CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

bóng đá nét - Bongdaso Dữ liệu, Bong da so tỷ lệ trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1

Tỷ số trực tuyến 21-09-2021

KSA D1 22:40 90+ 2 Najran SC 0 - 0 Al Sahel 1 2 0
0 - 0
DAN Cup 22:45 90+ 1 Helsingor 0 - 3 Odense BK 2 0
0 - 3
BUL Cup 22:45 90 2 Etar 0 - 0 Botev Plovdiv 1 0
0 - 0
ROMC 22:45 86 2 Petrolul Ploiesti 0 - 1 Universitatea Craiova 3 0
0 - 0
KSA D1 22:55 80 Al-Orubah 2 - 2 AL-jeel
2 - 0
ITA D2 22:59 71 1 Alessandria 1 - 3 Ascoli 1 -1/4
0 - 2
ITA D2 22:59 73 1 Benevento 2 - 1 Cittadella 4 0
1 - 1
DAN Cup 22:59 78 AB Copenhagen 0 - 2 Fredericia 1 +1/4
0 - 2
SUI D1 22:59 75 1 Schaffhausen 2 - 1 Thun 2 0
1 - 1
SUI D1 22:59 77 3 Vaduz 2 - 0 Winterthur 1 0
2 - 0
PER D1 22:59 74 1 Cienciano 1 - 2 UTC Cajamarca 2 0
1 - 1
UKRC 22:59 76 2 Metalist Kharkiv 1 - 1 Desna Chernihiv 2 0
0 - 1
POL Cup 22:59 75 1 KP Calisia Kalisz 2 - 1 Pogon Szczecin +1/2
2 - 1
KSA D1 22:59 73 2 Al Wehda Mecca 1 - 2 Al-Jabalain 0
1 - 1
WWCPE 22:59 75 4 North Macedonia (w) 0 - 6 Austria (w) +1 1/4
0 - 3
WWCPE 22:59 75 1 Azerbaijan (w) 0 - 8 Denmark (w) +1 1/4
0 - 4
RUS D2 22:59 77 Peresvet Podolsk 3 - 0 FK Kolomna 1 1 -1/2
2 - 0
INT FRL 22:59 74 Ukraine (w) 1 - 0 Turkey (w) 0
1 - 0
DAN Cup 23:30 HT 1 Lyngby 0 - 2 Aalborg 1 +1/4
0 - 2
ITA D1 23:30 HT 1 Bologna 0 - 0 Genoa 1 -1/4
0 - 0
AUT CUP 23:30 46 Kapfenberg 0 - 0 Austria Wien 2 +1
0 - 0
AUT CUP 23:30 48 2 SC Schwaz 0 - 2 St.Polten +3/4
0 - 2
AFC Cup 23:30 46 Al Kuwait SC 2 - 0 AL Salt 1 -1/2
2 - 0
QAT D1 23:30 HT 2 Al-Arabi SC 0 - 0 Al-Sailiya 1 -1/4
0 - 0
QAT D1 23:30 HT Umm Salal 1 - 0 Al-Ahli Doha +1/4
1 - 0
SER D1 23:30 HT 1 Vojvodina Novi Sad 1 - 0 Kolubara -1/2
1 - 0
WWCPE 23:30 HT malta (w) 0 - 2 Bosnia and Herzegovina (w) +1/2
0 - 2
WWCPE 23:30 HT Thụy Điển nữ 2 - 0 Georgia (w) -4
2 - 0
GER Reg 23:30 45+ SpVgg Bayreuth 0 - 0 FC Augsburg II
0 - 0
HOL D1 23:45 HT Fortuna Sittard 0 - 3 AFC Ajax +1 1/2
0 - 3

