuenlabrada B 3-1 CF Trival Valderas

14:30 Malaga B 4-2 Intergym Melilla

01:00 JS kabylie 2-1 FAR Forces Armee Royales

01:00 Renaissance Sportive de Berkane 4-0 US Ben Guerdane

22:30 Orlando Pirates 1-0 Diables Noirs

22:00 Primeiro de Agosto 0-0 Red Arrows

21:30 Enyimba 3-0 Diambars 1

21:00 Daring Club Motema Pembe 2-1 AS Kigali

12:10 Marist FC 2-1 Laugu United

21:00 Lietava Jonava 0-1 Siauliai

21:00 FK Panevezys-2 1-0 Suduva Marijampole II

21:00 FK Minija 4-2 Banga Gargzdai B

21:00 Babrungas 1-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

21:00 Atomsfera Mazeikiai 3-0 FK Trakai II

21:00 FK Zalgiris Vilnius B 1-3 FK Neptunas Klaipeda

21:00 FK Kauno Zalgiris II 1-4 Kazlu Ruda FK Silas

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 3-0 Tartu Kalev

17:00 Levadia Tallinn 3-0 JK Tallinna Kalev

16:00 CSM Politehnica lasi U19 2-3 Dinamo Bucharest U19

16:00 CSA Steaua Bucuresti U19 0-0 Concordia Chiajna U19

16:00 UTA Arad U19 6-0 LPS Banatul Timisoara U19

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 0-3 CS U Craiova U19

16:00 CS Luceafarul Oradea U19 2-0 CS Giroc Chisoda U19

16:00 1 LPS Buzau U19 0-1 AFC Botosani U19

16:00 CFR Cluj U19 2-0 ACS Viitorul Cluj U19

19:00 TJ Rovinka 3-0 Tomasov 1

19:00 Mladost Kalsa 1-1 Poprad

19:00 MFK Rusovce 0-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji

19:00 Liptovska Stiavnica 0-2 Fomat Martin

19:00 SK Crystal Lednicke Rovne 1-0 Nitra

19:00 1 Pokrok SEZ Krompachy 2-1 OFK-SIM Raslavice

19:00 Malacky 0-2 FK Raca Bratislava

15:30 Slavia TU Kosice 6-0 Spisske Podhradie

21:00 Savedalens IF 2-3 IK Tord

20:00 KSF Prespa Birlik 0-3 FC Rosengard

20:00 FC Stockholm Internazionale 5-2 IFK Stocksund 1

19:00 Varmbols FC 2-7 Nykopings BIS

19:00 Yxhults IK 2-2 Karlstad BK B

19:00 IK Oddevold 3-1 Grebbestads IF 1

19:00 BK Forward 3-1 Stenungsunds IF

19:00 Huddinge IF 2-1 Karlslunds IF HFK

19:00 Eskilstuna City FK 1-3 Assyriska United IK

18:30 Ullared 1-2 Eskilsminne IF

22:00 Lillestrom U19 1-3 Ullensaker U19

20:00 Sandefjord U19 0-1 Kristiansund BK U19

23:30 UD Alzira 0-0 Atletico Mancha real

22:59 Real Sociedad C 5-0 Club Deportivo Tropezon 1

22:59 Mar Menor 2-0 Toledo

22:59 CF La Nucia 1-0 Eldense

22:00 Arenas Club de Getxo 1-3 UD Mutilve

22:00 Rio Sports 4-3 SD Gernika

22:00 G. Segoviana 0-2 Pontevedra

21:45 CD Cayon 1-1 Racing B

18:00 1 Panaderia Pulido 0-1 CD Coria

18:00 Las Palmas Atletico 1-4 Don Benito

17:00 SD Tarazona 2-0 Cerdanyola del Valles

17:00 Ejido 0-1 Hercules

17:00 Merida AD 6-1 UD Tamaraceite

