Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

22:30 1 Manchester United 0-5 Liverpool 0-4

20:00 Brentford 1-2 Leicester City 0-1

20:00 West Ham United 1-0 Tottenham Hotspur 0-0

01:45 Marseille 0-0 PSG 1 0-0

22:00 Monaco 3-1 Montpellier 2-0

20:00 Rennes 1-0 Strasbourg 0-0

20:00 1 Reims 1-2 Troyes 1-1

20:00 Lens 4-1 Metz 2-1

20:00 Lorient 1-1 Bordeaux 1 0-0

18:00 Nice 3-2 Lyon 1 0-1

02:00 Atletico Madrid 2-2 Sociedad 0-1

23:30 Betis 3-2 Rayo Vallecano 2-1

21:15 Barcelona 1-2 Real Madrid 0-1

19:00 Sevilla 5-3 Levante 3-1

01:45 Inter Milan 1-1 Juventus 1-0

22:59 AS Roma 0-0 Napoli 0-0

20:00 Verona 4-1 Lazio 2-0

20:00 Fiorentina 3-0 Cagliari 2-0

17:30 Atalanta 1-1 Udinese 0-0

00:30 VfL Bochum 2-0 Eintracht Frankfurt 1-0

22:30 1 VfB Stuttgart 1-1 Union Berlin 0-1

20:30 FC Koln 2-2 Bayer Leverkusen 0-2

17:00 Cerezo Osaka 2-1 Yokohama Marinos 2-1

15:00 Kawasaki Frontale 1-0 Shimizu S-Pulse 0-0

13:00 Nagoya Grampus 2-2 Vissel Kobe 2-0

12:00 Consadole Sapporo 0-0 Avispa Fukuoka 0-0

13:00 Gangwon FC 1-4 FC Seoul 1 1-1

13:00 Suwon City 1-3 Gwangju Football Club 0-2

13:00 Pohang Steelers 0-1 Incheon United 0-0

13:00 Jeju United 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors 0-0

13:00 Seongnam FC 2-1 Ulsan Hyundai FC 1-0

13:00 Daegu FC 0-2 Suwon Samsung Bluewings 0-0

19:00 BG Pathum United 1-0 Bangkok United FC 0-0

18:30 Nong Bua Lamphu 2-1 Suphanburi FC 0-1

18:00 Ratchaburi FC 1-2 Buriram United 0-0

18:00 Port FC 2-0 Prachuap Khiri Khan 0-0

23:30 Oman U23 1-2 U23 Ấn Độ 0-2

19:50 U23 UAE 1-2 Kyrgyzstan U23 1-0

01:30 CAB Tuntum 1-1 EC Timon 1-0

21:00 Nottingham Forest 0-4 Fulham 0-1

18:30 Barnsley 2-3 Sheffield United 0-0

02:30 Portimonense 0-2 Estoril 0-0

00:00 Vizela 0-1 Benfica 0-0

21:30 1 Pacos de Ferreira 0-0 FC Arouca 0-0

01:00 Groningen 2-0 AZ Alkmaar 1-0

21:45 AFC Ajax 5-0 PSV Eindhoven 1-0

19:30 SC Cambuur 2-3 Feyenoord 1-2

19:30 Vitesse Arnhem 1-2 Go Ahead Eagles 1-0

17:15 FC Twente Enschede 1-2 NEC Nijmegen 0-0

00:00 Pumas U.N.A.M. 3-1 Club Tijuana 1-0

03:30 Union Magdalena 3-1 Valledupar FC 2-1

03:00 1 Real Santander 1-1 Fortaleza F.C 1-0

03:00 Llaneros FC 4-2 Barranquilla FC 1-1

02:00 1 Leones 1-0 Bogota FC 1 0-0

22:30 AIK Solna 1-0 IFK Norrkoping FK 1-0

22:30 Varbergs BoIS FC 1-1 Malmo FF 1-1

20:00 Hammarby 4-3 Ostersunds FK 1 2-3

20:00 1 Elfsborg 3-0 IK Sirius FK 3-0

20:00 1 Mjallby AIF 1-3 IFK Goteborg 0-1

18:00 Saint Mirren 1-2 Glasgow Rangers 1-2

21:30 Basel 2-0 Lugano 2-0

21:30 Servette 1-2 FC Sion 0-1

19:15 Luzern 2-0 St. Gallen 1-0

22:59 Fenerbahce 1-2 Alanyaspor 0-0

20:00 1 Sivasspor 1-1 Adana Demirspor 1 1-0

20:00 Antalyaspor 1-2 Istanbul BB 0-1

17:30 1 Karagumruk 1-1 Hatayspor 1-1

22:30 NK Lokomotiva Zagreb 0-2 Rijeka 0-1

20:00 Dinamo Zagreb 1-1 Istra 1961 Pula 0-0

02:00 Oud Heverlee 4-1 Sint-Truidense 1 0-0

23:30 Racing Genk 0-3 KAA Gent 0-1

21:00 Anderlecht 4-2 Beerschot Wilrijk 1-0

18:30 1 Royal Antwerp 1-1 Club Brugge 1 1-1

22:59 Zenit St. Petersburg 7-1 Spartak Moscow 1 4-0

20:30 Terek Grozny 1-0 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0

18:00 FC Ufa 1-1 Rubin Kazan 1-0

22:00 Dunajska Streda 1-0 Michalovce 1-0

20:00 Slovan Bratislava 4-0 Tatran LM 1 0-0

22:00 Radomlje 2-2 NK Mura 05 1-0

20:00 Tabor Sezana 0-1 Maribor 0-0

02:30 Colo Colo 2-1 Univ Catolica 0-1

22:00 Melipilla 3-0 Universidad de Chile 1-0

20:00 Drogheda United 1-0 Derry City 1-0

02:00 1 Internacional RS 2-2 Corinthians Paulista (SP) 1 1-0

02:00 Atletico Mineiro 2-1 Cuiaba 2-1

22:59 Midtjylland 3-2 Sonderjyske 1-1

21:00 Randers FC 1-0 Aarhus AGF 1-0

19:00 Silkeborg 1-1 Odense BK 0-0

19:00 Brondby IF 2-1 FC Copenhagen 1-0

01:45 Godoy Cruz Antonio Tomba 2-1 Banfield 1-0

01:45 Colon de Santa Fe 2-1 Estudiantes La Plata 1-1

19:30 FC Torpedo Zhodino 3-3 FC Rukh Brest 0-2

17:30 FC Minsk 0-6 Slavia Mozyr 0-2

02:00 1 Independiente Petrolero 1-0 Real Tomayapo 0-0

01:00 Piast Gliwice 4-1 Legia Warszawa 2-1

22:30 Warta Poznan 0-0 Stal Mielec 0-0

20:00 Zaglebie Lubin 1-1 Cracovia Krakow 0-0

00:00 Odd Grenland 3-3 Brann 2-2

22:00 Stromsgodset 1-1 Bodo Glimt 0-1

22:00 Kristiansund BK 1-3 Sarpsborg 08 0-1

22:00 Valerenga 2-1 Haugesund 0-1

22:00 Rosenborg 4-1 Sandefjord 3-0

22:00 Tromso IL 1-0 Mjondalen IF 1-0

23:30 FC Saburtalo Tbilisi 0-1 Dinamo Tbilisi 0-1

21:30 FC Telavi 1-3 Torpedo Kutaisi 1-3

19:30 Dila Gori 2-0 Samgurali Tskh 0-0

17:30 FC Shukura Kobuleti 0-1 Lokomotiv Tbilisi 0-1

17:30 1 Samtredia 1-0 Dinamo Batumi 0-0

22:59 Ferencvarosi TC 0-0 MTK Hungaria 0-0

20:45 Budapest Honved 2-3 Mezokovesd Zsory 1 0-1

18:30 1 Debrecin VSC 0-3 Videoton Puskas Akademia 0-2

00:30 Olympiakos Piraeus 2-1 PAOK Saloniki 2-0

22:15 OFI Crete 0-0 Lamia 0-0

20:00 Aris Thessaloniki 5-1 Panaitolikos Agrinio 4-0

20:00 Volos NFC 1-3 AEK Athens 0-2

01:30 Spal 1-1 Como 0-1

21:15 Reggina 2-1 Parma 1-0

19:00 Pisa 1-1 Pordenone Calcio SSD 0-0

02:00 Las Palmas 3-0 AD Alcorcon 1 1-0

23:15 Burgos CF 3-1 SD Huesca 1-1

23:15 Ponferradina 1-2 Real Oviedo 0-1

19:00 SD Amorebieta 1-2 Real Sociedad B 0-1

19:00 Mirandes 1-4 Almeria 0-3

01:30 Clube Desportivo Trofense 3-0 SC Covilha 2-0

20:00 Nacional da Madeira 1-1 CD Mafra 0-0

17:00 Feirense 1-2 Estrela da Amadora 0-1

18:30 Jahn Regensburg 3-1 Hannover 96 2-0

18:30 SV Sandhausen 2-2 Werder Bremen 1-1

18:30 St. Pauli 4-0 Hansa Rostock 2-0

13:00 Matsumoto Yamaga FC 1-2 FC Ryukyu 0-0

