Kết quả trận Aston Villa vs Chelsea, 22h00 ngày 23/05

Aston Villa
Aston Villa
2
Chelsea
Chelsea 1
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Aston Villa vs Chelsea


22:00 ngày 23/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 4

Tỷ lệ Aston Villa vs Chelsea


TLCA
1.19 : 0:0 : 0.74
TL bàn thắng:
5.88 : 3 1/2 : 0.07
TL Thắng - Hòa - Bại
1.10 : 6.30 : 91.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Aston Villa vs Chelsea

 43'    Bertrand Traore (Assist:Matt Targett) goal 1-0  
 45'      yellow_cardTimo Werner
 45'      yellow_cardJorge Luiz Frello Filho,Jorginho
 46'      substitutionKepa Arrizabalaga Revuelta↑Edouard Mendy↓
 49'      yellow_cardMateo Kovacic
 52'    Anwar El-Ghazi goal 2-0  
 60'      substitutionHakim Ziyech↑Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho↓
 65'    John McGinn yellow_card  
 66'      substitutionKai Havertz↑Mateo Kovacic↓
 70'    2-1   goalBenjamin Chilwell (Assist:Christian Pulisic)
 73'    Carney Chukwuemeka↑Bertrand Traore↓ substitution  
 74'    Marvelous Nakamba yellow_card  
 79'    Jacob Ramsey↑Anwar El-Ghazi↓ substitution  
 81'    Damian Martinez yellow_card  
 89'      red_cardCaesar Azpilicueta
 90'      yellow_cardKepa Arrizabalaga Revuelta

Đội hình thi đấu Aston Villa vs Chelsea

Aston Villa Chelsea
26 Damian Martinez
18 Matt Targett
5 Tyrone Mings
30 Kortney Hause
4 Ezri Konsa Ngoyo
19 Marvelous Nakamba
7 John McGinn
21 Anwar El-Ghazi
10 Jack Grealish
15 Bertrand Traore
11 Ollie Watkins
16 Edouard Mendy
24 Reece James
6 Thiago Emiliano da Silva
2 Antonio Rudiger
28 Caesar Azpilicueta
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
17 Mateo Kovacic
21 Benjamin Chilwell
19 Mason Mount
10 Christian Pulisic
11 Timo Werner
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
41 Jacob Ramsey
27 Ahmed El Mohammadi
60 Carney Chukwuemeka
39 Keinan Davis
6 Douglas Luiz Soares de Paulo
3 Neil Taylor
52 Jaden Philogene-Bidace
1 Tom Heaton
9 Wesley Moraes Ferreira Da Silva
4 Andreas Christensen
22 Hakim Ziyech
20 Callum Hudson-Odoi
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
29 Kai Havertz
18 Olivier Giroud
15 Kurt Zouma
23 Billy Gilmour
3 Marcos Alonso

Số liệu thống kê Aston Villa vs Chelsea

Aston Villa   Chelsea
0
 
Giao bóng trước
 
2
 
Phạt góc
 
9
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
3
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
6
 