17:00 AE Prat 1-1 Brea 1

17:00 AD Ceuta 2-0 Cadiz B

17:00 Cacereno 1-1 CD Mensajero

17:00 Villanovense 2-0 UD San Fernando

17:00 Numancia 2-1 Formentera

17:00 Real Aviles 2-1 Arosa SC

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 3-0 Terrassa

17:00 CD Artistico Navalcarnero 1-0 Union Langreo

17:00 Marino luanco 0-1 Mostoles 1

17:00 Suokuaili Moss 1-3 Aguilas CF 1

17:00 CE Europa 2-3 SD Ejea

17:00 1 Atletico Pulpileno 1-3 UD Melilla

17:00 Andratks 4-3 SCR Pena Deportiva

17:00 UD Levante B 1-1 Real Murcia 1

17:00 Velez CF 5-2 Xerez Deportivo FC 1

17:00 Teruel 3-2 RCD Espanyol B 2

17:00 Granada CF B 2-1 CS Puertollano 1

16:30 CF Intercity 3-0 CD Marchamalo

16:00 AD Union Adarve 2-1 UC Ceares

19:30 Olympiada Lympion 0-0 Onisilos Sotiras

19:30 Omonia Aradippou 1-1 Omonia 29is Maiou 1

21:00 Grasshoppers U21 2-2 solothurn

20:30 FC Kosova Zurich 0-0 Wohlen

20:00 Delemont 2-1 SC Buochs

19:30 FC Winterthur U21 1-3 Uzi

19:30 FC Munsingen 3-1 Langenthal

05:00 Lobos UPNFM 1-2 Real Espana

05:00 CD Motagua 5-1 Real Sociedad Tocoa 1

04:05 Marathon 1-1 Platense

17:30 FC Sioni Bolnisi 4-0 WIT Georgia Tbilisi

17:30 FC Merani Tbilisi 1-1 FC Gagra

17:30 1 FC Metalurgi Rustavi 1-0 Chikhura Sachkhere 1

17:30 Baia Zugdidi 0-3 Merani Martvili

17:30 FC Shevardeni 5-0 Gareji Sagarejo

18:00 Midtjylland U17 2-3 Nordsjaelland U17

20:00 Angers SCO U19 0-0 Bordeaux U19

20:00 Toulon U19 1-2 Monaco U19

20:00 Bourg Peronnas U19 0-0 Torcy U.S U19

20:00 Feignies U19 2-0 Caen U19

20:00 Amiens U19 4-1 Le Havre U19

20:00 Marseille U19 5-0 Pieve di Lota U19

20:00 Cannes AS U19 3-2 Istres U19 1

20:00 Concarneau U19 6-1 Le Mans U19

20:00 Laval U19 0-1 Guingamp U19

20:00 Evreux U19 0-0 LensU19 1

20:00 Lyon U19 2-0 Troyes U19

20:00 AuxerreU19 1-0 Dijon U19

20:00 Montpellier U19 2-2 Ajaccio U19

20:00 Tours U19 3-3 Nantes U19

20:00 Avenir Sportif Beziers U19 2-1 Colomiers U19

20:00 St Pryve St Hilaire U19 2-1 Valenciennes US U19

20:00 Lille U19 0-0 Chambly FC U19

20:00 Drancy U19 3-3 U19 PSG

19:30 StrasbourgU19 3-0 Nancy U19

18:00 ASPTT Dijon U19 0-3 Paris FC U19

16:00 Chateauroux U19 0-1 USSA Vertou (U19)

21:00 Olympiakos Piraeus U19 2-0 PAOK Saloniki U19

17:00 Apollon Smirnis U19 1-2 PAS Giannina U19

16:30 1 Atromitos U19 1-1 Ionikos U19 1

20:00 Aberystwyth (w) 4-2 Port Talbot (w) 1

20:00 The New Saints (W) 1-5 Swansea City (w)

19:00 Keshla FK 2-3 FK Gilan Gabala 1

02:00 Remo Belem (PA) 0-1 Ponte Preta

02:00 Nautico (PE) 2-2 Vasco da Gama

18:00 Aarhus 1900 (w) 3-1 JAI Fodbold (w)