13:00 SC Sagamihara 1-1 Zweigen Kanazawa FC 1-0

12:00 Tokyo Verdy 1-5 JEF United Ichihara Chiba 1-3

12:00 Machida Zelvia 0-0 Tochigi SC 0-0

12:00 Kyoto Sanga 1-1 Renofa Yamaguchi 1 0-0

12:00 Mito Hollyhock 1-1 Fagiano Okayama 1 0-0

03:30 Alianza Lima 1-3 Sporting Cristal 0-2

01:15 Univ.Cesar Vallejo 3-1 Alianza Universidad 2-1

22:59 Deportivo Municipal 1-3 FBC Melgar 1-2

22:59 Beroe Stara Zagora 0-0 CSKA Sofia 0-0

20:30 Olympique de Beja 1-0 AS Slimane 0-0

20:30 Rejiche 0-1 U.S.Monastir 0-0

22:59 Widzew lodz 2-2 LKS Lodz 1 1-2

20:00 Odra Opole 2-2 GKS Jastrzebie 2-0

17:40 Zaglebie Sosnowiec 2-2 Podbeskidzie Bielsko-Biala 1-1

19:00 Spartak Nalchik 0-1 FK Makhachkala 0-0

18:00 Anzhi Makhachkala 0-1 FK Kuban Kholding 0-1

19:00 1 Havelse 0-4 Eintracht Braunschweig 0-1

18:00 Borussia Dortmund (Youth) 0-1 Viktoria koln 0-1

23:45 Crvena Zvezda 1-0 Radnicki Nis 0-0

22:00 Vojvodina Novi Sad 3-1 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1

18:30 Backa Topola 1-3 Partizan Belgrade 1-3

22:59 1 Kocaelispor 1-2 Genclerbirligi 1-0

20:00 1 Balikesirspor 0-2 Bursaspor 0-1

17:30 Altinordu 0-2 Umraniyespor 0-2

21:00 IF Sylvia 2-1 IFK Lulea 0-0

21:00 Dalkurd FF 5-0 Assyriska 1 2-0

20:00 Haninge 2-3 Umea FC 1-2

20:00 FC Linkoping City 0-2 FC Trollhattan 0-1

19:00 Skovde AIK 3-0 IFK Malmo FK 0-0

18:00 Pitea IF 1-2 IF Karlstad Fotboll 1-1

16:30 Universitaea Cluj 3-1 Unirea Dej 2-0

19:00 Radunia Stezyca 5-2 Hutnik Krakow 4-1

22:00 Macva Sabac 1-1 IMT Novi Beograd 1-0

19:00 1 FK Backa Backa Palanka 2-0 Zlatibor Cajetina 2-0

01:00 Krka 1-0 Roltek Dob 1-0

20:00 ND Beltinci 2-2 Jadran Dekani 1-0

20:00 1 NK Fuzinar 3-1 NK Rudar Velenje 0-1

01:15 Liverpool URU 2-2 Boston River 0-0

20:15 1 Deportivo Maldonado 2-1 Torque 0-0

23:30 Zorya 1-0 Kolos Kovalyovka 1-0

21:00 Dynamo Kyiv 2-0 Dnipro-1 0-0

18:00 Rukh Vynnyky 2-2 FC Mynai 0-1

19:30 Sokol Hostoun 3-4 FK Pribram B 0-4

19:30 Sokol Brozany 2-1 Dukla Praha B 1-1

16:00 Bohemians1905 B 2-2 FK Prepere 2-1

15:30 Karlovy Vary Dvory 3-2 Benesov 0-1

15:30 Zlin B 1-2 Slavia Kromeriz 0-1

15:30 Slovan Liberec II 3-1 Hradec Kralove B 3-0

15:15 SC Znojmo 4-2 Slovacko II 3-1

15:15 Unicov 0-4 Hlucin 0-1

19:00 Sidama Bunna 3-0 Dire Dawa 1-0

18:00 AaB 2 6-2 ASA Aarhus 3-1

18:00 Holstebro BK 2-1 Kjellerup 2-1

20:30 Etar 4-1 Septemvri Sofia 2-1

22:59 Dodoma Jiji FC 2-1 Tanzania Prisons 1-1

20:00 Ruvu Shooting 0-1 Polisi Tanzania FC 0-0

13:00 Siheung City 4-0 Yeoju Sejong 2-0

12:00 Pyeongchang FC 1-1 Chungju Citizen 1-1

12:00 Jeonju Citizen FC 1-5 Jungnang Chorus Mustang FC 1-2

20:00 1 Kaisar Kyzylorda 0-1 FC Zhetysu Taldykorgan 0-1

18:00 FK Kaspyi Aktau 2-2 Akzhayik Oral 2-0

16:00 Tobol Kostanai 4-1 FC Shakhtyor Karagandy 2-0

16:00 FK Taraz 1-2 Ordabasy 0-2

16:00 FC Kairat Almaty 1-0 Lokomotiv Astana 1-0

16:00 FK Atyrau 0-0 Kyzylzhar Petropavlovsk 0-0

16:00 FK Arys 1-2 FK Aktobe Lento 1-1

01:00 Atletico Ottawa 1-1 York 9 FC 1-0

20:00 NK Osijek II 0-0 NK Varteks Varazdin 0-0

20:00 NK Orijent Rijeka 0-3 Kustosija 0-1

17:00 Sogdiana (w) 2-1 Metallurg(w) 1-0

17:00 Pakhtakor Tashkent (w) 1-1 Navbahor (w) 1-0

17:00 Bunyodkor Tashkent(w) 7-0 AGMK (w) 6-0

17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 5-0 FK Buxoro (w) 3-0

22:00 Szombathelyi Haladas 2-1 FC Ajka 1 1-0

22:00 Bekescsaba 1-1 Kecskemeti TE 1 1-0

22:00 Szegedi AK 0-0 Vasas 0-0

18:00 Nyiregyhaza 2-0 Szolnoki MAV FC 1-0

18:00 III.Keruleti TUE 2-0 Bodajk FC Siofok 1 2-0

18:00 Gyori ETO 0-1 Pecsi MFC 0-1

18:00 1 Dorogi FC 0-2 Csakvari TK 0-2

18:00 Dafuji cloth MTE 0-0 Budaorsi SC 0-0

18:00 Duna-Tisza 1-2 Diosgyor VTK 0-1

18:00 SOROKSAR 0-1 Szentlorinc SE 0-1

02:00 Sportivo Norte 1-2 Ferrocarril del Estado 1-1

19:30 Naft Masjed Soleyman FC 0-3 Sepahan 0-3

20:00 Amazon Grimstad (w) 3-2 Grei (w) 1-1

16:00 FC Rohoznik 2-1 Namestovo 2-1

15:30 FC Artmedia Petrzalka 2-2 KFC Komarno 1-0

22:59 Uniao Leiria 2-0 Oriental Dragon 2-0

21:00 Montalegre 1-3 Sanjoanense 1 0-2

21:00 Oliveira Hospital 1-1 Amora FC 0-1

17:00 FC Caldas 2-0 SCU Torreense 1-0

20:00 Aigle Noir 1-1 Kayanza Utd 0-0

20:00 New Oil 2-2 Olympique Star 0-0

20:00 Musongati FC 0-0 Rukinzo FC 0-0

22:00 1 CF Uniao Madeira 0-3 Forjaes 0-1

22:00 GD Fontinhas 1-0 Praiense 0-0

21:00 Limianos 2-2 Maritimo B 1 1-1

21:00 Salgueiros 2-1 Sp. Espinho 1-1

21:00 Vilaverdense 3-0 Camacha 2-0

21:00 2 Pinhalnovense 1-1 Imortal DC 1-0

21:00 Benfica C.Branco 1-1 Peniche 0-0

21:00 Merelinense 1-2 Maria da Fonte 1-2

21:00 Santa Marta de Penaguiao 0-1 Vila Real 0-0

21:00 1 Sacavenense 0-1 Operario Desportivo Lagoa 0-0

21:00 Gondomar 1-2 Leca 0-1

21:00 Coruchense 1-1 Sintrense 1 0-0

21:00 Vila Mea 0-1 USC Paredes 0-1

21:00 Tirsense 0-1 Amarante 1 0-1

21:00 1 Ferreira de Aves 2-1 Uniao de Coimbra 0-0

21:00 Valadares Gaia FC 0-0 CD Gouveia 0-0

21:00 AD Castro Daire 2-0 GDSC Alvarenga 0-0

21:00 Marr Tino 2-0 Mirandela 0-0

21:00 Lusitano GC Moncarapachense 4-1 Montemor 3-0

21:00 Belenenses 2-0 Loures 0-0

17:00 Ideal 2-2 O.Elvas 1-0

17:00 CSD Camara Lobos 1-2 Vianense 1-0

02:00 FCF El Estor (w) 1-2 Muniguate (w) 1 0-2

01:00 St Lucia (w) 4-0 CSD Barcena FF (w) 2-0

21:30 Wydad Fes 3-1 Kawkab de Marrakech 0-0

21:30 UTS Union Touarga Sport Rabat 2-1 Racing Casablanca 1-1

21:30 Chabab Ben Guerir 0-2 Olympique Dcheira 0-1

22:30 HJK Helsinki 2-1 Inter Turku 1-0

00:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-0 CD Platense Zacatecoluca Reserves 0-0

00:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 2-3 CD Platense Zacatecoluca Reserves 2-2

21:45 Skenderbeu Korca 0-1 Tirana De Namo 0-0

18:45 KS Perparimi Kukesi 2-0 Vllaznia Shkoder 1 1-0

15:30 Kapfenberg 2-0 St.Polten 1-0

00:00 2 Sirens 3-2 Birkirkara FC 0-2

22:00 Hibernians FC 1-1 Valletta FC 1-0

20:00 Santa Lucia 0-0 Sliema Wanderers FC 1 0-0

19:25 Sofapaka FC 1-2 KCB SC 0-0

19:00 1 Bandari 2-1 AFC Leopards 2-1

17:15 Nairobi Star City 2-0 Bidco United 0-0

17:00 Nzoia United 1-2 Mathare United 1-1

17:00 Kariobangi Sharks 1-1 Wazito FC 0-1

17:00 Kakamega Homeboyz 2-0 Posta Rangers 1-0

19:30 NK TOSK Tesanj 1-0 FK Rudar Kakanj 0-0

22:00 San Luis U20 0-2 Atlas U20 0-0

21:00 Pumas U20 4-0 Club Tijuana U20 0-0

20:00 Urania 1-1 Hrvace 0-0

20:00 Nk Neretvanac Opuzen 1-1 NK Vodice 0-0

20:00 2 NK Kutjevo 3-0 Oriolik 2 1-0

20:00 Bistra 1-1 Trnje 1-0

20:00 NK Bedem Ivankovo 1-0 NK Marsonia 1909 1-0

20:00 GAJ Mace 0-0 DUGO SELO 0-0

01:10 Villa San Carlos 4-2 CA San Miguel 3-0

01:00 1 Defensores Unidos 2-1 Deportivo Merlo 1 1-1

01:00 EC Juventude (W) 0-5 Flamengo Sao Pedro (W) 0-3

22:00 Chinese Taipei (w) 2-0 Bahrain (w) 0-0

18:00 1 Guam (w) 0-3 Lebanon (w) 0-1

13:00 Myanmar (w) 2-0 UAE (nữ) 2-0

03:00 Caapiranga U23 1-0 Canutama U23 0-0

01:00 Anama U23 4-2 Codajas U23 4-0

02:00 General VelAsquez 3-2 AC Colina 2-1

02:00 D. Concepcion 0-1 Deportes Recoleta 0-1

22:30 Deportes Valdivia 0-1 Lautaro de Buin 0-1

21:30 Hapoel Kaukab 4-0 Hapoel Iksal 1-0

00:30 Nueva Concepcion 1-0 Antigua GFC 0-0

00:00 C.S.D. Comunicaciones 2-1 Malacateco 0-0

20:00 Nykobing FC 0-3 Fremad Amager 0-2

19:00 Vendsyssel 2-2 Helsingor 2-2

16:30 Hindustan Aeronautics Limited 3-1 Delhi United 1 2-0

21:55 1 ASC Tevragh Zeine 0-1 AS Garde Nationale 1 0-1

22:59 Aris Limassol 0-1 APOEL Nicosia 0-0

20:00 Green Warriors 1-0 Ihefu SC 1-0

18:00 Pan African 2-0 Pamba SC 2-0

22:30 AS Sonabel 0-0 Etoile Filante Ouagadougou 0-0

22:30 RC Kadiogo 0-0 US Forces Armees 0-0

22:30 RC Bobo Dioulasso 1-0 Vitesse Delft 0-0

00:00 Puntarenas 2-1 Marineros de Puntarenas 0-1

16:00 Caps United FC 2-1 ZPC Kariba 0-1

21:00 F91 Dudelange 4-1 Victoria Rosport 2-0

21:00 Rodange 91 2-3 Swift Hesperange 0-2

21:00 Jeunesse Esch 0-0 Red Boys Differdange 0-0

01:30 Olmedo Riobamba 1-3 Delfin SC 0-0

17:00 Pogon Szczecin(Youth) 6-0 Zha Buse U19 0-0

23:30 Zamora CF 1-0 Calahorra 1-0

23:30 UE Cornella 1-0 Albacete 0-0

17:00 Celta vigo b 1-2 CF Internacional De Madrid 0-2

17:00 Baleares 3-1 Sabadell 2-0

17:00 UD San Sebastian Reyes 0-0 Badajoz 0-0

17:00 Atletico Sanluqueno 3-1 Real Madrid Castilla 2-1

17:00 Gimnastic Tarragona 3-1 CD Linares Deportivo 0-0

17:00 Racing Santander 0-0 Deportivo La Coruna 0-0

16:00 Dinamo Zagreb U19 1-1 Hajduk Split U19 1-1

22:59 Benin (w) 1-3 Burkina Faso (w) 0-1

22:59 1 Ghana (w) 1-0 Nigeria (w) 1 0-0

21:30 Cameroon (w) 2-0 Central African Republic (w) 0-0

21:30 Congo DR (w) 0-3 Equatorial Guinea (w) 0-0

18:00 FSV Frankfurt U17 1-2 Greuther Furth U17 0-0

19:00 Agios Matthaios 3-2 Thiella Sarakinon 3-2

19:00 Diagoras Vrachneikon 0-1 Tilikratis 0-0

19:00 Atromitos Palamas 1-2 Ypato 0-1

19:00 Anagennisi Giannitsa 0-0 Asteras Kalirachis 0-0

19:00 Panthrakikos 2-0 Agios Ierotheos 1-0

19:00 1 Thermaikos Thermis 0-1 Anagennisi Plagias 0-1

19:00 Atsalenios 2-0 Anagennisi Ierapetras 0-0

19:00 Mykonos 3-1 Ilioupoli 2-1

19:00 Rouf FC 2-1 AE Neapolis 1-0

19:00 Acheron Kanalaki 3-1 Panachaiki FC 2-1

00:30 Real Jaen CF 0-1 UD Marbella 0-1

00:00 CD El Palo 0-0 Torredonjimeno 0-0

00:00 Motril 1-1 CD Alhaurino 1 0-0

00:00 Atletico Porcuna CF 1-1 Juventud Torremolinos CF 1-1

00:00 Manchego Ciudad 2-0 Miguelturreno 1 0-0

00:00 Lucena CF 1-0 CD Rota 1-0

00:00 Callosa Deportiva CF 0-1 Jove Espanol 0-0

23:30 Caudal 3-1 CD Praviano 1-0

23:30 AD Hogar Alcarreno 1-2 CP Villarrobledo 1-1

23:30 Vianes 1-3 Alfaro 1-3

23:30 Gimnastica Torrelavega 4-0 Selaya FC 1-0

23:15 Lorca Deportiva FC 2-0 UCAM Murcia CF B 1-0

23:15 AD Llerenense 1-1 Arroyo Club Polideportivo 1-1

22:59 Urraca 1-0 CD Covadonga 0-0

22:59 Villarreal C 2-1 Hercules II 1-1

22:59 Real Avila CF 0-1 CD La Virgen Del Camino 0-1

22:00 UCAM Cartagena 1-0 EG El Palmar 0-0

22:00 Bell Bridget 4-0 Giner Torrero 0-0

22:00 Torrent C.F 0-1 Acero 0-0

22:00 Racing Villalbes 4-0 Atletico Arnoia 2-0

22:00 Deportivo La Coruna B 2-0 Sofan 1-0

22:00 Beti Gazte 2-4 CD Vitoria(SPA) 1-1

22:00 Leioa 0-0 Tolosa 0-0

22:00 CD Anguiano 2-2 CD Arnedo 1-0

21:45 CD Tuilla 2-2 CD Colunga 2-0

21:30 UP Langreo B 0-1 CD Roces 0-1

21:30 CD Galapagar 2-0 AD Villaviciosa De Odon 1-0

21:30 CD Naval 1-0 CD Colindres 0-0

21:00 CD Robres 3-0 Biescas 0-0

21:00 Alcorcon B 6-1 ED Moratalaz 1 1-1

19:00 UD Gran Tarajal ST 1-2 Marino 0-0

18:00 CD Vera 2-2 Arucas CF 1-1

18:00 CD Buzanada 4-0 Union Viera 1-0

18:00 Lanzarote 0-1 CD Union Sur Yaiza 0-0

18:00 La Quadra 2-4 Tenerife B 0-0

17:45 Mallorca B 2-1 San Jodie 1-1

17:30 CD Serverense 1-2 San Rafael 0-0

17:30 SP Villafranca 1-3 Jerez Industrial CF 0-0

17:30 EE Guineueta 1-2 UE Sants 1-1

17:30 EC Granollers 1-0 Sant Andreu 0-0

17:15 UD Los Garres 1-0 Deportiva Minera 0-0

17:15 CD Bullense 1-0 CD Bala Azul 0-0

17:15 CD Binefar 3-0 CD Caspe 1 2-0

17:00 CDFC La Calzada 0-1 CD Varea 0-0

17:00 CD Azuaga 2-1 EMD Aceuchal 0-0

17:00 CD Mosconia 1-0 SD Navarro CF 0-0

17:00 CD Pozoblanco 1-1 CD Cabecense 0-0

17:00 CD Lealtad 0-0 Sporting de Gijon B 0-0

17:00 Recreativo Huelva 2-0 CD Gerena 2-0

17:00 Albacete B 1-0 Quintanar Del Rey 0-0

17:00 1 Atletico de Madrid B 1-1 RSD Alcala Henares 1-1

17:00 UB Conquense 1-1 CD Azuqueca 1-1

17:00 Viveiro CF 0-1 UD Somozas 0-0

17:00 AD Cartaya 1-1 UD Los Barrios 0-0

17:00 Silla CF 1-1 Orihuela CF 0-1