Tỷ số trực tuyến 22-09-2021

TUR D1 00:00 35 1 Besiktas JK 1 - 0 Adana Demirspor 1 -3/4
0 - 0
TUR D1 00:00 34 Yeni Malatyaspor 0 - 0 Sivasspor 0
0 - 0
AUT CUP 00:00 34 SKU Amstetten 1 - 0 FC Wacker Innsbruck +1/4
0 - 0
AUT CUP 00:00 35 ASV Siegendorf 0 - 4 Wolfsberger AC +2 1/2
0 - 0
AUT CUP 00:00 30 SC Weiz 0 - 0 Austria Lustenau +2
0 - 0
AUT CUP 00:00 35 SK Treibach 1 - 4 Floridsdorfer AC +1 3/4
0 - 0
AUT CUP 00:00 30 FC Blau Weiss Linz 2 - 0 Team Wiener Linien 1 -2 1/4
0 - 0
AUT CUP 00:00 35 Union Gurten 0 - 0 TSV Hartberg +1 1/2
0 - 0
SWE D2 00:00 34 Helsingborg 1 - 0 Jonkopings Sodra IF -1/2
0 - 0
EST CUP 00:00 35 FCI Tallinn 1 - 0 Flora Tallinn II
0 - 0
UEFA-W U19 00:00 35 Sweden (w) U19 0 - 1 France (w) U19 +1/4
0 - 0
POR D2 00:00 33 Varzim 1 - 0 Estrela da Amadora 0
0 - 0
WWCPE 00:00 33 Kosovo (w) 0 - 1 Norway (w) +3 3/4
0 - 0
WWCPE 00:00 33 Estonia (w) 0 - 1 Wales (w) +3
0 - 0
WWCPE 00:00 35 Greece (w) 1 - 1 Kazakhstan (w) 1 -1 1/2
0 - 0
WWCPE 00:00 34 1 Moldova (w) 0 - 0 Switzerland (w) 1 +3 3/4
0 - 0
EGY SC 00:00 33 Al Ahly SC 0 - 0 Talaea EI-Gaish -1
0 - 0
AUS L 00:00 30 USV Draxler Mooskirc 1 - 0 SV Rader Nais Tobelbad
0 - 0
ARG RESL 00:00 32 CA Colegiales Reserves 0 - 1 Sacachispas Reserves
0 - 0
COL RL 00:00 27 Politecnico J.I.C. 0 - 1 Total Soccer FC
0 - 0
GER Reg 00:00 35 SC Eltersdorf 0 - 0 Greuther Furth (Youth) -1/4
0 - 0
AUS D3 00:00 35 SC Gleisdorf 0 - 0 Sturm Graz (Youth) 0
0 - 0
NOR D4 00:00 34 1 Akra 1 - 1 Madla IL
0 - 0
KSA D1 00:15 20 Hajer 0 - 0 Al-Kawkab -1/2
0 - 0
SPA D1 00:30 3 Getafe 0 - 0 Atletico Madrid +3/4
0 - 0
JORC 00:30 5 Sahab SC 0 - 0 Al Faisaly +1/2
0 - 0
WWCPE 00:30 5 Romania (w) 0 - 0 Lithuania (w) -2 3/4
0 - 0
GER LS 00:30 3 LTS Bremerhaven 0 - 1 TuS Komet Arsten
0 - 0
IRQ D1 00:30 5 Al Zawraa 0 - 0 Al Sinaah
0 - 0
GER OBW 00:30 5 SV Ramlingen Ehlershausen 0 - 0 HSC BW Schwalbe Tundern -1
0 - 0
GER OBW 00:30 5 BSC Hastedt 0 - 0 TS Woltmershausen
0 - 0
GER LS 00:45 MSV Düsseldorf vs Cronenberger SC
-
FRA D2 01:00 USL Dunkerque vs Toulouse +3/4
-
FRA D2 01:00 Paris FC vs Nimes -1/4
-
FRA D2 01:00 Le Havre vs Quevilly -1/2
-
FRA D2 01:00 Ajaccio vs Chamois Niortais -1
-
FRA D2 01:00 Grenoble vs Nancy -1/4
-
FRA D2 01:00 Valenciennes vs Bastia 0
-
FRA D2 01:00 Caen vs Dijon -1/4
-
FRA D2 01:00 Amiens vs Pau FC -1/4
-
FRA D2 01:00 Guingamp vs Sochaux 0
-
FRA D2 01:00 AJ Auxerre vs Rodez Aveyron -3/4
-
HOLC 01:00 ASWH vs HV CV Quick
-
HOLC 01:00 IJsselmeervogels vs Sportlust'46
-
HOLC 01:00 Katwijk vs Harkemase Boys
-
HOLC 01:00 HHC Hardenberg vs VV Capelle
-
HOLC 01:00 GOES vs VV DOVO
-
HOLC 01:00 Barendrecht vs Scheveningen
-
HOLC 01:00 GVVV Veenendaal vs VVOG
-
HOLC 01:00 Ajax Amateurs vs VV Sint Bavo
-
HOLC 01:00 ODIN vs De Treffers
-
HOLC 01:00 Lyss vs AFC
-
HOLC 01:00 Sparta Nijkerk vs Sliedrecht
-
HOLC 01:00 Quick Boys vs Rijnsburgse Boys
-
HOLC 01:00 Achilles Veen vs DTS Ed
-
HOLC 01:00 DVS 33 Ermelo vs Noordwijk
-
HOLC 01:00 HSV Hoek vs SteDoCo
-
ENG JPT 01:00 Cambridge United vs Tottenham U21 -1/4
-
ENG JPT 01:00 Doncaster Rovers vs Manchester City U21 0
-
ENG JPT 01:00 Bradford City vs Manchester United U21 -1/4
-
POL Cup 01:00 Slask Wroclaw II vs Zaglebie Lubin +1
-
WWCPE 01:00 Northern Ireland (w) vs Latvia (w) -3 3/4
-
WWCPE 01:00 Hungary (w) vs Spain (w) +3 3/4
-
BRCP 2 01:00 Riachuelo AC vs Palmeira RN
-
BRA SPWL 01:00 Realidade Jovem/SP (W) vs Sao Jose (w)
-
ADT M 01:00 Deportivo Muniz vs Puerto Nuevo
-
ADT M 01:00 Argentino de Rosario vs Yupanqui
-
ARG RESL 01:00 Deportivo Merlo Reserves vs JJ Urquiza Reserves
-
ARG RESL 01:00 Argentino Quilmes Reserves vs CSD Flandria Reserves
-
INT FRL 01:00 Ireland (w) vs Australia nữ +1 1/4
-
SLV U20 01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves vs Atletico Marte U20
-
BRA SPC 01:00 Atibaia vs Juventus SP -3/4
-

Kết quả bóng đá mới nhất

POL PR 00:00 FT Rakow Czestochowa 0 - 3 Jagiellonia Bialystok -1/4
-
SLV D1 03:00 FT Once Municipal 0 - 1 Alianza San Salvador
-
LAT D1 18:00 FT FK Liepaja 3 - 0 Noah
-
WWCPE 22:30 FT 2 Armenia (w) 0 - 1 Poland (w) +4 3/4
-
WWCPE 22:30 FT Czech (w) 8 - 0 Cyprus (w) 2 -4 1/2
-
FIN D3 A 22:30 FT 2 Honka Akatemia 0 - 0 PIF Parainen 1 0
-
POL Cup 22:30 FT 4 Jagiellonia Bialystok 1 - 3 Lechia Gdansk 4 0
-
WWCPE 22:15 FT Finland (w) 2 - 1 Slovakia (w) 0
-
PR CUP 22:15 FT Amator Kielpino 2 - 7 Gwiazda Karsin
-