17:30 City FC 0-2 Gospel Friends FC

14:30 WSE 0-0 Convoy Sun Hei

14:30 Tsuen Wan 2-0 New fair Kuitan

12:30 Heng Wah FC 0-4 Wing Go FC

12:30 Fukien AC 0-0 Kowloon Cricket Club

12:30 KCDRSC 1-1 Tuen Mun FC

21:00 Bischofshofen 3-1 Salzburger AK 1914 1

21:00 RW Rankweil 5-0 SC Austria Lustenau B

21:00 SV Wals-Grunau 0-3 SV Kuchl

22:30 Supersport United 1-2 Kaizer Chiefs

20:30 Chippa United 0-0 Moroka Swallows

18:15 Al-Mabarrah 0-0 AL Nabi Sheet

17:45 Juventus U20 3-2 Bologna U20

16:00 AS Roma U20 2-2 Empoli U20

15:45 Napoli U20 1-0 Atalanta U20

04:00 San Juan Huracan 2-4 Real Juventud

04:00 FC Alvarado 0-0 Social Sol

20:00 Brda 2-2 NK Skofja Loka

20:00 SD Cirkulane 0-2 NK Zrece

20:00 Sampion Celje 1-3 Zavrc 1

15:30 SD Videm 0-3 Smartno

20:00 PPJ Akatemia 1-2 P-Iirot

18:00 Stuttgarter Kickers Sv U19 1-1 FC Astoria Walldorf U19

18:00 Saarbrucken U19 0-1 VfB Stuttgart U19

16:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 2-2 VfL Osnabruck U19

16:00 SSV Ulm U19 4-0 Kassel U19

16:00 Wuppertaler SV Borussia U19 0-4 Koln U19

16:00 Bayern Munchen U19 1-1 Hoffenheim U19

16:00 Augsburg U19 3-3 Eintracht Frankfurt U19

16:00 Rot-Weiss Essen U19 1-0 RW Oberhausen U19

16:00 Borussia Dortmund U19 4-0 Schalke 04 U19

16:00 VfL Bochum U19 1-0 Fortuna Koln U19

15:30 FC Heidenheim U19 0-3 FSV Mainz 05 U19

22:15 Al-Jabalain 2-1 Al-Shoalah

01:00 Ypiranga PE 1-1 Caruaru City FC

01:00 America PE 1-0 Ipojuca AC

18:00 Rigas Futbola skola 1-0 FK Liepaja

21:30 1 IF Fuglafjordur 2-5 NSI Runavik

21:30 07 Vestur Sorvagur 0-5 HB Torshavn

21:30 KI Klaksvik 2-1 EB Streymur

21:30 Toftir B68 6-1 TB/FCS/Royn

04:00 Deportivo Xinabajul 4-0 Siquinala FC

04:00 Deportivo San Pedro 0-0 CSD Amatitlan

04:00 Chimaltenango FC 1-0 Deportivo Mictlan

03:00 Plataneros La Blanca 1-0 Puerto San Jose

03:00 Sacachispas GT 1-1 Club Aurora

00:00 Juventud Pinulteca FC 1-1 C.S.D. Comunicaciones B

00:00 Deportivo Sanarate 0-2 CSD Agua Blanca

00:00 1 CD Zacapa 1-0 Deportivo Mixco 2

00:00 Marquense 3-0 Coatepecano IB

19:30 FK Mladost DG 2-0 OFK Titograd

14:40 South China AA 0-1 Kai Jing 1

14:30 Yuen Long FC 1-2 Shatin SA

14:30 Happy Valley 2-5 Wofoo Tai Po

14:30 1 Wong Tai Sin 0-2 North District FC

14:30 Sham Shui Po 0-1 Wing Yee FT

12:30 Metro Gallery 0-1 Eastern District SA

12:30 Central Western District RSA 1-1 Citizen

21:00 Grazies Union 1-0 Mons Calpe SC 1

22:00 Al-Nasr(KSA) 0-1 Al-Ettifaq

02:00 Wydad Casablanca 6-1 Accra Hearts of Oak

01:00 CR Belouizdad 2-0 ASEC MIMOSAS

00:00 ES Setif 2-0 F.C. Nouadhibou

00:00 Al-Hilal Omdurman 1-0 Rivers United

23:30 Horoya AC 2-1 Stade Malien de Bamako

22:59 Esperance Sportive de Tunis 1-0 Al ittihad(LBY) 1

21:00 Mamelodi Sundowns 2-0 Maniema Union

20:00 Simba Sports Club 1-3 Galaxy

20:00 Thisted FC 0-1 Kolding FC

17:00 2 Tai Chung FC 3-5 Biu Chun Rangers

14:30 Southern District 3-0 Hong Kong FC 1

22:30 1 Mantova 0-1 SudTirol

22:30 Legnago Salus 1-0 Trento

22:30 Carrarese 1-1 ACD Virtus Entella

22:30 Albinoleffe 0-1 Seregno

22:30 Francavilla 3-0 Bari

22:30 USD Virtus Verona 2-1 US Fiorenzuola

22:30 Renate AC 2-1 Triestina

22:30 Pro Patria 1-1 Pro Vercelli

22:30 Pistoiese 2-0 Montevarchi

22:30 Us Pergolettese 1-0 Lecco

19:30 1 Olbia 0-3 Modena

19:30 Foggia 1-1 Taranto Sport

19:30 A.S Andria Bat 1-0 Turris Neapolis

19:30 Catanzaro 1-2 AC Monopoli

19:30 JuventusU23 1-1 Pro Sesto

19:30 Nuovo Campobasso 1-1 AZ Picerno ASD

19:30 Avellino 3-0 Paganese 1

19:30 Vibonese 1-3 Palermo

19:30 Potenza 2-1 Latina

19:30 Nuova Monterosi 1-4 Catania

19:30 Piacenza 1-1 Giana

19:30 Juve Stabia 1-0 Messina

01:30 1 Cruzeiro (Youth) 1-1 America MG (Youth)

20:00 1 Oldenburg 3-1 FC Oberneuland 1

20:00 FC Hansa Luneburg 1-0 HSC Hannover

20:00 1 BSV Rehden 1-1 Werder Bremen (Youth)