17:00 CD Utrera 4-1 Xerez Deportivo 1 3-0

17:00 CD Cuarte Industrial 2-1 Real Zaragoza B 0-1

17:00 CD Huetor Vega 2-0 CD Torreperogil 0-0

17:00 UD Gijon Industrial 0-1 SD Lenense 0-0

17:00 FC Cartagena B 1-0 Mazarron CF 0-0

17:00 Olivenza FC 1-1 Extremadura B 0-0

17:00 UD Tomares 0-1 Conil CF 0-0

17:00 CD Ribert 3-0 Salamanca B 1-0

17:00 Las Rozas 3-0 AD Complutense Alcala 2-0

17:00 CF Calamocha 0-3 CA Monzon 0-0

17:00 CD Miajadas 1-1 CD Badazus II 0-0

17:00 Cordoba B 1-0 Sevilla C 1-0

17:00 CP San Cristobal 3-1 UE Castelldefels 0-1

17:00 CD Diocesano 4-0 CD Don Alvaro 0-0

17:00 EI San Martin 0-0 L Entregu CF 0-0

17:00 CD Roda 4-0 CD Olimpic Xativa 3-0

17:00 CD Calamonte 2-1 UP Plasencia 0-0

16:45 Barbastro 0-2 CD Carinena 0-0

16:45 AD Siete Villas 3-1 UC Cartes 1 1-1

16:45 Grama 3-1 UE Olot 1-0

16:30 La Union CF 3-2 Caravaca CF 2-1

16:30 Calahorra B 4-1 Haro Deportivo 0-0

16:30 Parla Escuela 1-1 Ursaria 1 1-0

16:30 RCD Carabanchel 1-0 CD Paracuellos Antamira 1-0

16:30 Casalarreina 4-1 Cenicero 2-0

16:30 Getafe B 4-0 Villaverde Boetticher CF 3-0

16:30 Yeclano Deportivo 1-1 Ciudad de Murcia 0-0

16:30 Urduliz FT 1-3 SD San Ignacio 1 0-1

16:30 Torrejon CF 2-1 Rayo Vallecano B 1-1

16:30 CD Colonia Moscardo 0-2 CF Pozuelo Alarcon 0-1

16:30 Portugalete 2-1 CD Lagun Onak 1-1

16:15 Murcia B 2-2 Archena Sport 0-1

16:15 CD Basconia 1-1 Amurrio 0-0

16:00 1 Fuenlabrada B 3-1 CF Trival Valderas 1-0

14:30 Malaga B 4-2 Intergym Melilla 2-1

01:00 JS kabylie 2-1 FAR Forces Armee Royales 0-0

01:00 Renaissance Sportive de Berkane 4-0 US Ben Guerdane 1-0

22:30 Orlando Pirates 1-0 Diables Noirs 1-0

22:00 Primeiro de Agosto 0-0 Red Arrows 0-0

21:30 Enyimba 3-0 Diambars 1 2-0

21:00 Daring Club Motema Pembe 2-1 AS Kigali 1-1

12:10 Marist FC 2-1 Laugu United 0-0

21:00 Lietava Jonava 0-1 Siauliai 0-0

21:00 FK Panevezys-2 1-0 Suduva Marijampole II 1-0

21:00 FK Minija 4-2 Banga Gargzdai B 2-1

21:00 Babrungas 1-3 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 0-2

21:00 Atomsfera Mazeikiai 3-0 FK Trakai II 0-0

21:00 FK Zalgiris Vilnius B 1-3 FK Neptunas Klaipeda 0-0

21:00 FK Kauno Zalgiris II 1-4 Kazlu Ruda FK Silas 1-1

22:59 Tartu JK Maag Tammeka 3-0 Tartu Kalev 1-0

17:00 Levadia Tallinn 3-0 JK Tallinna Kalev 0-0

16:00 CSM Politehnica lasi U19 2-3 Dinamo Bucharest U19 1-1

16:00 CSA Steaua Bucuresti U19 0-0 Concordia Chiajna U19 0-0

16:00 UTA Arad U19 6-0 LPS Banatul Timisoara U19 3-0

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 0-3 CS U Craiova U19 0-2

16:00 CS Luceafarul Oradea U19 2-0 CS Giroc Chisoda U19 0-0

16:00 1 LPS Buzau U19 0-1 AFC Botosani U19 0-1

16:00 CFR Cluj U19 2-0 ACS Viitorul Cluj U19 0-0

19:00 TJ Rovinka 3-0 Tomasov 1 2-0

19:00 Mladost Kalsa 1-1 Poprad 0-0

19:00 MFK Rusovce 0-1 FK Slovan Ivanka pri Dunaji 0-0

19:00 Liptovska Stiavnica 0-2 Fomat Martin 0-0

19:00 SK Crystal Lednicke Rovne 1-0 Nitra 0-0

19:00 1 Pokrok SEZ Krompachy 2-1 OFK-SIM Raslavice 2-0

19:00 Malacky 0-2 FK Raca Bratislava 0-1

15:30 Slavia TU Kosice 6-0 Spisske Podhradie 4-0

21:00 Savedalens IF 2-3 IK Tord 1-1

20:00 KSF Prespa Birlik 0-3 FC Rosengard 0-0

20:00 FC Stockholm Internazionale 5-2 IFK Stocksund 1 2-0

19:00 Varmbols FC 2-7 Nykopings BIS 0-2

19:00 Yxhults IK 2-2 Karlstad BK B 0-1

19:00 IK Oddevold 3-1 Grebbestads IF 1 3-0

19:00 BK Forward 3-1 Stenungsunds IF 2-0

19:00 Huddinge IF 2-1 Karlslunds IF HFK 0-0

19:00 Eskilstuna City FK 1-3 Assyriska United IK 0-2

18:30 Ullared 1-2 Eskilsminne IF 0-1

22:00 Lillestrom U19 1-3 Ullensaker U19 1-1

20:00 Sandefjord U19 0-1 Kristiansund BK U19 0-0

23:30 UD Alzira 0-0 Atletico Mancha real 0-0

22:59 Real Sociedad C 5-0 Club Deportivo Tropezon 1 3-0

22:59 Mar Menor 2-0 Toledo 1-0

22:59 CF La Nucia 1-0 Eldense 0-0

22:00 Arenas Club de Getxo 1-3 UD Mutilve 1-2

22:00 Rio Sports 4-3 SD Gernika 2-0

22:00 G. Segoviana 0-2 Pontevedra 0-2

21:45 CD Cayon 1-1 Racing B 0-0

18:00 1 Panaderia Pulido 0-1 CD Coria 0-0

18:00 Las Palmas Atletico 1-4 Don Benito 1-1

17:00 SD Tarazona 2-0 Cerdanyola del Valles 0-0

17:00 Ejido 0-1 Hercules 0-0

17:00 Merida AD 6-1 UD Tamaraceite 3-0

17:00 AE Prat 1-1 Brea 1 1-0

17:00 AD Ceuta 2-0 Cadiz B 2-0

17:00 Cacereno 1-1 CD Mensajero 1-0

17:00 Villanovense 2-0 UD San Fernando 0-0

17:00 Numancia 2-1 Formentera 1-1

17:00 Real Aviles 2-1 Arosa SC 1-1

17:00 Ibiza Islas Pitiusas 3-0 Terrassa 1-0

17:00 CD Artistico Navalcarnero 1-0 Union Langreo 1-0

17:00 Marino luanco 0-1 Mostoles 1 0-1

17:00 Suokuaili Moss 1-3 Aguilas CF 1 0-2

17:00 CE Europa 2-3 SD Ejea 1-2

17:00 1 Atletico Pulpileno 1-3 UD Melilla 0-1

17:00 Andratks 4-3 SCR Pena Deportiva 1-2

17:00 UD Levante B 1-1 Real Murcia 1 1-0

17:00 Velez CF 5-2 Xerez Deportivo FC 1 2-2

17:00 Teruel 3-2 RCD Espanyol B 2 1-1

17:00 Granada CF B 2-1 CS Puertollano 1 0-1

16:30 CF Intercity 3-0 CD Marchamalo 0-0

16:00 AD Union Adarve 2-1 UC Ceares 1-1

19:30 Olympiada Lympion 0-0 Onisilos Sotiras 0-0

19:30 Omonia Aradippou 1-1 Omonia 29is Maiou 1 0-0

21:00 Grasshoppers U21 2-2 solothurn 2-1

20:30 FC Kosova Zurich 0-0 Wohlen 0-0

19:30 FC Winterthur U21 1-3 Uzi 0-0

19:30 FC Munsingen 3-1 Langenthal 0-0

17:30 FC Sioni Bolnisi 4-0 WIT Georgia Tbilisi 1-0

17:30 FC Merani Tbilisi 1-1 FC Gagra 0-1

17:30 1 FC Metalurgi Rustavi 1-0 Chikhura Sachkhere 1 0-0

17:30 Baia Zugdidi 0-3 Merani Martvili 0-2

17:30 FC Shevardeni 5-0 Gareji Sagarejo 3-0

18:00 Midtjylland U17 2-3 Nordsjaelland U17 1-0

20:00 Angers SCO U19 0-0 Bordeaux U19 0-0

20:00 Toulon U19 1-2 Monaco U19 0-0

20:00 Bourg Peronnas U19 0-0 Torcy U.S U19 0-0

20:00 Feignies U19 2-0 Caen U19 0-0

20:00 Amiens U19 4-1 Le Havre U19 2-0

20:00 Marseille U19 5-0 Pieve di Lota U19 1-0

20:00 Cannes AS U19 3-2 Istres U19 1 1-1