Tổng cú sút
 
23
3
 
Sút trúng cầu môn
 
7
3
 
Sút ra ngoài
 
11
0
 
Cản sút
 
5
13
 
Sút Phạt
 
12
29%
 
Kiểm soát bóng
 
71%
32%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
68%
250
 
Số đường chuyền
 
598
70%
 
Chuyền chính xác
 
89%
11
 
Phạm lỗi
 
12
0
 
Việt vị
 
2
32
 
Đánh đầu
 
32
20
 
Đánh đầu thành công
 
12
6
 
Cứu thua
 
1
14
 
Rê bóng thành công
 
18
8
 
Đánh chặn
 
3
12
 
Ném biên
 
27
14
 
Cản phá thành công
 
18
7
 
Thử thách
 
9
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
68
 
Pha tấn công
 
133
22
 
Tấn công nguy hiểm
 
91

02:00 Barcelona 1-1 Granada CF

01:45 Udinese 0-4 Napoli

12:00 Suwon Samsung Bluewings 3-2 Gangwon FC

22:15 Al-Muharraq 3-0 Al-Ahed

03:15 Sporting Braga 3-1 CD Tondela

01:00 Benfica 3-1 Boavista FC

00:10 AIK Solna 3-1 IFK Goteborg

00:00 Hammarby 1-0 Varbergs BoIS FC

23:30 1 CSKA Moscow 1-0 Spartak Moscow

22:30 Rubin Kazan 1-3 Zenit St. Petersburg

20:30 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0 Lokomotiv Moscow

01:45 Bohemians 3-3 Derry City

01:00 CFR Cluj 1-0 CS Universitatea Craiova

06:00 1 Cuiaba 2-2 Fluminense RJ

00:00 Silkeborg 0-2 Aarhus AGF

06:15 Defensa Y Justicia 0-0 Banfield

04:00 Rosario Central 1-0 San Lorenzo

01:45 Lanus 1-2 Newells Old Boys

23:30 Gimnasia La Plata 1-0 Union Santa Fe

00:00 1 Lokomotiv Tbilisi 2-2 Samgurali Tskh 1

22:00 1 FC Telavi 0-1 Dinamo Batumi

22:00 Dila Gori 0-0 FC Saburtalo Tbilisi

19:00 FC Shukura Kobuleti 0-4 Dinamo Tbilisi

19:00 Samtredia 4-1 Torpedo Kutaisi

01:30 Frosinone 2-2 Brescia

02:00 Burgos CF 0-0 Las Palmas

01:30 Leixoes 1-4 Viseu

00:00 1 Academica Coimbra 1-2 Vilafranquense 1

01:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) 0-1 ADO Den Haag

01:30 Gornik Polkowice 1-1 GKS Katowice

22:59 Skra Czestochowa 2-1 Arka Gdynia

18:00 FC Tuapse 0-2 SKA Rostov

07:00 1 Olimpia Asuncion 1-2 FC Nacional Asuncion

02:00 Concarneau 1-3 Avranches

00:00 SV Wehen Wiesbaden 0-1 Borussia Dortmund (Youth)

08:00 Alianza Petrolera 3-0 Patriotas FC

06:00 La Equidad 1-1 Deportivo Pereira

00:00 Balikesirspor 2-1 Keciorengucu

00:00 Ankaragucu 2-2 Menemen Belediye Spor

21:00 Boluspor 1-1 Istanbulspor 1

00:00 FC Trollhattan 1-2 Utsiktens BK

22:00 CSA Steaua Bucuresti 0-0 ACS Viitorul Selimbar

20:00 Universitaea Cluj 1-0 Luceafarul Oradea

01:30 1 Deportivo Maldonado 1-3 Wanderers FC

20:30 Rampla Juniors Reserves 2-4 Juventud De Las Piedras Reserves

01:00 Newcastle U23 2-3 Stoke City U23

01:00 Wolves U23 2-1 Fulham U23

01:00 Reading U23 3-3 Norwich City U23

01:00 Nottingham Forest U23 5-0 Birmingham City U23

01:00 Leicester City U23 3-1 Everton U23

01:00 Derby County U23 3-1 West Ham U23

19:00 Sunderland U23 1-3 Middlesbrough U23

15:00 Urawa Red Diamonds (w) 2-0 Nojima Stella (w)

13:00 JEF United Ichihara Chiba (w) 1-1 AS Elfen Sayama (w)

12:00 Omiya Ardija (W) 1-1 Albirex Niigata (w)

01:30 CD Luis Angel Firpo Reserves 1-4 Santa Tecla U20

20:00 Basanez U19 1-1 Oriental U19

18:00 Uzbekistan (w) 12-0 Mongolia (w)