19:00 FC Teutonia 05 2-2 Phonix Lubeck

19:00 Eintracht Norderstedt 0-0 SV Drochtersen/Assel

19:00 Holstein Kiel II 3-0 Heider SV 1

18:30 ZFC Meuselwitz 1-1 Eilenburg

18:25 BSG Chemie Leipzig 2-1 FSV Union Furstenwalde

18:00 Hamburger SV (Youth) 2-2 St Pauli II

18:00 Berliner FC Dynamo 5-0 VfB Auerbach

18:00 SV Tasmania Berlin 2-1 Energie Cottbus

22:00 Red Bull Salzburg 4-1 Sturm Graz

19:30 LASK Linz 0-1 Rheindorf Altach

19:30 TSV Hartberg 1-1 Rapid Wien

23:30 FC Santa Coloma 1-3 Sant Julia

21:00 FC Ordino 0-2 UE Santa Coloma

18:30 UE Engordany 0-2 Atletic Club D Escaldes 1

16:00 CE Carroi 0-2 Inter Club Escaldes

19:00 Olimpus Skopje Balashikha 2-1 FK Tikves Kavadarci

19:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-1 FC Struga Trim Lum

19:00 FK Shkendija 79 2-0 Rabotnicki Skopje

19:00 Pelister Bitola 0-3 Bregalnica Stip

19:00 Borec Veles 1-2 Academy Pandev

19:00 Domzale U19 3-0 NK Bravo U19

01:00 Red Star Waasland 2-1 KVSK Lommel

21:00 Westerlo 2-0 Excelsior Virton

00:00 Deportivo Tiquisate 0-1 Pajapita FC

00:00 CSYD Carcha 2-1 Manati FC 1

00:00 Deportivo Santa Cruz A.V 0-0 CD Salama 1

19:30 AL-Sareeh 2-0 Kufer Soom

19:30 Blama 0-4 Amman FC 1

22:59 Srbija C.Gora U17 0-2 Bulgaria U17

17:00 Croatia U17 3-0 Liechtenstein U17

20:00 Derthona 4-2 ASD Imperia

20:00 Nardo 2-1 USD Lavello

20:00 Recanatese 2-1 Trastevere Calcio

20:00 Citta di Fasano 0-1 Rotonda

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 2-1 Scandicci 1

20:00 Montespaccato 4-0 San Donato Tavarnelle

20:00 Correggese Calcio 3-3 ASD Fanfulla

20:00 Arconatese 2-1 Real Calepina FC

20:00 1 ASD Cascina Valdera 1-1 ASD Cannara

20:00 USD Casatese 2-0 A.C. Crema 1908

20:00 FC Vado 2-2 Fossano Calcio 1

20:00 Ponte San Pietro 1-1 USD Castellanzese

20:00 Tritium 0-2 ASD Seravezza Calcio

20:00 Real Forte Querceta 1-1 ASD Alcione

20:00 Mezzolara 0-1 Aglianese

20:00 Azy based nano Bo 4-2 ASD Caldiero Terme 2

20:00 Casarano 0-1 USD Bitonto 1

20:00 Sammaurese 1-0 Ghivizzano

20:00 San Nicolo Notaresco 1-2 Vastese

20:00 1 US Folgore Caratese 2-2 Villa dAlme Valbrembana 2

20:00 AS Ostia Mare 1-2 Sassari Torres

20:00 SCD Progresso Calcio 1-1 Carpi

20:00 ASD Lornano Badese 2-1 US Pianese

20:00 US Casertana 1908 2-2 Audace Cerignola

20:00 Sestri Levante 1-1 Novara

20:00 Rieti 0-1 Tiferno Lerchi

20:00 Ravenna 2-1 Bagnolese

20:00 1 A.S.D. Bra 1-3 Chieri

20:00 Ligorna 0-2 Borgosesia

20:00 SC Caronnese 2-2 ACSD Saluzzo

20:00 As Casale Calcio 1-0 USD Pont Donnaz

20:00 Chieti 0-2 Castelfidardo

20:00 Foligno Calcio 2-2 Sangiovannese

20:00 1 ASD Molfetta 1-1 Sorrento 1

20:00 ASD Brusaporto 1-0 Sangiuliano City Nova

20:00 Desenzano Calvina 4-0 Legnano

20:00 Cattolica SM Calcio 0-1 Delta Porto Tolle

19:30 Prato 2-0 ASD Sasso Marconi

19:30 Atletico Uri 1-0 Gladiator

20:30 Brattvag 1-1 Eidsvold Turn

20:00 Levanger FK 2-1 Sotra

19:00 Skeid Oslo 2-2 Notodden FK

19:00 Alta 3-1 Asker

18:00 Vard Haugesund 2-0 Nardo FK

17:00 Dinamo KyivU21 3-0 Dnipro-1 U21

16:00 FC Vorskla U21 2-1 FC Shakhtar Donetsk U21 1

20:00 Derry City U19 1-3 Cork City U19

20:00 Finn Harps U19 3-0 Bray Wanderers U19

18:00 Shelbourne U19 2-3 UCD U19

18:00 Umlazi Arsenal FC (w) 0-1 Makhansi FC (W)

18:00 Lindelani FC (W) 1-1 Westville United (W)

04:15 CD FAS 2-1 Municipal Limeno

04:00 Luis Angel Firpo 2-1 Alianza San Salvador 1

04:00 Once Deportivo Ahuachapan 1-1 CD Platense Municipal Zacatecoluca

04:00 Atletico Marte 1-2 Aguila

18:00 1 VIFK 1-4 JS Hercules

18:00 SJK Akatemia 2-1 RoPS 2

18:00 OTP 0-1 FC Vaajakoski

18:00 PS Kemi Kings 2-4 Narpes Kraft

18:00 Jyvaskyla JK 4-0 Jakobstads Bollklubb 1

18:00 GBK Kokkola 3-3 OLS Oulu

18:00 Kaarinan Pojat 1-0 FC Ilves-Kissat

18:00 SalPa 0-2 EPS Espoo

18:00 Honka Akatemia 4-2 Ilves Tampere II

18:00 TPV Tampere 0-3 Vantaa

18:00 HJS Akatemia 4-3 PIF Parainen

18:00 Jazz Pori 3-3 GrIFK Kauniainen

20:00 SP Libertas 2-3 Tre Penne

20:00 Folgore/Falciano 0-0 Faetano

20:00 SP Cosmos 0-2 Murata

20:30 Palmeiras (Youth) 3-3 Internacional RS (Youth)