20:00 Concarneau U19 6-1 Le Mans U19 0-0

20:00 Laval U19 0-1 Guingamp U19 0-0

20:00 Evreux U19 0-0 LensU19 1 0-0

20:00 Lyon U19 2-0 Troyes U19 0-0

20:00 AuxerreU19 1-0 Dijon U19 0-0

20:00 Montpellier U19 2-2 Ajaccio U19 1-0

20:00 Tours U19 3-3 Nantes U19 0-2

20:00 Avenir Sportif Beziers U19 2-1 Colomiers U19 0-0

20:00 St Pryve St Hilaire U19 2-1 Valenciennes US U19 0-0

20:00 Lille U19 0-0 Chambly FC U19 0-0

20:00 Drancy U19 3-3 U19 PSG 2-2

19:30 StrasbourgU19 3-0 Nancy U19 1-0

18:00 ASPTT Dijon U19 0-3 Paris FC U19 0-1

16:00 Chateauroux U19 0-1 USSA Vertou (U19) 0-1

21:00 Olympiakos Piraeus U19 2-0 PAOK Saloniki U19 0-0

17:00 Apollon Smirnis U19 1-2 PAS Giannina U19 0-1

16:30 1 Atromitos U19 1-1 Ionikos U19 1 0-1

20:00 Aberystwyth (w) 4-2 Port Talbot (w) 1 1-1

20:00 The New Saints (W) 1-5 Swansea City (w) 0-3

19:00 Keshla FK 2-3 FK Gilan Gabala 1 1-2

02:00 Remo Belem (PA) 0-1 Ponte Preta 0-1

02:00 Nautico (PE) 2-2 Vasco da Gama 1-2

18:00 Aarhus 1900 (w) 3-1 JAI Fodbold (w) 1-1

17:30 City FC 0-2 Gospel Friends FC 0-0

14:30 WSE 0-0 Convoy Sun Hei 0-0

14:30 Tsuen Wan 2-0 New fair Kuitan 2-0

12:30 Heng Wah FC 0-4 Wing Go FC 0-2

12:30 Fukien AC 0-0 Kowloon Cricket Club 0-0

12:30 KCDRSC 1-1 Tuen Mun FC 1-0

21:00 Bischofshofen 3-1 Salzburger AK 1914 1 0-0

21:00 RW Rankweil 5-0 SC Austria Lustenau B 0-0

21:00 SV Wals-Grunau 0-3 SV Kuchl 0-0

22:30 Supersport United 1-2 Kaizer Chiefs 1-1

20:30 Chippa United 0-0 Moroka Swallows 0-0

18:15 Al-Mabarrah 0-0 AL Nabi Sheet 0-0

17:45 Juventus U20 3-2 Bologna U20 2-1

16:00 AS Roma U20 2-2 Empoli U20 1-1

15:45 Napoli U20 1-0 Atalanta U20 1-0

20:00 Brda 2-2 NK Skofja Loka 0-1

20:00 SD Cirkulane 0-2 NK Zrece 0-0

20:00 Sampion Celje 1-3 Zavrc 1 0-0

15:30 SD Videm 0-3 Smartno 0-1

20:00 PPJ Akatemia 1-2 P-Iirot 0-0

18:00 Stuttgarter Kickers Sv U19 1-1 FC Astoria Walldorf U19 0-0

18:00 Saarbrucken U19 0-1 VfB Stuttgart U19 0-1

16:00 FC Viktoria 1889 Berlin U19 2-2 VfL Osnabruck U19 2-1

16:00 SSV Ulm U19 4-0 Kassel U19 1-0

16:00 Wuppertaler SV Borussia U19 0-4 Koln U19 0-1

16:00 Bayern Munchen U19 1-1 Hoffenheim U19 0-0

16:00 Augsburg U19 3-3 Eintracht Frankfurt U19 2-1

16:00 Rot-Weiss Essen U19 1-0 RW Oberhausen U19 0-0

16:00 Borussia Dortmund U19 4-0 Schalke 04 U19 0-0

16:00 VfL Bochum U19 1-0 Fortuna Koln U19 1-0

15:30 FC Heidenheim U19 0-3 FSV Mainz 05 U19 0-0

22:15 Al-Jabalain 2-1 Al-Shoalah 1-1

01:00 Ypiranga PE 1-1 Caruaru City FC 1-1

01:00 America PE 1-0 Ipojuca AC 0-0

18:00 Rigas Futbola skola 1-0 FK Liepaja 1-0

21:30 1 IF Fuglafjordur 2-5 NSI Runavik 1-1

21:30 07 Vestur Sorvagur 0-5 HB Torshavn 0-4

21:30 KI Klaksvik 2-1 EB Streymur 1-0

21:30 Toftir B68 6-1 TB/FCS/Royn 3-0

03:00 Plataneros La Blanca 1-0 Puerto San Jose 1-0

00:00 Juventud Pinulteca FC 1-1 C.S.D. Comunicaciones B 0-1

00:00 Deportivo Sanarate 0-2 CSD Agua Blanca 0-0

00:00 1 CD Zacapa 1-0 Deportivo Mixco 2 0-0

00:00 Marquense 3-0 Coatepecano IB 1-0

19:30 FK Mladost DG 2-0 OFK Titograd 0-0

14:40 South China AA 0-1 Kai Jing 1 0-1

14:30 Yuen Long FC 1-2 Shatin SA 1-2

14:30 Happy Valley 2-5 Wofoo Tai Po 1-2

14:30 1 Wong Tai Sin 0-2 North District FC 0-0

14:30 Sham Shui Po 0-1 Wing Yee FT 0-0

12:30 Metro Gallery 0-1 Eastern District SA 0-1

12:30 Central Western District RSA 1-1 Citizen 0-1

21:00 Grazies Union 1-0 Mons Calpe SC 1 0-0

22:00 Al-Nasr(KSA) 0-1 Al-Ettifaq 0-0

02:00 Wydad Casablanca 6-1 Accra Hearts of Oak 4-0

01:00 CR Belouizdad 2-0 ASEC MIMOSAS 1-0

00:00 ES Setif 2-0 F.C. Nouadhibou 1-0

00:00 Al-Hilal Omdurman 1-0 Rivers United 1-0

23:30 Horoya AC 2-1 Stade Malien de Bamako 1-0

22:59 Esperance Sportive de Tunis 1-0 Al ittihad(LBY) 1 0-0

21:00 Mamelodi Sundowns 2-0 Maniema Union 1-0

20:00 Simba Sports Club 1-3 Galaxy 1-0

20:00 Thisted FC 0-1 Kolding FC 0-1

17:00 2 Tai Chung FC 3-5 Biu Chun Rangers 1-0

14:30 Southern District 3-0 Hong Kong FC 1 3-0

22:30 1 Mantova 0-1 SudTirol 0-0

22:30 Legnago Salus 1-0 Trento 1-0

22:30 Carrarese 1-1 ACD Virtus Entella 0-0

22:30 Albinoleffe 0-1 Seregno 0-1

22:30 Francavilla 3-0 Bari 2-0

22:30 USD Virtus Verona 2-1 US Fiorenzuola 2-0

22:30 Renate AC 2-1 Triestina 2-0

22:30 Pro Patria 1-1 Pro Vercelli 0-0

22:30 Pistoiese 2-0 Montevarchi 1-0

22:30 Us Pergolettese 1-0 Lecco 1-0

19:30 1 Olbia 0-3 Modena 0-2

19:30 Foggia 1-1 Taranto Sport 0-1

19:30 A.S Andria Bat 1-0 Turris Neapolis 1-0

19:30 Catanzaro 1-2 AC Monopoli 0-2

19:30 JuventusU23 1-1 Pro Sesto 0-1

19:30 Nuovo Campobasso 1-1 AZ Picerno ASD 1-0

19:30 Avellino 3-0 Paganese 1 0-0

19:30 Vibonese 1-3 Palermo 1-0

19:30 Potenza 2-1 Latina 0-0

19:30 Nuova Monterosi 1-4 Catania 0-1

19:30 Piacenza 1-1 Giana 1-0

19:30 Juve Stabia 1-0 Messina 0-0

01:30 1 Cruzeiro (Youth) 1-1 America MG (Youth) 1-1

20:00 1 Oldenburg 3-1 FC Oberneuland 1 2-0

20:00 FC Hansa Luneburg 1-0 HSC Hannover 1-0

20:00 1 BSV Rehden 1-1 Werder Bremen (Youth) 1-0

19:00 FC Teutonia 05 2-2 Phonix Lubeck 2-1

19:00 Eintracht Norderstedt 0-0 SV Drochtersen/Assel 0-0

19:00 Holstein Kiel II 3-0 Heider SV 1 1-0

18:30 ZFC Meuselwitz 1-1 Eilenburg 1-1

18:25 BSG Chemie Leipzig 2-1 FSV Union Furstenwalde 1-0

18:00 Hamburger SV (Youth) 2-2 St Pauli II 2-0

18:00 Berliner FC Dynamo 5-0 VfB Auerbach 2-0

18:00 SV Tasmania Berlin 2-1 Energie Cottbus 0-0

22:00 Red Bull Salzburg 4-1 Sturm Graz 2-0

19:30 LASK Linz 0-1 Rheindorf Altach 0-0

19:30 TSV Hartberg 1-1 Rapid Wien 0-1

23:30 FC Santa Coloma 1-3 Sant Julia 0-2

21:00 FC Ordino 0-2 UE Santa Coloma 0-1

18:30 UE Engordany 0-2 Atletic Club D Escaldes 1 0-2

16:00 CE Carroi 0-2 Inter Club Escaldes 0-2

19:00 Olimpus Skopje Balashikha 2-1 FK Tikves Kavadarci 1-0

19:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-1 FC Struga Trim Lum 0-0