01:00 Anorthosis Famagusta FC 2-1 Ethnikos Achnas FC

22:59 1 Omonia Nicosia FC 2-1 Doxa Katokopias 1

21:30 Urartu II 0-2 Lernayin Artsakh

19:00 Pyunik B 3-1 BKMA II

20:30 ZNK Osijek U19 1-2 NK Rudes U19

01:45 Berwick Rangers 2-1 Gretna

15:00 Jiangsu (w) 1-1 Shanxi (w)

15:00 Shandong Ticai (w) 1-2 Beijing (w)

01:45 Glenavon Reserves 2-1 Ballymena Utd Reserves

01:45 Portadown Reserves 9-0 Carrick Rangers Reserves

01:45 Larne Reserves 1-1 Crusaders Reserves

05:00 Sportivo San Lorenzo 0-1 3 De Febrero

02:00 Deportivo Santani 0-0 General Caballero

16:30 Mohammedan SC 0-1 BSS Sporting Club

01:00 FH Hafnarfjordur U19 3-1 Fjolnir U19

22:00 Qarabag 2-0 Standard Sumgayit

17:00 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-6 Zenit St.Petersburg Youth

22:59 Al Shorta 1-0 Al Talaba

19:30 Zakho 2-1 Newroz SC(IRQ) 1

19:30 Al Karkh 1-2 Naft Al Junoob

19:30 Al-Naft 0-0 Naft Misan

00:15 Al Khaleej Club 5-2 Al-Nahdha

22:59 AL-Rbeea Jeddah 2-1 Al-Ameade 1

22:30 1 Al-Shoalah 3-1 Al Kholood

00:00 Iran Futsal 1-2 Argentina Futsal

00:00 USA Futsal 0-7 Serbia Indoor Soccer

22:00 Japan Futsal 1-2 Paraguay Futsal

22:00 Spain Indoor Soccer 4-1 Angola Futsal

02:00 1 AC Monopoli 0-0 Avellino

22:59 Tallinna FC Levadia B 2-4 Elva

20:00 Kufer Soom 1-1 Al-Arabi Irbid

20:00 1 Al-Ahly 1-1 Blama 2

18:00 Jas Qyran 1-0 Shakhter Karagandy Reserves

18:00 Akademia Ontustyk Reserves 0-2 FK Kaspyi Aktau Reserves

18:00 Akzhayik Uralsk Reserves 3-1 Ordabasy Reserves 2

17:00 FK Taraz Reserves 3-2 Kyran Reserves 1

17:00 FK Aktobe Reserves 2-2 Kaisar Kyzylorda Reserves

17:00 Turan Turkistan Reserves 5-1 FK Atyrau Reserves 1

16:00 Altay FK 2-3 FC Astana Reserves

16:00 Okzhetpes Kokshetau Reserves 0-1 Tobol Kostanay Reserves

15:00 Sdushor-8 1-2 Zhetysu Taldykorgan Reserves 2

18:35 Suzhou Dongwu 1-2 Jiangxi Liansheng FC

15:00 Zhejiang Greentown 1-0 Shenyang City Public

22:00 Kvik Halden 5-1 Valerenga B

22:00 Kjelsas 6-1 Rosenborg B

02:15 1 Sao Paulo (Youth) 2-3 Botafogo RJ (Youth) 1

04:00 Deportivo Dongu 2-3 Montanes

02:30 San Martin de San Juan Reserves 7-0 Independiente de Villa Obrera

01:00 Godoy Cruz Reserves 4-1 CA Fray Luis Beltran 1

01:00 Molinos El Pirata 2-1 Sport Chavelines Juniors

22:30 Juan Aurich 1-2 CD Coopsol

02:00 Brazil nữ 4-1 Argentina (w)

01:00 Denmark (w) U19 2-0 Ireland (w) U19

22:00 Cameroon (w) 0-2 Ghana (w)