04:00 Huracanes Izcalli FC 1-1 Aguacateros CDU

20:00 Szczakowianka Jaworzno 2-3 Polonia Laziska Gorne

20:00 1 Garbarnia Krakow II 1-3 Wislanie Jaskowice

20:00 Tomasovia Tomaszow Lubelski 0-0 Podlasie Biala Podlaska

20:00 Gornik II Zabrze 1-1 Zaglebie Lubin B

18:00 Sokol Sieniawa 1-0 Podhale Nowy Targ

16:00 Chrobry Glogow II 0-2 KS Pogon Swierzawa

16:00 Chojniczanka Chojnice II 1-1 Bytovia Bytow

16:00 Arka Gdynia II 0-2 Czarni Pruszcz Gdanski

01:00 Escuela Macul 1-4 Municipal Santiago

22:30 1 Recreativo Huelva U19 1-1 UD Tomares U19

18:15 Valladolid U19 5-0 Alcorcon U19

18:00 Lugo U19 2-0 Real Aviles CF U19

17:00 Real Zaragoza U19 1-0 UD Unificacion Bellvitge U19

16:30 Real Betis U19 1-0 Atletico Sanluqueno U19

04:00 Inder Girardota 1-1 Envigado FC Reserves

00:15 Deportivo Alexis Garcia 0-0 E.D.P IND. Medellin

19:30 Stara Rise 4-0 Zdar nad Sazavou 1

19:30 Tatran Vsechovice 4-1 Sumperk

19:30 So Bruntal 0-0 Rymarov 1

19:30 SK Poricany 0-0 Velke Hamry

19:30 Sokol Tasovice 2-0 SK Zdirec Nad Doubravou

15:15 MFK Karvina B 1-2 Opava II

15:15 Slavicin 2-0 FC Strani

15:15 MFK Havirov 1-1 FK Bohumin

15:15 Brno B 0-1 Havlickuv Brod

15:15 Meteor Praha 1-3 Banik Sous

00:00 Sparta Praha 1-0 Mlada Boleslav

21:00 Hradec Kralove 3-0 Teplice

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Slavia Praha

21:00 FC Viktoria Plzen 5-0 Baumit Jablonec

15:00 Sunshine Coast Wanderers FC 1-1 Peninsula Power

14:00 Brisbane Roar (Youth) 2-2 Logan Lightning

14:00 Brisbane Strikers 0-2 Brisbane Olympic United FC

14:00 Capalaba Bulldogs 1-0 Redlands United FC 1

14:00 Gold Coast Knights 0-4 Gold Coast United

04:00 Union San Felipe 2-3 CD Copiapo S.A.

01:00 Deportes Temuco 2-1 Fernandez Vial

20:00 Strommen 0-2 Sogndal

20:00 Ham-Kam 3-0 Ranheim IL

20:00 Stjordals Blink 0-0 Ullensaker/Kisa IL

20:00 Aalesund FK 2-2 Sandnes Ulf

20:00 Bryne 3-1 Raufoss

20:00 Asane Fotball 3-0 KFUM Oslo

20:00 Grorud 1-2 Fredrikstad

22:45 Muaidar SC 1-4 Al Markhiya

22:45 Al Mesaimeer Club 0-2 Russell City

05:00 Gimnasia C. Uruguay 1-3 Chaco For Ever

04:10 Club Cipolletti 1-1 Sol de Mayo

03:00 Independiente Chivilcoy 1-0 Deportivo Madryn

03:00 Desamparados 1-0 Sansinena

03:00 Club Ciudad de Bolivar 3-1 Sportivo Penarol

02:30 Gimnasia yTiro 1-0 Defensores Pronunciamiento

02:30 Villa Mitre 2-1 CA Juventud Unida San Luis

02:00 Sarmiento Resistencia 1-0 Sportivo Belgrano

02:00 Club Circulo Deportivo 0-2 Huracan Las Heras

02:00 Estudiantes de San Luis 0-1 Olimpo Bahia Blanca

02:00 Boca Unidos 5-1 Union Sunchales

02:00 Juventud U.Gualeguaychu 1-1 Defensores Belgrano (VR)

21:00 Douglas Haig 0-0 Central Norte Salta

16:30 Nakhon Si Thammarat FC 3-0 Surat Thani FC

15:30 Siam FC 1-3 Nonthaburi United

15:30 Nakhon Mae Sot United FC 0-3 See Kwae FC

15:30 Banbueng FC 2-1 Maptaphut Rayong FC

15:30 ACDC FC 1-1 Royal Thai Fleet

15:30 Nakhonratchasima United FC 4-0 Yasothon FC

15:30 Thonburi United FC 0-1 Bangkok

15:30 Grakcu Sai Mai United 1-2 North Bangkok College

20:00 Oxford United (w) 5-1 London Bees (w)