19:00 FK Shkendija 79 2-0 Rabotnicki Skopje 1-0

19:00 Pelister Bitola 0-3 Bregalnica Stip 0-1

19:00 Borec Veles 1-2 Academy Pandev 0-1

19:00 Domzale U19 3-0 NK Bravo U19 1-0

01:00 Red Star Waasland 2-1 KVSK Lommel 1-0

21:00 Westerlo 2-0 Excelsior Virton 1-0

00:00 Deportivo Tiquisate 0-1 Pajapita FC 0-0

00:00 CSYD Carcha 2-1 Manati FC 1 1-1

00:00 Deportivo Santa Cruz A.V 0-0 CD Salama 1 0-0

19:30 AL-Sareeh 2-0 Kufer Soom 0-0

19:30 Blama 0-4 Amman FC 1 0-2

22:59 Srbija C.Gora U17 0-2 Bulgaria U17 0-0

17:00 Croatia U17 3-0 Liechtenstein U17 1-0

20:00 Derthona 4-2 ASD Imperia 0-2

20:00 Nardo 2-1 USD Lavello 1-0

20:00 Recanatese 2-1 Trastevere Calcio 0-0

20:00 Citta di Fasano 0-1 Rotonda 0-1

20:00 ASD Flaminia Civita Castellana 2-1 Scandicci 1 0-0

20:00 Montespaccato 4-0 San Donato Tavarnelle 3-0

20:00 Correggese Calcio 3-3 ASD Fanfulla 1-3

20:00 Arconatese 2-1 Real Calepina FC 1-0

20:00 1 ASD Cascina Valdera 1-1 ASD Cannara 1-0

20:00 USD Casatese 2-0 A.C. Crema 1908 0-0

20:00 FC Vado 2-2 Fossano Calcio 1 1-1

20:00 Tritium 0-2 ASD Seravezza Calcio 0-0

20:00 Real Forte Querceta 1-1 ASD Alcione 1-0

20:00 Mezzolara 0-1 Aglianese 0-0

20:00 Azy based nano Bo 4-2 ASD Caldiero Terme 2 2-1

20:00 1 Casarano 0-1 USD Bitonto 0-0

20:00 Sammaurese 1-0 Ghivizzano 1-0

20:00 San Nicolo Notaresco 1-2 Vastese 0-0

20:00 1 US Folgore Caratese 2-2 Villa dAlme Valbrembana 2 0-1

20:00 AS Ostia Mare 1-2 Sassari Torres 0-2

20:00 SCD Progresso Calcio 1-1 Carpi 1-0

20:00 ASD Lornano Badese 2-1 US Pianese 0-1

20:00 US Casertana 1908 2-2 Audace Cerignola 2-1

20:00 Sestri Levante 1-1 Novara 0-1

20:00 Rieti 0-1 Tiferno Lerchi 0-0

20:00 Ravenna 2-1 Bagnolese 0-1

20:00 1 A.S.D. Bra 1-3 Chieri 0-1

20:00 Ligorna 0-2 Borgosesia 0-1

20:00 SC Caronnese 2-2 ACSD Saluzzo 1-1

20:00 As Casale Calcio 1-0 USD Pont Donnaz 0-0

20:00 Chieti 0-2 Castelfidardo 0-1

20:00 Foligno Calcio 2-2 Sangiovannese 0-2

20:00 1 ASD Molfetta 1-1 Sorrento 1 0-0

20:00 ASD Brusaporto 1-0 Sangiuliano City Nova 1-0

20:00 Desenzano Calvina 4-0 Legnano 2-0

20:00 Cattolica SM Calcio 0-1 Delta Porto Tolle 0-0

19:30 Prato 2-0 ASD Sasso Marconi 1-0

19:30 Atletico Uri 1-0 Gladiator 0-0

20:30 Brattvag 1-1 Eidsvold Turn 1-0

20:00 Levanger FK 2-1 Sotra 1-0

19:00 Skeid Oslo 2-2 Notodden FK 0-1

19:00 Alta 3-1 Asker 1-0

18:00 Vard Haugesund 2-0 Nardo FK 1-0

17:00 Dinamo KyivU21 3-0 Dnipro-1 U21 2-0

16:00 FC Vorskla U21 2-1 FC Shakhtar Donetsk U21 1 1-0

20:00 Derry City U19 1-3 Cork City U19 1-1

20:00 Finn Harps U19 3-0 Bray Wanderers U19 0-0

18:00 Shelbourne U19 2-3 UCD U19 1-1

18:00 Umlazi Arsenal FC (w) 0-1 Makhansi FC (W) 0-1

18:00 Lindelani FC (W) 1-1 Westville United (W) 0-0

18:00 1 VIFK 1-4 JS Hercules 1-1

18:00 SJK Akatemia 2-1 RoPS 2 2-0

18:00 OTP 0-1 FC Vaajakoski 0-1

18:00 PS Kemi Kings 2-4 Narpes Kraft 1-0

18:00 Jyvaskyla JK 4-0 Jakobstads Bollklubb 1 3-0

18:00 GBK Kokkola 3-3 OLS Oulu 3-2

18:00 Kaarinan Pojat 1-0 FC Ilves-Kissat 1-0

18:00 SalPa 0-2 EPS Espoo 0-1

18:00 Honka Akatemia 4-2 Ilves Tampere II 1-1

18:00 TPV Tampere 0-3 Vantaa 0-2

18:00 HJS Akatemia 4-3 PIF Parainen 2-2

18:00 Jazz Pori 3-3 GrIFK Kauniainen 3-0

20:00 SP Libertas 2-3 Tre Penne 1-3

20:00 Folgore/Falciano 0-0 Faetano 0-0

20:00 SP Cosmos 0-2 Murata 0-0

20:30 Palmeiras (Youth) 3-3 Internacional RS (Youth) 2-1

20:00 Szczakowianka Jaworzno 2-3 Polonia Laziska Gorne 0-2

20:00 1 Garbarnia Krakow II 1-3 Wislanie Jaskowice 1-2

20:00 Gornik II Zabrze 1-1 Zaglebie Lubin B 0-1

18:00 Sokol Sieniawa 1-0 Podhale Nowy Targ 1-0

16:00 Chrobry Glogow II 0-2 KS Pogon Swierzawa 0-2

16:00 Chojniczanka Chojnice II 1-1 Bytovia Bytow 1-0

16:00 Arka Gdynia II 0-2 Czarni Pruszcz Gdanski 0-1

01:00 Escuela Macul 1-4 Municipal Santiago 1-3

22:30 1 Recreativo Huelva U19 1-1 UD Tomares U19 0-0

18:15 Valladolid U19 5-0 Alcorcon U19 1-0

18:00 Lugo U19 2-0 Real Aviles CF U19 0-0

17:00 Real Zaragoza U19 1-0 UD Unificacion Bellvitge U19 1-0

16:30 Real Betis U19 1-0 Atletico Sanluqueno U19 0-0

00:15 Deportivo Alexis Garcia 0-0 E.D.P IND. Medellin 0-0

19:30 Stara Rise 4-0 Zdar nad Sazavou 1 2-0

19:30 Tatran Vsechovice 4-1 Sumperk 1-0

19:30 So Bruntal 0-0 Rymarov 1 0-0

19:30 SK Poricany 0-0 Velke Hamry 0-0

19:30 Sokol Tasovice 2-0 SK Zdirec Nad Doubravou 0-0

15:15 MFK Karvina B 1-2 Opava II 0-2

15:15 Slavicin 2-0 FC Strani 0-0

15:15 MFK Havirov 1-1 FK Bohumin 0-0

15:15 Brno B 0-1 Havlickuv Brod 0-1

15:15 Meteor Praha 1-3 Banik Sous 0-1

00:00 Sparta Praha 1-0 Mlada Boleslav 0-0

21:00 Hradec Kralove 3-0 Teplice 2-0

21:00 1 Dynamo Ceske Budejovice 2-2 Slavia Praha 2-0

21:00 FC Viktoria Plzen 5-0 Baumit Jablonec 2-0

15:00 Sunshine Coast Wanderers FC 1-1 Peninsula Power 0-1

14:00 Brisbane Roar (Youth) 2-2 Logan Lightning 0-1

14:00 Brisbane Strikers 0-2 Brisbane Olympic United FC 0-1

14:00 Capalaba Bulldogs 1-0 Redlands United FC 1 0-0

14:00 Gold Coast Knights 0-4 Gold Coast United 0-1

01:00 Deportes Temuco 2-1 Fernandez Vial 0-0

