Kết quả trận Argentinos juniors vs San Telmo, 07h10 ngày 14/10

Argentinos juniors
Argentinos juniors
2
San Telmo
San Telmo 1
1
Kết quả bóng đá Cúp Quốc Gia Argentina

Argentinos juniors vs San Telmo


07:10 ngày 14/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 1
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Argentinos juniors vs San Telmo


TLCA
0.19 : 0:0 : 3.44
TL bàn thắng:
7.69 : 3 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
5.60 : 1.13 : 28.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Argentinos juniors vs San Telmo

 23'    Miguel Angel Torren yellow_card  
 26'      yellow_cardDavid Achucarro
 26'    Gaston Nicolas Reniero yellow_card  
 38'    0-1   goalThomas Damian Amilivia (Assist:Lucas Arce)
 41'      red_cardDavid Achucarro
 56'      yellow_cardRene Lima
 64'    Kevin Mac Allister goal 1-1  
 90'    Matías Romero goal 2-1  
 90'      yellow_cardRodrigo Depetris
 90'    Federico Lanzillota yellow_card  

Đội hình thi đấu Argentinos juniors vs San Telmo

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Argentinos juniors vs San Telmo

Argentinos juniors   San Telmo
10
 
Phạt góc
 
1
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
3
 
Thẻ vàng
 
4
0
 
Red card
 
1
15
 
Tổng cú sút
 
5
6
 
Sút trúng cầu môn
 
1
9
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
0
70%
 
Kiểm soát bóng
 
30%
69%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
31%
454
 
Số đường chuyền
 
203
12
 
Phạm lỗi
 
18
7
 
Việt vị
 
1
7
 
Đánh đầu thành công
 
10
0
 
Cứu thua
 
4
11
 
Rê bóng thành công
 
13
2
 
Đánh chặn
 
3
1
 
Woodwork
 
0
6
 
Thử thách
 
16
104
 
Pha tấn công
 
58
86
 
Tấn công nguy hiểm
 
17

21:00 TajikistanU23 1-0 Lebanon U23

20:15 Iraq U23 4-0 Maldives U23

19:00 Singapore U23 2-2 U23 Đông Timo 1

18:00 Iran U23 4-0 Nepal U23

16:00 U23 Hàn Quốc 3-0 Philippines U23

14:00 Malaysia U23 1-0 U23 Lào

20:00 NBE SC 3-0 Talaea EI-Gaish

20:00 Dinamo Moscow B 3-2 Olimp-Dolgiye Prudy-2

20:00 FK Ryazan 3-1 Zenit Penza

20:00 Luki Energiya 0-1 FK Leningradets

20:00 Rodina Moskva 3-1 Mordovya Saransk

19:00 Peresvet Podolsk 2-1 FK Znamya Noginsk 1

18:00 FK Volna Nizhegorodskaya 3-2 Chertanovo Moscow

18:00 FK Kolomna 0-2 Kvant Obninsk

18:00 Zenit-2 St.Petersburg 1-1 FC Tver

18:00 Avangard 1-1 FK Fakel Voronezh Youth

18:00 Arsenal Tula II 1-4 Sokol

14:00 FK Chita 1-2 Zvezda Sint Petersburg

12:00 1 SKA Khabarovsk II 3-2 Metallurg Vidnoye

19:30 Concordia Chiajna 2-1 ASC Corona Brasov

20:15 Club Atletico Progreso 0-0 IA Sud America

19:00 Hadiya Hossana 0-1 Bahir Dar Kenema FC

20:00 Minyor Pernik 1-0 Spartak Varna

20:30 Persela Lamongan 1-0 Persik Kediri

15:15 Persipura Jayapura 0-1 Barito Putera

19:30 Fajr Sepasi 0-1 Gol Gohar FC

19:30 1 Persepolis Pakdasht 0-2 Peykan 1

19:30 MFK Dubnica nad Vahom 1-2 STK Samorin

19:00 West Bromwich U23 1-1 Stoke City U23

19:20 Al-Hilal (Youth) 4-0 Al-Tai (Youth)

20:00 Al-Seeb 2-0 Al-Nahda Muscat

16:30 Ahbab FC 0-5 Tarun Sangha FC

16:30 National United SC 1-3 Jaguar FC

14:00 1 Uttarakhand FC 1-1 Youngmen SC

13:55 1 CISF New Delhi 0-6 Royal Rangers FC

18:00 1 FC Minsk Reserves 5-0 Slavia Mozyr Reserve 1

21:00 NK Dugopolje U19 1-0 NK Orijent U19

19:30 1 Atyra FC 0-2 Deportivo Santani

19:30 Fulgencio Yegros 1-2 Deportivo Capiata

15:15 Shanghai RCB (w) 2-0 Beijing Beikong (w)

15:15 Sichuan (w) 1-1 Guangdong Meizhou Huijun (w)

15:00 Jiangsu Suning (w) 0-0 Changchun Masses Properties (w)

13:00 HeNan Huishang (w) 0-5 Wuhan Jianghan (w)

13:00 Zhejiang Hangzhou (w) 2-2 Shandong Ticai (w)

17:00 FC Tatran Presov U19 1-0 Partizan Bardejov U19

19:10 Newroz SC(IRQ) 3-2 Al Qasim Sport Club

19:00 Al Karkh 0-0 Al Sinaah

19:00 Al-Naft 0-1 Al Shorta

20:00 Quilmes U20 3-0 Almagro U20

19:30 Al-Ahly 2-3 Al-Arabi Irbid

19:30 Sama Al Sarhan 3-2 Al-Tora 1

20:00 Andorra U19 (W) 1-0 Moldova (w) U19

20:00 Albania U19(w) 1-4 Wales (w) U19

19:30 Armenia (w) U19 0-6 Estonia (w) U19

19:30 Montenegro (w) U19 0-1 Bosnia (w) U19

16:00 Liechtenstein (w) U19 0-0 Latvia (w) U19

16:00 Kosovo U19(w) 0-1 Croatia (w) U19

20:45 PS Hizbul Wathan 1-4 Putra Sinar Giri

20:30 1 Perseru Serui 4-1 Perserang Serang 1

18:15 PSIM Yogyakarta 2-2 Persijap Jepara

15:15 Persekat Tegal 0-2 Dewa United FC

17:15 FK Andijon 1-1 Nasaf Qarshi

13:00 Shanxi Longjin 2-3 Qingdao Manatee

13:00 Shanghai Jiading Huilong 1-1 Dongguan Guanlian

19:30 Vpk Agro Magdalinovka 1-2 Hirnyk-Sport

20:00 Swansea City U23 2-0 Watford U23

20:00 Gimnasia LP Reserves 1-1 Central Cordoba SdE Reserves

20:00 CA Aldosivi Reserves 0-2 Arsenal de Sarandi Reserves

20:00 Colon Reserves 2-1 Estudiantes LP Reserves

20:00 Velez Sarsfield Reserves 1-2 Boca Juniors Reserve

19:00 Atletico Tucuman Reserve 0-1 CA Patronato Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657