20:00 Milton Keynes Dons (w) 1-2 Gillingham (w)

20:00 Keynsham Town (w) 3-1 Crawley Wasps (w)

20:00 Ipswich Town (w) 1-0 Bridgwater Town women (W)

20:00 Portsmouth (w) 3-0 Queens Park Rangers (w)

21:30 Sporting de Benguela 1-2 Kabuscorp do Palanca

21:00 Cuando Cubango 1-0 Recreativo Caala

05:00 RKV FC Sithoc 2-0 Centro Social Dep Barber

15:45 Lucky Mile FC 4-0 Yau Tsim Mong

14:30 Tung Sing FC 0-1 Kowloon City

14:30 Sao Jose(AP) 2-1 Mutual Football Club

12:30 1 Fu Moon FC 3-4 Kwai Tsing District FA

12:30 Kwun Tong 3-2 Wan Chai

12:30 Kwong Wah AA 0-3 Tuen Mun Football Team

20:30 1 FK MAS Taborsko 1-0 SK Prostejov

18:00 Niva Vinica 0-2 FC Livyi Bereh

21:00 Dnepr Mogilev 1-0 Kommunalnik Slonim

19:00 Naftan Novopolock 0-0 Krumkachy Minsk

17:00 FC Belshina Babruisk 0-3 Arsenal Dzyarzhynsk

20:00 1 St. Andrews 2-2 Swieqi United 1

16:00 Melita FC Saint Julian 2-1 Lija Athletic

04:00 1 Costa Rica (w) 0-0 Jamaica (w)

22:59 Ecuador (w) 1-4 Venezuela (w)

02:30 Atletico Bermejo 0-3 Universitario De Vinto

02:00 1 Deportivo Shalon 2-1 CD Torre Fuerte

21:30 SV Elversberg II 2-2 FV Diefflen

20:30 SV Deutz 05 1-2 SpVg Frechen 20

20:30 DJK Teutonia St.Tonis 0-2 Bocholt FC

20:30 1 FC Pesch 1956 2-2 Blau-Weib Friesdorf

20:30 Siegburger SV 04 2-1 VfL Vichttal

20:30 FSV Duisburg 1-2 SC Union Nettetal

20:30 TuRU Dusseldorf 0-1 TSV Meerbusch

20:30 1 VfB Hilden 3-1 Cronenberger SC

20:30 Fortuna Cologne II 1-2 Hennef 05

20:00 Duren 5-2 Hurth

20:00 FC Eintracht Rheine 1-2 TSV Victoria Clarholz

20:00 DJK Ammerthal 3-2 TSV Abtswind

20:00 Union 60 Bremen 4-0 BSC Hastedt

20:00 1 SC Velbert 1-3 SpVg Schonnebeck

20:00 Germania Egestorf 2-0 HSC BW Schwalbe Tundern

20:00 1 FC Kray 0-3 SSVg Velbert

20:00 SV Rochling Volkling 2-1 FSV Jagersburg

20:00 TSV Sasel 4-1 Bramfelder SV

20:00 Gutersloh 2-1 SV Westfalia Rhynern

20:00 SC Spelle-Venhaus 5-1 Rotenburger SV

20:00 Schwarz-Weiss Essen 5-1 TVD Velbert

20:00 FC Hagen/Uthlede 1-1 Kickers Emden

20:00 MTV Gifhorn 3-1 SVG Gottingen 07

20:00 TSV Schwabmünchen 1-1 TSV Dachau 1865 1

20:00 TuS Haltern 2-1 Westfalia Herne

20:00 VfL Alfter 3-1 Borussia Freialdenhoven

20:00 TSG Sprockhovel 1-6 FC Kaan-Marienborn

20:00 Hammer SpVg 2-2 SG Finnentrop/Bamenohl

20:00 Eintracht Celle 5-3 TuS Bersenbruck

20:00 1 Ratingen SV 0-4 FC Kleve

20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 2-0 FC Viktoria Arnoldsweiler