20:00 Strommen 0-2 Sogndal 0-1

20:00 Ham-Kam 3-0 Ranheim IL 2-0

20:00 Stjordals Blink 0-0 Ullensaker/Kisa IL 0-0

20:00 Aalesund FK 2-2 Sandnes Ulf 1-1

20:00 Bryne 3-1 Raufoss 1-1

20:00 Asane Fotball 3-0 KFUM Oslo 0-0

20:00 Grorud 1-2 Fredrikstad 1-1

22:45 Muaidar SC 1-4 Al Markhiya 1-0

22:45 Al Mesaimeer Club 0-2 Russell City 0-0

03:00 Independiente Chivilcoy 1-0 Deportivo Madryn 0-0

03:00 Desamparados 1-0 Sansinena 1-0

03:00 Club Ciudad de Bolivar 3-1 Sportivo Penarol 2-1

02:30 Gimnasia yTiro 1-0 Defensores Pronunciamiento 0-0

02:30 Villa Mitre 2-1 CA Juventud Unida San Luis 1-1

02:00 Sarmiento Resistencia 1-0 Sportivo Belgrano 1-0

02:00 Club Circulo Deportivo 0-2 Huracan Las Heras 0-1

02:00 Estudiantes de San Luis 0-1 Olimpo Bahia Blanca 0-1

02:00 Boca Unidos 5-1 Union Sunchales 3-1

02:00 Juventud U.Gualeguaychu 1-1 Defensores Belgrano (VR) 0-0

21:00 Douglas Haig 0-0 Central Norte Salta 0-0

16:30 Nakhon Si Thammarat FC 3-0 Surat Thani FC 1-0

15:30 Siam FC 1-3 Nonthaburi United 0-1

15:30 Nakhon Mae Sot United FC 0-3 See Kwae FC 0-1

15:30 Banbueng FC 2-1 Maptaphut Rayong FC 1-1

15:30 ACDC FC 1-1 Royal Thai Fleet 0-1

15:30 Nakhonratchasima United FC 4-0 Yasothon FC 2-0

15:30 Thonburi United FC 0-1 Bangkok 0-0

15:30 Grakcu Sai Mai United 1-2 North Bangkok College 0-1

20:00 Oxford United (w) 5-1 London Bees (w) 0-0

20:00 Milton Keynes Dons (w) 1-2 Gillingham (w) 0-0

20:00 Keynsham Town (w) 3-1 Crawley Wasps (w) 1-0

20:00 Ipswich Town (w) 1-0 Bridgwater Town women (W) 0-0

20:00 Portsmouth (w) 3-0 Queens Park Rangers (w) 2-0

21:30 Sporting de Benguela 1-2 Kabuscorp do Palanca 0-0

21:00 Cuando Cubango 1-0 Recreativo Caala 0-0

15:45 Lucky Mile FC 4-0 Yau Tsim Mong 3-0

14:30 Tung Sing FC 0-1 Kowloon City 0-0

14:30 Sao Jose(AP) 2-1 Mutual Football Club 0-1

12:30 1 Fu Moon FC 3-4 Kwai Tsing District FA 3-1

12:30 Kwun Tong 3-2 Wan Chai 0-1

12:30 Kwong Wah AA 0-3 Tuen Mun Football Team 0-1

20:30 1 FK MAS Taborsko 1-0 SK Prostejov 1-0

18:00 Niva Vinica 0-2 FC Livyi Bereh 0-2

21:00 Dnepr Mogilev 1-0 Kommunalnik Slonim 0-0

19:00 Naftan Novopolock 0-0 Krumkachy Minsk 0-0

17:00 FC Belshina Babruisk 0-3 Arsenal Dzyarzhynsk 0-2

20:00 1 St. Andrews 2-2 Swieqi United 1 0-1

16:00 Melita FC Saint Julian 2-1 Lija Athletic 1-0

22:59 Ecuador (w) 1-4 Venezuela (w) 1-2

02:30 Atletico Bermejo 0-3 Universitario De Vinto 0-0

02:00 1 Deportivo Shalon 2-1 CD Torre Fuerte 0-1

21:30 SV Elversberg II 2-2 FV Diefflen 0-0

20:30 SV Deutz 05 1-2 SpVg Frechen 20 0-0

20:30 DJK Teutonia St.Tonis 0-2 Bocholt FC 0-2

20:30 1 FC Pesch 1956 2-2 Blau-Weib Friesdorf 0-1

20:30 Siegburger SV 04 2-1 VfL Vichttal 2-0

20:30 FSV Duisburg 1-2 SC Union Nettetal 0-1

20:30 TuRU Dusseldorf 0-1 TSV Meerbusch 0-0

20:30 1 VfB Hilden 3-1 Cronenberger SC 0-0

20:30 Fortuna Cologne II 1-2 Hennef 05 0-1

20:00 Duren 5-2 Hurth 1-1

20:00 FC Eintracht Rheine 1-2 TSV Victoria Clarholz 0-1

20:00 DJK Ammerthal 3-2 TSV Abtswind 1-0

20:00 Union 60 Bremen 4-0 BSC Hastedt 3-0

20:00 1 SC Velbert 1-3 SpVg Schonnebeck 0-3

20:00 Germania Egestorf 2-0 HSC BW Schwalbe Tundern 1-0

20:00 1 FC Kray 0-3 SSVg Velbert 0-2

20:00 SV Rochling Volkling 2-1 FSV Jagersburg 0-0

20:00 TSV Sasel 4-1 Bramfelder SV 3-1

20:00 Gutersloh 2-1 SV Westfalia Rhynern 2-0

20:00 SC Spelle-Venhaus 5-1 Rotenburger SV 1-0

20:00 Schwarz-Weiss Essen 5-1 TVD Velbert 2-0

20:00 FC Hagen/Uthlede 1-1 Kickers Emden 1-1

20:00 MTV Gifhorn 3-1 SVG Gottingen 07 1-0

20:00 TSV Schwabmünchen 1-1 TSV Dachau 1865 1 0-0

20:00 TuS Haltern 2-1 Westfalia Herne 0-0

20:00 VfL Alfter 3-1 Borussia Freialdenhoven 1-0

20:00 TSG Sprockhovel 1-6 FC Kaan-Marienborn 0-3

20:00 Eintracht Celle 5-3 TuS Bersenbruck 3-3

20:00 1 Ratingen SV 0-4 FC Kleve 0-3

20:00 SpVg Wesseling-Urfeld 2-0 FC Viktoria Arnoldsweiler 0-0

20:00 Erndtebruck 1-0 RSV Meinerzhagen 0-0

20:00 1 Siegen Sportfreunde 1-1 ASC 09 Dortmund 1-0

19:00 LTS Bremerhaven 3-4 ESC Geestemunde 0-0

19:00 SC Staaken 2-2 FC Mecklenburg Schwerin 2-1

18:00 TuS Schwachhausen 1-2 TuS Komet Arsten 1-0

18:00 SFC Stern 1900 0-2 Rostocker FC 0-1

15:45 HEBC Hamburg 2-3 SC Victoria Hamburg 0-2

15:45 Uhlenhorster SC Paloma 2-0 HSV Barmbek Uhlenhorst 1-0

14:00 Nagoya oceans Futsal 4-2 Bardral Urayasu Futsal 2-1

20:00 RFC de Liege 2-0 KSK Heist 2-0

20:00 Sint-Eloois-Winkel 3-1 Tienen 0-0

22:15 AS Police (Niamey) 0-0 ASN Nigelec 0-0

20:00 Crvena Zvezda Youth 6-0 Spartak Subotica U19 3-0

18:00 Mladost Lucani U19 1-0 FK Vozdovac U19 0-0

15:05 Cukaricki U19 3-2 Vojvodina U19 1-0

13:55 FK Rad Belgrade U19 2-0 FK Brodarac U19 2-0

02:30 Univ Los Andes 0-0 Urena SC 0-0

02:30 Fundacion AIFI 2-2 Atletico La Cruz 0-1

20:00 IK Brage 0-0 GIF Sundsvall 0-0

18:00 Akropolis IF 1-0 Landskrona BoIS 1-0

22:00 Fatima U17 1-0 Loures U17 0-0

21:00 Vitoria FC Setubal U17 2-0 Portimonense U17 0-0

20:00 Bad Vilbel 0-3 Viktoria Griesheim 0-3

20:00 TSV Rudow 2-1 Sparta Lichtenberg 2-0