21:00 Romania (w) U19 1-0 North Macedonia (w) U19 1

01:00 Brumunddal 6-0 Ullensaker/Kisa B 1

00:00 Mjondalen IF B 0-2 Orn-Horten 1

22:59 Stromsgodset B 3-4 Fredrikstad B

22:59 Kongsvinger IL B 4-0 Raufoss IL B

22:59 Bjarg 4-1 Brann 2

22:00 Follo 4-0 Sparta Sarpsborg B

22:00 Tynset 6-3 Ray Heim B team

17:00 Kafr Qasim 1-6 Hapoel Tirat Karmel

15:00 Maccabi HaShikma Hen 5-2 Bnei Yehud

00:00 IFK Varnamo 1-1 Orgryte

01:00 Argentino de Merlo 1-3 Sportivo Italiano

01:00 1 General Lamadrid 1-2 Victoriano Arenas 1

07:10 San Martin Tucuman 0-0 Belgrano

01:30 Instituto 1-2 All Boys

19:00 Alashkert 0-0 Noravank

12:00 Khoromkhon Club 3-1 Khangarid Klub

09:00 Ulaanbaatar City 4-2 UB Mazaalainuud

18:00 1 Deren FC 2-3 BCH Lions

01:00 Liniers 0-1 Defensores de Cambaceres

01:00 1 Centro Espanol 1-0 CA Lugano 1

01:00 1 Central Ballester 2-3 Sportivo Barracas

01:00 Juventud Unida 1-0 Deportivo Paraguayo

01:30 Canedense U20 4-2 Vasco (Youth)

22:59 Nomme JK Kalju II 1-2 Halliu football College

22:30 Veles 3-1 Rotor Volgograd

06:00 Colatina ES 3-3 Rio Branco AC

01:30 EC Timon 2-1 Cordino 1

01:45 Leeds AFC Cork 0-3 Castleview FC

00:00 Vallensbaek IF U21 3-0 Maribo BK U21

23:30 Vanlose U21 4-2 KFUM Roskilde U21 1

23:30 Hvidovre IF U21 1-3 AB Tarnby U21

17:00 Bashundhara Kings 1-1 Abahani Limited

02:15 1 HK Kopavogs 1-0 Stjarnan Gardabaer

21:00 Turon Nukus 0-1 Navbahor Namangan

21:00 Qizilqum Zarafshon 0-0 OTMK Olmaliq

03:00 AD Guanacasteca 1-0 Sporting San Jose 1

14:00 Qingdao Youth Island 1-1 Shanghai Jiading Huilong 1

14:00 Shanxi Longjin 1-3 Guangxi Pingguo Haliao

20:15 FC Uzhgorod 0-2 Nyva Ternopil

21:10 Fauve Azur Elite 1-3 Racing de Bafoussam

19:00 Lion Blesse 3-2 Foncha Street Bamenda

20:00 Swansea City U23 4-2 Crewe Alexandra U23

20:00 Racing Club Reserves 2-0 Talleres Remedios Reserves

20:00 Defensa y Justicia Reserves 0-2 Banfield Reserves

01:30 RWD Molenbeek U21 2-1 Lommel SK U21

01:00 Seraing U21 0-2 RS Waasland Beveren U21

01:00 Excelsior Virton U21 1-3 Westerlo U21 1

01:00 St. Gilloise U21 1-2 Lierse U21

00:45 Royal Antwerp FC U21 2-1 Oud Heverlee Leuven U21

00:30 AS Eupen U21 4-0 Kortrijk U21

00:30 1 Zulte-Waregem U21 0-1 St.-Truidense U21

00:30 Cercle Brugge U21 4-0 KV Mechelen U21

00:30 KV Oostende U21 1-1 Beerschot Wilrijk U21

00:30 KAA GentU21 1-3 Racing Genk U21

00:30 Club Brugge U21 0-2 Standard Liege U21

00:30 Anderlecht U21 3-0 Royal Charleroi U21

00:30 Excelsior Mouscron U21 3-0 Deinze U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657