20:00 Erndtebruck 1-0 RSV Meinerzhagen

20:00 1 Siegen Sportfreunde 1-1 ASC 09 Dortmund

19:00 LTS Bremerhaven 3-4 ESC Geestemunde

19:00 SC Staaken 2-2 FC Mecklenburg Schwerin

18:00 TuS Schwachhausen 1-2 TuS Komet Arsten

18:00 SFC Stern 1900 0-2 Rostocker FC

15:45 HEBC Hamburg 2-3 SC Victoria Hamburg

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-0 HSV Barmbek Uhlenhorst

14:00 Nagoya oceans Futsal 4-2 Bardral Urayasu Futsal

20:00 RFC de Liege 2-0 KSK Heist

20:00 Sint-Eloois-Winkel 3-1 Tienen

22:15 AS Police (Niamey) 0-0 ASN Nigelec

20:00 Crvena Zvezda Youth 6-0 Spartak Subotica U19

18:00 Mladost Lucani U19 1-0 FK Vozdovac U19

15:05 Cukaricki U19 3-2 Vojvodina U19

13:55 FK Rad Belgrade U19 2-0 FK Brodarac U19

02:30 Univ Los Andes 0-0 Urena SC

02:30 Fundacion AIFI 2-2 Atletico La Cruz

20:00 IK Brage 0-0 GIF Sundsvall

18:00 Akropolis IF 1-0 Landskrona BoIS

22:00 Fatima U17 1-0 Loures U17

21:00 Vitoria FC Setubal U17 2-0 Portimonense U17

21:00 Torreense U17 2-0 Marialvas U17

21:00 Academica Coimbra U17 2-3 Sintrense U17

17:00 Chaves U17 0-2 Merelinense U17

17:00 Pacos Ferreira U17 1-2 FC Famalicao U17

17:00 Limianos U17 0-8 Rio Ave U17

17:00 Praia Milfontes(U17) 0-4 Cova da Pied U17

17:00 Benfica Sad U17 5-0 Casa Pia AC U17

17:00 Uniao Almeirim U17 10-2 CA Fundao U17

17:00 Sacavenense U17 0-1 Uniao Leiria U17

17:00 Vitoria SC Guimaraes U17 3-0 Uniao Nogueirenes U17

17:00 Sp Espinho U17 0-0 Padroense U17

17:00 Louletano U17 3-2 Real Sport Clube U17

17:00 Lusitania Lourosa U17 1-5 Boavista U17

17:00 GD Estoril-Praia U17 1-1 oeiras U17

17:00 Academico Viseu U17 1-0 Salgueiros U17

17:00 Belenenses U17 0-6 Sporting Lisbon Sad U17

17:00 Porto Sad U17 3-1 Feirense U17

17:00 Anadia U17 4-0 Regua U17

17:00 Palmeiras FC(U17) 4-0 GD Braganca U17

17:00 Tondela U17 3-0 Seia FCU17

20:00 Bad Vilbel 0-3 Viktoria Griesheim

20:00 TSV Rudow 2-1 Sparta Lichtenberg

20:00 Turk Gucu Friedberg 3-0 TuS Dietkirchen 1

15:30 Berlin Hilalspor 0-1 Reinickendorfer Fuchse

20:00 Nkwazi 1-0 Power Dynamos

20:00 Indeni FC 1-1 Konkola Blades

18:00 Lusaka Dynamos 1-1 Kafue Celtic FC

02:00 Claypole 2-0 Central Cordoba De Rosario

01:00 Ferrocarril Midland 0-2 Club Lujan

01:00 1 Sportivo Dock Sud 1-2 Berazategui

01:00 Ituzaingo 1-0 Leandro N Alem

22:10 Barbados U17(w) 0-2 Curacao U17(w)

22:00 US Virgin Islands U17(w) 1-3 Suriname U17(w)

00:15 Beitar Jerusalem 2-1 Hapoel Haifa 1

16:00 Andernach (w) 3-1 Henstedt-Ulzburg (w)

02:30 Deportivo Maipu 0-2 San Martin Tucuman

01:30 Gimnasia Jujuy 1-0 San Martin San Juan

01:10 Quilmes 3-1 Nueva Chicago

22:59 FC Avan Academy 2-1 Alashkert

12:30 Queensland Lions SC 0-4 Brisbane Roar

23:15 Pescara Futsal 3-2 L84 Futsal

20:00 Cormar Polistena Indoor Soccer 3-5 Romania Indoor Soccer

20:00 St Michael Bleiburg 1-0 SAK Klagenfurt

18:30 ASKO Kottmannsdorf 2-3 SVG Bleiburg

15:30 SV Strass 1-1 SU Rebenland

15:30 Waf Brigittenau 1-4 SC Ostbahn XI

15:30 FC Volders 0-2 SC Mils 05

15:15 Favoritner AC 1-4 Sportunion Mauer

04:00 AD Inter San Salvador 1-0 Once Lobos Chalchuapa

23:30 CD Vendaval 2-2 CD Racing Junior de Armenia

22:59 Municipal FC 2-1 CD Titan

19:00 Sporting Lisbon Sad U23 1-3 Benfica U23

20:30 Pretoria Univ 0-0 Tshakhuma Tsha Madzivhandila

20:30 Cape Town Spurs 0-0 Platinum City

20:30 Black Leopards 0-1 Free State Stars

19:20 1 Lamphun Warrior 1-1 Phrae United FC

19:00 Udon Thani 0-2 Rayong FC

18:30 Chiangmai FC 1-3 Chainat FC

18:00 Ayutthaya United 2-0 Raj Pracha FC

01:00 Liniers 2-2 Puerto Nuevo 1

20:00 Emirates Club (R) 2-3 Al Wahda Abu Dhabi Reserves

20:00 Bretigny Foot C.S 0-1 Paris FC II

20:00 St Jean Le Blanc 4-2 FC Ouest Tourangeau

20:00 Bourges Foot II 2-1 Deols

05:00 SC Ivoti U20 1-2 Gramadense U20 1

02:00 NC Paraiso U20 0-2 Palmas FR U20

02:00 1 Capital TO U20 2-5 Taquarussu EC U20

01:10 Dinamo EC U20 2-6 CRB (Youth)