20:00 Turk Gucu Friedberg 3-0 TuS Dietkirchen 1 2-0

15:30 Berlin Hilalspor 0-1 Reinickendorfer Fuchse 0-1

20:00 Nkwazi 1-0 Power Dynamos 0-0

20:00 Indeni FC 1-1 Konkola Blades 0-0

18:00 Lusaka Dynamos 1-1 Kafue Celtic FC 0-0

02:00 Claypole 2-0 Central Cordoba De Rosario 0-0

01:00 Ferrocarril Midland 0-2 Club Lujan 0-2

01:00 1 Sportivo Dock Sud 1-2 Berazategui 1-2

01:00 Ituzaingo 1-0 Leandro N Alem 1-0

22:10 Barbados U17(w) 0-2 Curacao U17(w) 0-1

22:00 US Virgin Islands U17(w) 1-3 Suriname U17(w) 1-0

00:15 Beitar Jerusalem 2-1 Hapoel Haifa 1 1-1

16:00 Andernach (w) 3-1 Henstedt-Ulzburg (w) 1-0

02:30 Deportivo Maipu 0-2 San Martin Tucuman 0-0

01:30 Gimnasia Jujuy 1-0 San Martin San Juan 0-0

01:10 Quilmes 3-1 Nueva Chicago 1-0

22:59 FC Avan Academy 2-1 Alashkert 1-1

12:30 Queensland Lions SC 0-4 Brisbane Roar 0-1

23:15 Pescara Futsal 3-2 L84 Futsal 0-0

20:00 Cormar Polistena Indoor Soccer 3-5 Romania Indoor Soccer 0-0

20:00 St Michael Bleiburg 1-0 SAK Klagenfurt 0-0

18:30 ASKO Kottmannsdorf 2-3 SVG Bleiburg 0-1

15:30 SV Strass 1-1 SU Rebenland 0-1

15:30 Waf Brigittenau 1-4 SC Ostbahn XI 1-2

15:30 FC Volders 0-2 SC Mils 05 0-0

15:15 Favoritner AC 1-4 Sportunion Mauer 1-3

23:30 CD Vendaval 2-2 CD Racing Junior de Armenia 1-2

22:59 Municipal FC 2-1 CD Titan 2-0

19:00 Sporting Lisbon Sad U23 1-3 Benfica U23 0-1

20:30 Pretoria Univ 0-0 Tshakhuma Tsha Madzivhandila 0-0

20:30 Cape Town Spurs 0-0 Platinum City 0-0

20:30 Black Leopards 0-1 Free State Stars 0-0

19:20 1 Lamphun Warrior 1-1 Phrae United FC 0-0

19:00 Udon Thani 0-2 Rayong FC 0-1

18:30 Chiangmai FC 1-3 Chainat FC 0-2

18:00 Ayutthaya United 2-0 Raj Pracha FC 1-0

01:00 Liniers 2-2 Puerto Nuevo 1 2-0

20:00 Emirates Club (R) 2-3 Al Wahda Abu Dhabi Reserves 1-0

20:00 Bretigny Foot C.S 0-1 Paris FC II 0-0

20:00 St Jean Le Blanc 4-2 FC Ouest Tourangeau 3-0

20:00 Bourges Foot II 2-1 Deols 0-1

02:00 NC Paraiso U20 0-2 Palmas FR U20 0-1

02:00 1 Capital TO U20 2-5 Taquarussu EC U20 2-1

01:10 Dinamo EC U20 2-6 CRB (Youth) 1-2

01:00 1 Brasil de Pelotas U20 3-2 FBC Riograndense U20 1 1-1

20:00 Nomme JK Kalju II 2-0 Tabasalu Charma 0-0

17:00 Kohtla Jarve JK Jarve 1-5 Tallinna JK Legion B 0-4

20:00 Matonense SP 1-0 Vocem SP 1-0

12:00 FC Gifu 3-2 AC Nagano Parceiro 0-1

12:00 Roasso Kumamoto 0-0 Kamatamare Sanuki 0-0

02:00 Goiatuba 1-0 Inhumas 0-0

02:00 Aparecidense GO 4-2 ABC RN 1-1

01:30 Menina Olimpica (w) 7-2 Tiangua (w) 5-0

01:30 1 Rolandia EC 5-3 Arapongas EC 1-2

01:30 Guanabara City FC 3-1 America FC Natal RN 1-0

01:00 Batistense 0-1 Caravaggio FC 0-1

01:00 Cacador AC 1-2 Figueirense 0-0

01:00 Avai 0-2 Juventus Jaragua Do Sul 0-1

01:00 SEP Patrocinense 4-0 Araguari AC 1-0

01:00 CA Itajai 1-3 CFZ Imbituba SC 1-2

01:00 Itarema EC 1-3 Crateus 0-1

01:00 Cruzeiro U23 1-0 Zumbi EC U23 1-0

19:30 Bela Vista 2-0 ABD FC 1 0-0

19:00 FC Flora Tallinn 2-2 FC Kuressaare 1-0

17:00 1 Kilnamanagh AFC 1-2 Crumlin United 0-2

17:00 Drumcondra FC 2-0 Dublin University FC 1 2-0

21:00 DFK Dainava Alytus 3-2 Dziugas Telsiai 1-1

22:00 Olympique de Safi 0-0 SCCM Chabab Mohamedia 0-0

01:00 Noroeste 1-2 Botafogo B SP 0-1

21:00 1 EC Sao Bernardo/SP 0-0 Sao Bernardo 0-0

21:00 Ukhta Tyumen Futsal 2-9 MFK Torpedo Futsal 0-2

03:00 Puerto Rico Sol FC 6-1 Criollos De Caguas 1 4-1

18:00 Sogdiana Jizak 1-0 Pakhtakor 1 0-0

20:00 VJS Vantaa U20 4-2 TPVTampereU20 4-2

03:00 Santos De Guapiles 2-3 Jicaral 1 1-2

02:00 Gremio Novorizontin 0-1 Tombense 0-0

01:00 1 CGI April 7 0-4 Serra Macaense 0-0

01:00 1 Sao Paulo RJ 0-0 Goytacaz RJ 1 0-0

01:00 Campos RJ 0-1 Ceres/RJ 0-0

18:30 KF Ballkani 2-0 Prishtina 0-0

18:00 KF Drenica Skenderaj 2-0 KF Dukagjini 1 1-0

00:30 FK Tuzla City 1-1 Borac Banja Luka 0-1

18:00 Posusje 2-0 FK Zeljeznicar 1-0

18:00 1 Radnik Bijeljina 1-2 NK Siroki Brijeg 0-2

22:45 Metalist Kharkiv 3-0 Podillya Khmelnytskyi 1 1-0

19:30 FC Uzhgorod 1-3 Olimpic Donetsk 1-1

17:15 FK Avanhard Kramatorsk 2-0 Nyva Ternopil 0-0

18:30 Dalian Pro 0-3 Shanghai Port 0-1

14:30 Shanghai Shenhua 1-0 Shenzhen FC 1-0

18:00 Balatonfuredi FC 2-4 Beech Sigit 0-3

18:00 1 Kelen SC 0-0 Gyirmot SE II 0-0

18:00 BKV Elore 4-1 Bekescsabai Elore SE II 2-0

16:00 Diosgyori VTK II 2-1 Salgotarjani Baratok TC 2-0

16:00 Budapest Honved II 0-3 Balassagyarmat SE 0-1

16:00 ETO Akademia 1-3 MTE Mosonmagyarovar 0-2

20:00 Derby County (w) 0-0 West Bromwich WFC (w) 0-0

20:00 Brighouse Town (w) 2-1 Loughborough Lightning (W) 1-0

20:00 Fylde LFC (w) 4-1 Sheffield (w) 3-0

20:00 Wolves (w) 2-2 Burnley (w) 0-0

20:00 Nottingham Forest (w) 3-2 Middlesbrough (w) 2-1

20:00 Hull City (w) 1-4 Stoke City (w) 1-1

01:00 Avenida RS 0-0 Veranopolis RS 1 0-0

21:00 Queen's Park 3-4 Alloa Athletic 1-1

20:00 Rosario Central Reserves 1-2 Racing Club Reserves 1 1-1

19:00 Godoy Cruz Reserves 2-0 Banfield Reserves 2-0

01:30 CA Bella Vista 0-0 Colon CF 1 0-0

20:00 La Luz 1-1 Salus 1 1-1

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657