01:00 1 Brasil de Pelotas U20 3-2 FBC Riograndense U20 1

20:00 Nomme JK Kalju II 2-0 Tabasalu Charma

17:00 Kohtla Jarve JK Jarve 1-5 Tallinna JK Legion B

20:00 Matonense SP 1-0 Vocem SP

12:00 FC Gifu 3-2 AC Nagano Parceiro

12:00 Roasso Kumamoto 0-0 Kamatamare Sanuki

02:00 Goiatuba 1-0 Inhumas

02:00 Aparecidense GO 4-2 ABC RN

01:30 Menina Olimpica (w) 7-2 Tiangua (w)

01:30 1 Rolandia EC 5-3 Arapongas EC

01:30 Guanabara City FC 3-1 America FC Natal RN

01:00 Batistense 0-1 Caravaggio FC

01:00 Cacador AC 1-2 Figueirense

01:00 Avai 0-2 Juventus Jaragua Do Sul

01:00 SEP Patrocinense 4-0 Araguari AC

01:00 CA Itajai 1-3 CFZ Imbituba SC

01:00 Itarema EC 1-3 Crateus

01:00 Cruzeiro U23 1-0 Zumbi EC U23

19:30 Bela Vista 2-0 ABD FC 1

19:00 FC Flora Tallinn 2-2 FC Kuressaare

17:00 1 Kilnamanagh AFC 1-2 Crumlin United

17:00 Drumcondra FC 2-0 Dublin University FC 1

21:00 DFK Dainava Alytus 3-2 Dziugas Telsiai

22:00 Olympique de Safi 0-0 SCCM Chabab Mohamedia

01:00 Noroeste 1-2 Botafogo B SP

21:00 1 EC Sao Bernardo/SP 0-0 Sao Bernardo

21:00 Ukhta Tyumen Futsal 2-9 MFK Torpedo Futsal

03:00 Puerto Rico Sol FC 6-1 Criollos De Caguas 1

18:00 Sogdiana Jizak 1-0 Pakhtakor 1

20:00 VJS Vantaa U20 4-2 TPVTampereU20

05:00 Deportivo Saprissa 1-1 Cartagines Deportiva SA

03:00 Santos De Guapiles 2-3 Jicaral 1

04:00 Ypiranga(RS) 1-1 Manaus (AM)

02:00 Gremio Novorizontin 0-1 Tombense

01:00 1 CGI April 7 0-4 Serra Macaense

01:00 1 Sao Paulo RJ 0-0 Goytacaz RJ 1

01:00 Campos RJ 0-1 Ceres/RJ

18:30 KF Ballkani 2-0 Prishtina

18:00 KF Drenica Skenderaj 2-0 KF Dukagjini 1

00:30 FK Tuzla City 1-1 Borac Banja Luka

18:00 Posusje 2-0 FK Zeljeznicar

18:00 1 Radnik Bijeljina 1-2 NK Siroki Brijeg

22:45 Metalist Kharkiv 3-0 Podillya Khmelnytskyi 1

19:30 FC Uzhgorod 1-3 Olimpic Donetsk

17:15 FK Avanhard Kramatorsk 2-0 Nyva Ternopil

05:00 Cibao FC 1-1 Atletico Vega Real

18:30 Dalian Pro 0-3 Shanghai Port

14:30 Shanghai Shenhua 1-0 Shenzhen FC

18:00 Balatonfuredi FC 2-4 Beech Sigit

18:00 1 Kelen SC 0-0 Gyirmot SE II

18:00 BKV Elore 4-1 Bekescsabai Elore SE II

16:00 Diosgyori VTK II 2-1 Salgotarjani Baratok TC

16:00 Budapest Honved II 0-3 Balassagyarmat SE

16:00 ETO Akademia 1-3 MTE Mosonmagyarovar

20:00 Derby County (w) 0-0 West Bromwich WFC (w)

20:00 Brighouse Town (w) 2-1 Loughborough Lightning (W)

20:00 Fylde LFC (w) 4-1 Sheffield (w)

20:00 Wolves (w) 2-2 Burnley (w)

20:00 Nottingham Forest (w) 3-2 Middlesbrough (w)

20:00 Hull City (w) 1-4 Stoke City (w)

05:00 Sao Paulo RS 0-2 Uniao Frederiquense RS

01:00 Avenida RS 0-0 Veranopolis RS 1

21:00 Queen's Park 3-4 Alloa Athletic

20:00 Rosario Central Reserves 1-2 Racing Club Reserves 1

19:00 Godoy Cruz Reserves 2-0 Banfield Reserves

01:30 CA Bella Vista 0-0 Colon CF 1

20:00 La Luz 1-1 Salus 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657